Minh thuong len day de tu van,an ui moi nguoi nhung gio den luot minh thi?

Minh cung khong biet phai lam sao?

Co chong roi ma van thich mot nguoi khac,vay se bi moi nguoi doi xu nhu the nao nhi?Tat nhien la minh van biet va y thuc duoc roi chuyen gi se xay ra nhung chuyen tinh cam thi kho noi lam.

Va bay gio chi goi gon o mot chu QUEN.

Kho qua!Moi nguoi oi!Giup Be voi...........

12 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Tớ hổng dám tư vấn cho ai hết à nha..

Hổng biết Bạn thế nào,chứ riêng tớ,khi yêu ai rùi,thì rất hạn chế trong giao tiếp với Bạn khác phái nhằm bảo vệ tình cảm mình dành cho người ấy trọn vẹn,chưa nói đến chuyện là có gia đình (chồng con) đóa nha..

Vì bởi,mình ý thức rằng,nếu người phụ nữ không biết bằng lòng , không biết củng cố,vun xén với cái hiện có,thì cô ta..sẽ "lưu linh","lang thang"..mãi....và mãi mãi..không có điểm dừng..Điều thiệt thòi trước tiên là bản thân và người thân (con cái)..

Nếu người phụ nữ không đủ mạnh để điều tiết,giữ quân bình trong giao tiếp,thì không nên phóng túng trong giao lưu,để tránh...mình bị lôi kéo vào những nơi..mà ta không lường trước hậu quả !!Hì..hì..

...............

Tất nhiên trong cuộc sống,thì người ta yêu,hay người chồng (vợ)...không phải là hấp dẫn..nhất..nhất , nên khi gặp những người đặc biệt quyến rũ,thì ta chỉ ngưỡng mộ từ xa,hạn chế môi trường thân mật,gần gũi..nhằm tránh ngã nghiêng.."chìn cảm"...Hì..hì..

Thân..

(Các) Nguồn: kinh nghiêm đóa ! hì..hì..
  • 8 năm trước

Biết vậy thì tốt rồi

bạn có đầy đủ bản lỉnh phụ nữ

chắc không cần ai phải không

• 8 năm trước

Mình nghĩ hãy xem như bạn bè bình thường thui. Mình tin là Bé Yêu sẽ biết được đâu là điểm dừng đúng lúc. Chúc Bé Yêu luôn vui và may mắn !

• 8 năm trước

Chao ban !

Toi nghi doi voi toi thi khong thanh van de.

Boi vi vai nguyen nhan sau day.

1/ chuyen rieng tu cua ban.

2/ thich 1 nguoi ban hay la 1 em be thi ok.

3/ thich thoi ma, dau co gi mo am dau chu.

Gop y !

Cu tiep tuc thich, nhung phai biet diem dung, va phai can than dung cho den chay truoc oto

Chuc ban vui ve giua tuan.

Nguyen phi.

(tra loi qua tel. rang doc nha)

Goi them cho ban chut thong tin doc cho vui nha.

Hội chứng khi yêu,khi yêu tâm trạng con người sẽ như thế nào?

Những ai đã từng một lần yêu thực sự xin cho biết cảm tưởng

cách đây 1 năm Báo cáo vi phạm

Nguyen Phi

Câu trả lời hay nhất - Do người đặt câu hỏi bình chọn

Xin trả lời về hai mặt như sau.

Khuyết điểm:

Ngu ngu dại dại.

Mù lòa.

Ghen tuông.

Ích kỷ. ( không thích xài chung )

Bận tâm.

Trốn học, hoặc trốn làm.

Nói dối.

Tiêu hoang. ( có thể mang nợ )

Ảo tưởng. ( tưởng mình đẹp hơn mọi khi )

Mất việc, mất chức ...( nhà vua, tổng thống,và các quan chức bị hoài à )

Ưu điểm :

Yêu người.

Yêu đời.

Độ lượng, khoan dung.

Thông cảm ,biết giúp đỡ.

Ăn ngon, và trước khi ngủ thường có những mộng đẹp.

Nhớ nhung ,bồi hồi...

Bớt chiến tranh.

Bạn à ! Đáng lý ra mình chỉ trả lời cho bạn " về tâm trạng " mà thôi, nhưng bởi vì có 2 chữ " Hội-chứng " Nên mình phại hội thêm một số trường hợp cho bạn đọc để nắm rõ hơn ý của mình.

Ngày nay với nền văn minh vượt quá nhanh, và người ta có thể ngồi tại 1 chỗ và bấm nút, thì có

thể hủy diệt cả toàn cầu. Thế nhưng nhân loại vẫn còn sống sót bởi vì con người ta khó mà có thể

làm được việc ấy. Bởi vì trong chúng ta vẫn còn 2 chữ tình yêu .

Thân ái gởi đến bạn 1 vài tâm trạng.

Nguyen-Phi. ( Người đã nhiều lần bị ngu ngu dại dại )

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

Bé yêu ơi hãy cố mà thắng bản thân mình , đừng nghe con tim nó xui bậy . Chúc vui vẻ !!!!!!!!!!ldl

• 8 năm trước

@@@,con người mà,khó lắm nha!hihi

• Ẩn danh
    8 năm trước

Muốn quên thì càng nhớ

Dặn lòng cố nhớ để mà quên

• Ẩn danh
    8 năm trước

bạn đã biết gói gọn 1 chữ quên thiết nghĩ bạn đã có sự chọn lựa, con người luôn yêu thích những cái mà người ta k có hoặc còn thiếu, có thể người mà bạn thích có những cái mà chồng bạn còn thiếu sót vì thế cố gắng khéo léo thay đổi chồng còn k thì đành bằng lòng với những gì mình có chúc bạn mau....quên....

• 8 năm trước

chào @Béyêu,theo mình thì bạn cảm thấy tin cậy vào những người ở ngoài sáng có thể chia sẻ với mình nhưng vô tình ý nghĩ chủ quan ấy lại làm cho sự việc tình cảm càng thêm rối.đã nhìn nhận được vấn đề tình cảm của mình thì cách tốt nhất là đưa ngay những giải pháp của mình vào để gỡ cái thắt ta vừa gút hy vọng không gây ra một hậu quả nghiêm trọng nào,thật sự quên là cách suy nghĩ tiêu cực khi con tim ta vẫn còn đập rất đều và có phần hối hả @ ạ!

chúc @vui vẻ cùng mọi người!

(Các) Nguồn: thân mến!
  • LTK
    Lv 4
    8 năm trước

Chị chắc chắn đã biết điều mình cần làm rồi. Vậy nên em sẽ chỉ động viên chị thôi nhá.

Chúc chị giữ được sự sáng suốt, bản lĩnh này để vượt qua mọi chuyện nhá chị.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.