Trong suy nghĩ thực sự của ng phụ nữ.điều kiện vật chất của ng đàn ông xếp ở vị trí ntn so với tiền tài của họ?

hay hiểu theo cách khác. "thực tâm" người phụ nữ có cái nhìn và sự lựa chọn như thế nào.với một người có điều kiện vật chất có sẵn(nhà cửa,xe cộ) so với một người hai bàn tay trắng với sự nghiệp của mình. các cụ có câu:"gái tham tài,trai tham sắc". cái Tài ở đây ngoài việc được hiểu theo... hiển thị thêm hay hiểu theo cách khác.
"thực tâm" người phụ nữ có cái nhìn và sự lựa chọn như thế nào.với một người có điều kiện vật chất có sẵn(nhà cửa,xe cộ) so với một người hai bàn tay trắng với sự nghiệp của mình.

các cụ có câu:"gái tham tài,trai tham sắc".
cái Tài ở đây ngoài việc được hiểu theo nghĩa sự nghiệp,tài năng,tiền tài.đôi khi được hiểu theo nghĩa khác là của cải,điều kiện vật chất có sẵn.
vậy có sự ưu tiên gì ở đây chăng?

với câu hỏi này mình rất muốn biết mình là ai.đang đứng ở vị thế nào trong con mắt của người phụ nữ.
Cập nhật 2: và với một cô gái có nhiều sự lựa chọn.với thứ vật chất có sẵn đó có tác động như thế nào đến sự lựa chọn của nàng.
Cập nhật 3: cảm ơn sự chia sẻ của Fan Merkel,Nguyễn Đai Ngo và Nguyen Huyen.
Cập nhật 4: Vera.
xí chỗ...phải thêm chi phí heng.
hjhj...
12 câu trả lời 12