TÌM VỢ CHO NGƯỜI MÌNH YÊU!?

TA yêu nhau nhưng không duyên không nợ đến với nhau quá trắc trở chông gai thôi thì thôi ta làm bạn....trong tương lai... Để em kiếm...mối anh người vợ tốt Anh từ chối . nét giận hờn...ủ dột ... mắt đợm buồn long lanh lệ dấu mi " em là chi làm anh khổ....bởi vì... anh nào muốn yêu...mộng gì...... hiển thị thêm TA yêu nhau nhưng không duyên không nợ
đến với nhau quá trắc trở chông gai
thôi thì thôi ta làm bạn....trong tương lai...
Để em kiếm...mối anh người vợ tốt

Anh từ chối . nét giận hờn...ủ dột ...
mắt đợm buồn long lanh lệ dấu mi
" em là chi làm anh khổ....bởi vì...
anh nào muốn yêu...mộng gì... thôi nữa,,,

Anh đừng ngại để cho em chọn lựa...
Cô bè này... người đẹp tựa ánh trăng
giỏi việc nhà. hiếu thảo lại ân cần...
anh mà lấy...xứng trai tân....gái thảo

Anh hạnh phúc... là em vui không tả xiếc
sợ anh buòn... anh ngả quỵ ...nhói tim em
thà em đau ...nhưng vẫn thấy ...ngọt ngào
Vì em biết...dẫu sao ...anh hạnh phúc !
Cập nhật: @ G ._ ích kỉ ,,,,chỉ làm đau khổ cả hai !
THoa ơi!....buồn lắm !
Cập nhật 2: BBH ...đep sửng sờ là đẹp....gớm đó hử ? ha ha...
Cập nhật 3: _chúc mấy bạn vào SAO cũng vui và may mắn trong cuộc sóng nha !
Cập nhật 4: BÉ KHIN..Tám " làm may' rồi đó chưa... ( thật lòng với Ng ấy ) nhưng bị..từ chối ngoày ngoạy... bây giờ ng ta có vợ TÂY rồi....
_ @ N Phong ! mình thích nhất 2 câu này của bạn " Trái tim em mang đầy thương tích....em biết mình đã vá thương đau ".... ừ ..vá hoài ... mà hổng ...lành !
Cập nhật 5: STAR... cảm ơn nhỏ !
Cập nhật 6: @THÀNH THÁI nè ! hổng nhận con làm ...con nuôi hả ? ấy chà...cái kiều mạnh ai dìa nhà nấy nghe....quen quá nha! ( chơi ...cha khg hà ) .Vui nhá huynh ( mai mốt ng ta đang ca là phải ngồi im nha...nhoi như...đĩa mắc vôi .thấy mà ghét ) GIANG ui ! nhiều khi minh sống hơn nữa đời người thanh bạch .nhưng sao cứ ê chề... hiển thị thêm @THÀNH THÁI nè ! hổng nhận con làm ...con nuôi hả ? ấy chà...cái kiều mạnh ai dìa nhà nấy nghe....quen quá nha! ( chơi ...cha khg hà ) .Vui nhá huynh ( mai mốt ng ta đang ca là phải ngồi im nha...nhoi như...đĩa mắc vôi .thấy mà ghét )
GIANG ui ! nhiều khi minh sống hơn nữa đời người thanh bạch .nhưng sao cứ ê chề trong bế tắc..cuộc sống.chờ tới lúc..."trời ngó xuống mà coi' chắc chống gậy rồi...còn mơ ước nổi gì....hu hu
Cập nhật 7: @ANH BA ...ác quá ! hành hạ người yêu dữ zdậy ?
Cập nhật 8: _ CẢM ƠN 21 BẠN GHÉ SAO XEM THƠ VÀ TATẤ CẢ NHỮNG ANH CHỊ .EM VÀO HỌA THƠ TÂM TÌNH CÙNG TÁM NHA. CHÚC 1 NGÀY MỚI TỐT ĐẸP NHIỀU NIỀM VUI VỚI CAC BẠN
10 câu trả lời 10