Cái này mình chép lại thôi,cũng hay lắm!?

Dễ là khi bạn có 1 chỗ trong sổ địa chỉ của 1 người,nhưng khó là khi tìm được 1 chỗ đứng trong trái tim người đó. Dễ là khi làm tổn thương 1 người nhưng khó là khi hàn gắn vết thương đó. Dễ là khi đặt ra các nguyên tắc,khó là khi thực hiện chúng. Dễ là khi nằm mơ hằng... hiển thị thêm Dễ là khi bạn có 1 chỗ trong sổ địa chỉ của 1 người,nhưng khó là khi tìm được 1 chỗ đứng trong trái tim người đó.
Dễ là khi làm tổn thương 1 người nhưng khó là khi hàn gắn vết thương đó.
Dễ là khi đặt ra các nguyên tắc,khó là khi thực hiện chúng.
Dễ là khi nằm mơ hằng đêm nhưng khó là khi chiến đấu vì một giấc mơ.
Dễ là khi hứa 1 điều với ai đó nhưng khó là khi bạn hoàn thành lời hứa.
Dễ là khi phê bình ng.khác nhưng khó là khi cải thiện bản thân mình.
Dễ là khi buồn bực vì 1 điều j đó mất đi,nhưng khó là khi quan tâm đủ đến điều đó để đừng làm mất.
Dễ là khi nghĩ về 1 việc nhưng khó là khi bắt tay vào làm.
Dễ là khi nghĩ xấu về 1 người nhưng khó là khi cho họ niềm tin.
Dễ là khi nhận nhưng khó là khi cho.
Dễ là khi đọc những điều này nhưng khó là khi bạn thực hiện nó.
Nếu cơ hội mãi ko gõ cửa bạn phải xem mình đã xây cánh cửa chưa đã.
Đừng thờ ơ với những j đã quá quen thuộc với bạn.
Đừng hạ thấp giá trị của bản thân bằng cách so sánh mình với ng.khác. Mỗi chúng ta là 1 con người khác nhau và điều có gjá trị khác nhau.
Đừng mãi đuổi theo ~ mục tiêu mà ng.khác cho là quan trọng,vì chỉ có bạn mới hiểu rõ những mục tiêu nào tốt cho mình.
Đừng chờ đợi những j bạn muốn mà hãy đi tìm chung.
Đừng đi qua life nhanh đến nỗi bạn quên mất mìh đang ở đâu và đi đâu.
Đừng quên nhu cầu cảm xúc cao nhất của 1 người là cảm thấy được tôn trọng. Life ko phải là 1 cuộc chạy đua mà là cuộc hành trình mà bạn có thể tận hưởng từng bước khám phá...
Ui! Mỏi tay quá,mình phải viết bằng phím đt đó! Chia tay mọi người ở đây! Tạm biệt Cóc, Boypro, Alone, Bảo Ngân, chị Khinhkhinh, Wind, Ôm Tui Đi, Conan, On On, Mưa Mùa Đông, Anh gà (chưa nc lần nào!), S1,....
11 câu trả lời 11