Ai vào giúp tôi với, trong lòng tôi giờ là 1 thứ gì đó hỗn độn giằng xéo....?

Tôi và em đến với nhau thật bất ngờ, trước khi quen, tôi đã từng nghe những lời tai tiếng về em, rằng e là 1 đứa con gái hư hỏng và đã từng quan hệ, đã có thai khi còn mới lớp 10. Ban đầu tôi ko có 1 chút tình cảm nào và thậm chí ghét e thậm tệ. Nhưng thời gian cùng với sự gần gũi, nỗi nhớ cứ dâng trào lên, tôi đã... hiển thị thêm Tôi và em đến với nhau thật bất ngờ, trước khi quen, tôi đã từng nghe những lời tai tiếng về em, rằng e là 1 đứa con gái hư hỏng và đã từng quan hệ, đã có thai khi còn mới lớp 10. Ban đầu tôi ko có 1 chút tình cảm nào và thậm chí ghét e thậm tệ. Nhưng thời gian cùng với sự gần gũi, nỗi nhớ cứ dâng trào lên, tôi đã nhớ và chúng tôi quen, 1 thời gian khó khăn cho tôi khi em vẫn chưa quên đc người yêu cũ. Nhưng giờ đây thì khác, em đã quên đc kí ức về người đó và cho tôi 1 tình yêu bằng chính cả con tim của em, tôi rất hp và hay hướng đến tương lai, vì tôi tin tưởng e, cả 2 bên gia đình đều biết và yêu mến nhau..Có nhiều lúc vô thức, tôi đã gặng hỏi em về những lời đồn đại ấy, em nói là chưa bao giờ, qua đó, lòng tin của tôi càng dâng trào lên khi tôi biết được e là 1 con người cứng rắn và sống chung thủy, em vẫn chỉ có tôi...Tôi vui mừng và hp khôn xiết, nhưng hình như e đang giấu tôi điều gì thì phải..Em nói tôi và em chỉ wen đến hết cấp 3 và rồi e sẽ vào Sài Gòn và sau đó đi Mỹ vì mẹ e ko cho e cưới tôi, bà chỉ nghĩ chúng tôi là bạn...Tôi hoang mang lo lắng và hỏi lý do thì e ko nói, e chỉ nói là tôi bik đc sẽ thất vọng ghê ghớm..tôi đã thầm đoán già đoán non được điều gì đó, tôi vẫn chờ.....Đến 1 ngày, tình yêu của chúng tôi ngày càng mãnh liệt hơn, tôi sắp ra mắt e cho gd, gd tôi ai cũng đã bik e và tỏ ra yêu mến...Và rồi, cái buổi tối định mệnh, khi cô ấy bày tỏ với mẹ việc tôi cho ra mắt e cùng gd, mẹ e nói chúng tôi chỉ là bạn, ko cưới đc nhau thì ra mắt làm gì, em và tôi đều hụt hẫng, 1 lần nữa, tôi gặng hỏi lý do, sau đó, lần sau cùng tôi đoán: "Em đã mất trinh rồi phải ko" ...cô ấy thú nhận mọi tội lỗi, rằng cô ấy lúc trước là 1 đứa hư hỏng, đi bụi và nhậu nhẹt say xỉn nên đã bị 1 thằng con trai quen ngoài đường quan hệ, vì lúc đó đã say mèm và vô thức nên cô ấy không chống cự...sau đó em phát hiện đã có thai 5 tháng với người ấy và đi phá thai...Tội bị sốc đến nỗi xé nát con tim và tự lấy dao rạch tay mình...bây giờ trong mắt tôi, em không còn là niềm vui nữa, ko còn là sự hấp dẫn trong người đàn ông nữa, mỗi khi bây giờ nhìn em, tôi thất vọng và nỗi ám ảnh, hình ảnh đấy vẫn còn đay nghiến tôi. Vì muốn chuộc lỗi, em đã cho tôi quan hệ "lần đầu tiên" với em, nhưng tôi ko có cảm giác gì đặc biệt ngoài tình dục...Tôi không định bỏ rơi e vì giờ e rất cần tôi, nhưng nhìn thấy e và nghĩ đến e tôi lại thất vọng đau đớn, hình ảnh ấy có lẽ sẽ ám ảnh tôi suốt cuộc đời. Vì tôi đã mơ ước tương lai, tiếc là đứa con ấy ko phải là đứa con đầu lòng của tôi....mà là của 1 tên lưu manh ngoài XH...Bây giờ tôi phải làm sao ? Tôi biết là lúc đó là lúc em vô thức và ko hề mong muốn nên bị hắn lợi dụng, tôi biết ghen với quá khứ và ko nên và phải vị tha mới giữ đc tình yêu nồng cháy, nhưng tại sao hiện tại tôi vẫn ko làm đc...hãy cho tôi 1 lời khuyên chân thành nhất, tôi biết mọi người sẽ lên án chúng tôi yêu sớm trong tuổi vị thành niên, nhưng bây giờ tôi cần 1 lối thoát thông thả cho cả 2 và ko gây đau khổ lẫn nhau...xin làm ơn và cảm ơn mọi người..............
7 câu trả lời 7