Trong cuộc sống của mỗi người chúng ta , nếu khg có cái tình, thì cũng còn có cái nghĩa phải hông các bạn ?

Cập nhật: Quá đúng luôn ha @ Love you Duyen Ha Chắc họ cũng có nỗi khổ nên dứt tình đoạn nghĩa kiểu đó @ nii à, thông cảm cho họ nha . Tui khg hiểu @ Miên thảo nói ......một ai đó..mà.."sạch sẽ" quá,...., là sao vậy ....huhuhu Khg biết @ Dakhuc 16 đang ra tay " nghĩa hiệp " hay sao mà nói gì trớt hơ vậy... hiển thị thêm Quá đúng luôn ha @ Love you Duyen Ha
Chắc họ cũng có nỗi khổ nên dứt tình đoạn nghĩa kiểu đó @ nii à, thông cảm cho họ nha .
Tui khg hiểu @ Miên thảo nói ......một ai đó..mà.."sạch sẽ" quá,...., là sao vậy ....huhuhu
Khg biết @ Dakhuc 16 đang ra tay " nghĩa hiệp " hay sao mà nói gì trớt hơ vậy ta .....hahaha
Đôi khi cũng có tình làng nghĩa xóm nữa @ Thanh Nhiên à , khg riêng gì tình cảm yêu đương đâu em.
Cám ơn @ Nguyen Dai Ngo đã giơ cao 2 tay đồng ý, NHƯNG sao hem chút tui luôn xinh đẹp, mà toàn chúc luôn vui hem vậy ta , tui " có buồn " bao giờ ????
Chắc là câu hỏi này có gì khg bình thường hay sao mà @ anh Trang Chu cười toe toét thế, em cũng đã hiểu lắm rồi Trang Chu à, 1 phần bây giờ cũng " già '' rồi, nên hơi hối tiếc ....hihi. Anh biết em dốt lắm làm sao dám vào câu của anh hỏi mà trả lời , em chỉ đứng dựa cột thôi anh à, xin lỗi nha ......hihi
Khg ngờ @ jk kuk cũng giỏi quá ta .....hihi
Cám ơn @ Van đã chia sẽ
Có cần phải " l
Cập nhật 2: ................................................................................................................................... @ Ngocan nè ! Có cần " nặng lời " như thế hay khg ....huhuhu.??? @ Bác Vịt lại bức xúc giống Ngocan rồi, bình tỉnh lại, coi chừng có người nghe thấy thì chít.....hihi Nghe @... hiển thị thêm ...........................................
@ Ngocan nè ! Có cần " nặng lời " như thế hay khg ....huhuhu.???
@ Bác Vịt lại bức xúc giống Ngocan rồi, bình tỉnh lại, coi chừng có người nghe thấy thì chít.....hihi
Nghe @ Vy nói tui cảm thấy hơi sợ "...tình càng teo.....??????
Bộ có tâm trạng , mới " được phép" đặt nhiều câu hỏi hay sao @ Viet Nam ????? Làm gì dạo này " để ý" tui dữ vậy cà .....huhuhu
Nếu được như vậy thì hay quá phải khg @ Anh Giang .....hihi
Cập nhật 3: ...........................................
Tui chỉ nghĩ đơn giản 1 điều, nếu đã làm người, thì nên sống cho có trước có sau, đừng vì đồng tiền mà đánh mất đi tình nghĩa, cho dù là với ai cũng vậy : GIA ĐÌNH, BẠN BÈ . Cám ơn những lời chia sẻ của các bạn.
15 câu trả lời 15