Khg biết có phải cái bảng " đóng góp hàng đầu "là vì người đó có góp phần trả lời hay hoặc nhiều mới có được?

Nhưng sao tui thấy mình cũng '' đóng góp '' còn hơn mọi người nữa mà seo hem có vậy ta. Tui ' chuyên gia than van, khóc lóc " nhiều nhất mà , các bạn có nghĩ giống tui hay khg ?? Thanks
Cập nhật: Tui chỉ hỏi vậy thôi, chứ đâu có đòi làm gì , vì tui '' ghét " màu vàng lắm , vả lại thấy mọi người " than van và nhát có MA " nên tui cũng sợ, mà cũng khg ngờ TÀN BẢNG VÀNG vào diện kiến khg vây ....hahaha
Cập nhật 2: ...........................................
@ MAN nè ! Nếu tui CÀ NANH hay GANH TỊ thì khg để những chữ đó vào trong ngoặc đâu MAN à . cái nick là MAN mà sao khg " độ lượng và nghĩ thoáng " chút đi ......hihi
Cập nhật 3: ...........................................
Tui chỉ nói là GHÉT MÀU VÀNG , CAM thui mà , đâu CÓ GHÉT MẤY NGỪ CÓ BẢNG HIỆU VÀNG, CAM đâu, sao ai cũng ĐÍNH CHÍNH DỮ VẬY TA ????????
Cám ơn em nha @ Nguyễn Phán , Chị Hai vẫn khỏe. Em học hành ra sao rồi, cố gắng nha em .
Cập nhật 4: Chẳng qua tui chỉ muốn biết 1 chút lý do vì sao có người lại được " đeo cái bảng " vàng, cam đó thôi ( đã hỏi 1 lần rồi ...hihi ) . Cho dù là bảng gì đi nữa, cũng đều khg quan trọng bằng tấm lòng thành của tất cả chúng ta cùng nhau chia sẻ học hỏi và quan tâm động viên lẫn nhau phải khg các bạn . Cám ơn... hiển thị thêm Chẳng qua tui chỉ muốn biết 1 chút lý do vì sao có người lại được " đeo cái bảng " vàng, cam đó thôi ( đã hỏi 1 lần rồi ...hihi ) . Cho dù là bảng gì đi nữa, cũng đều khg quan trọng bằng tấm lòng thành của tất cả chúng ta cùng nhau chia sẻ học hỏi và quan tâm động viên lẫn nhau phải khg các bạn . Cám ơn các bạn đã tham gia và xin chúc cuối tuần nhiều niềm vui và hạnh phúc các bạn nhé .
18 câu trả lời 18