Tại sao chỉ một dòng tin nhắn ngắn ngủi,mà ta lại thấy đất trời như mở hôi ?

tin nhắn "Chiều nay có lương !"
Hihihih,chuc tất ca ăn cơm trưa ngon miệng,ngủ trưa ngon giấc, bên cạnh một người cũng ..".ngon" luôn
Thân ái
Cập nhật: Hihihih,cám ơn @?,ji kuk,CHARLOT tiên sinh,cùng Chè Xanh huynh đài,nhưng ..hic,hem phải,hem phải lý do đóa,con người DK đầu đội...nón bảo hiểm,chân đap.. giày 5 phân,ko vui vì lương ,vì như 1 lãnh đạp nói xong rồi trốn luôn"năm 2010,gv sẽ sống đươc bằng lương ",có lương như ko hà..
Cập nhật 2: Jk kuk à,nói hội lớn thì hơi quá nhưng lòng DK cứ lâng lâng ấy,cam ơn đã chia sẻ nhe
Cập nhật 3: CHARLOT tiên sinh ạ,tiên sinh có tin ko,những tin nhắn hiện đến với em toàn là những tin nhắn làm muốn lên mây ko hà,nên ko có luật bì trừ thông minh ấy đâu nhe
Chè xanh thân ái:Nếu nghĩ "tài khoản" ấy mà mở hội hoành tráng thì ...châc..thế gian này chẳng ai nghèo khổ cả,Chè xanh ạ
Cập nhật 4: Giot lệ tinh à,ko lẽ "người đàn ông có vợ" lai bi đát đến thế sao ? cơ quan DK có thầy nói "tôi chả biết tài khoản tôi có bao nhiêu ,mật mã là gì,chả biết măt mũi cái thẻ ATM ra sao..ko lẽ đó là sự thật,cam on nhiều nhe
Thanh Nhiên à ui,chẳng có gì bí ẩn đâu,chút nữa nói cho nghe,ngủ ngon,Nhiên nhé
Cập nhật 5: Nhu Pham thân mến:đúng ,tiền là huyết mach nhưng tiền của ngành mình thì..chưa lãnh ra đã thấy bao nhiêu thứ phải đóng rùi,tiền hỗ trơ vùng sâu ,quỹ hoc bỗng,công đoan phí...,nhưng có lương cũng vui vui,Như Pham nhỉ,cám ơn đã chia sẻ nhe
Cập nhật 6: Nguyên đai Ngô ui (hôm nay goi nghiêm tuc đo nha),đúng là pháo nổ giòn thật,ước gì là sự thât nhỉ,DK sẽ tổ chưc 1 buổi bay ra Nha Trang tìm MT ngay,Bạn tham gia chứ (hihih ,ươc mơ thôi mà đã hỏi ý kiến ,đúng là mình thât ngố),ngù ngon bạn há Khin...cái nick dễ thuong quá đi ta,đươc mừ,biết món kem chiên ko,gần... hiển thị thêm Nguyên đai Ngô ui (hôm nay goi nghiêm tuc đo nha),đúng là pháo nổ giòn thật,ước gì là sự thât nhỉ,DK sẽ tổ chưc 1 buổi bay ra Nha Trang tìm MT ngay,Bạn tham gia chứ (hihih ,ươc mơ thôi mà đã hỏi ý kiến ,đúng là mình thât ngố),ngù ngon bạn há
Khin...cái nick dễ thuong quá đi ta,đươc mừ,biết món kem chiên ko,gần trường ta có đủ thứ món cho người "chua đi lam " đó,thân ái
