Em thắc mắc một điều là sao con gái thích con trai bề ngoài hơi nữ tính hơn con trai mạnh mẽ?

chuyện là lúc trước em để tóc hơi dài và da trắng với lại khuôn mặt em nhỏ nhắn nên khá giống con gái.thời gian gần đây em cắt tóc ngắn fần vì trời nóng nực với lại em mún đổi fong cách cho nam tính và ngầu hơn,da em cũng đen hơn trước do đi nắng nhiu hơn.Chỉ vậy thôi mà các bạn gái của em cằn nhằn và chê em xấu... hiển thị thêm chuyện là lúc trước em để tóc hơi dài và da trắng với lại khuôn mặt em nhỏ nhắn nên khá giống con gái.thời gian gần đây em cắt tóc ngắn fần vì trời nóng nực với lại em mún đổi fong cách cho nam tính và ngầu hơn,da em cũng đen hơn trước do đi nắng nhiu hơn.Chỉ vậy thôi mà các bạn gái của em cằn nhằn và chê em xấu hơn trước muốn em trở lại fong cách cũ.em cũng để ý từ khi cắt tóc con gái theo em ít hơn trước.
tại sao như vậy.có ai giải thích cho em biết.ai cũng nói con trai mạnh mẽ sẽ thu hút hơn nhưng thực tế hình như ngược lại.em hoang mang quá.Nhưng với bộ dạng như vầy em thấy hài lòng rồi.Rất thoải mái.
Cập nhật: có fai tại em cắt tóc ngắn quá.gần giống đầu đinh lun á
Cập nhật 2: những người em mới quen sau khi thấy hình em với kiểu đầu mới họ không khen nhiều như trước.chỉ nói trông cũng được hay cũng cute đó chứ không phải bạn đẹp trai ghê hay đẹp trai lắm như xưa nữa.em thấy buồn lắm.
8 câu trả lời 8