Cập nhật 7: Nguyên đai Ngô ui (hôm nay goi nghiêm tuc đo nha),đúng là pháo nổ giòn thật,ước gì là sự thât nhỉ,DK sẽ tổ chưc 1 buổi bay ra Nha Trang tìm MT ngay,Bạn tham gia chứ (hihih ,ươc mơ thôi mà đã hỏi ý kiến ,đúng là mình thât ngố),ngù ngon bạn há Khin...cái nick dễ thuong quá đi ta,đươc mừ,biết món kem chiên ko,gần... hiển thị thêm Nguyên đai Ngô ui (hôm nay goi nghiêm tuc đo nha),đúng là pháo nổ giòn thật,ước gì là sự thât nhỉ,DK sẽ tổ chưc 1 buổi bay ra Nha Trang tìm MT ngay,Bạn tham gia chứ (hihih ,ươc mơ thôi mà đã hỏi ý kiến ,đúng là mình thât ngố),ngù ngon bạn há
Khin...cái nick dễ thuong quá đi ta,đươc mừ,biết món kem chiên ko,gần trường ta có đủ thứ món cho người "chua đi lam " đó,thân ái
Cập nhật 8: Tam tư à,ko cần tin nhắn đó đâu,DK và mí bạn thân hay dạo phố sáng thứ 6 hàng tuần --ngày đó chính là ngày chủ nhât cảu DK đó--đi 1 quãng đường là thấy "sale off" nhưng tham giảm giá thì chỉ có từ chết đến bi thuong thôi,cam on đã chia sẻ,ban nhé KA ban hiền nè,"viêm màng túi" trờ thành mãn tính... hiển thị thêm Tam tư à,ko cần tin nhắn đó đâu,DK và mí bạn thân hay dạo phố sáng thứ 6 hàng tuần --ngày đó chính là ngày chủ nhât cảu DK đó--đi 1 quãng đường là thấy "sale off" nhưng tham giảm giá thì chỉ có từ chết đến bi thuong thôi,cam on đã chia sẻ,ban nhé
KA ban hiền nè,"viêm màng túi" trờ thành mãn tính rôi bạn ui...hop lớp mà hỏi nhau về mưc lương chỉ có mà ngồi ngâm ngùi...chuc bạn hiền luôn giữ binh an trong tâm hồn nhé
Cập nhật 9: Iloy à,tớ còn nhớ 1 lão tiền bối trong ngày hop măt đã chua xót đoc câu đối "Phấn viết bảng,lấy đem về bán,ko đủ tiền mua keo cho con,con chê bố dai Giẻ lau bảng,cắt về ko đủ may quần cho vợ,vợ bảo chồng hèn" Nhưng đó là cái nghiệp cậu ạ,chẳng so đo tính toán đâu,cam on câu đã chia sẻ nhé Các ban... hiển thị thêm Iloy à,tớ còn nhớ 1 lão tiền bối trong ngày hop măt đã chua xót đoc câu đối
"Phấn viết bảng,lấy đem về bán,ko đủ tiền mua keo cho con,con chê bố dai
Giẻ lau bảng,cắt về ko đủ may quần cho vợ,vợ bảo chồng hèn"
Nhưng đó là cái nghiệp cậu ạ,chẳng so đo tính toán đâu,cam on câu đã chia sẻ nhé
Các ban ui,"Chiều nay có lương " mà lòng DK như mở hội--ko phải vì sắp có "mớ" tiền lẻ đâu,mà vì cảm thấy ấm áp quá đỗi,tình bạn bè đồng nghiêp,luôn chia sẻ từng điều nhỏ nhăt nhất...
Như trong tiểu thuyết Jane Eyre (lạy trời cho con nhớ đung),nhân vât nam đã nói "em là ai ,mà em như dòng nươc mát làm xoa diu nỗi đau của tôi" DK cũng muốn nói "Các ban Tam Lý à,các ban là ai,mà sao những chia sẻ của các ban như dòng nươc mát đủ sưc xua tam cái ngôt ngat do nhiều áp lưc đời thường ,yêu moi người mãi mãi,bằng tình yêu YHĐ..hihihih"
Mình đóng câu hỏi nhé,ko có ai hiểu mình cả,hic,thôi chon câu có đáp án gần gần thế,chuc moi người ngủ ngon trong hương đêm t
15 câu trả lời 15