Anh ơi ! Em muốn nói vs anh rằng..............?

Mình yêu nhau lâu chưa anh nhỉ ,em khg nhớ chính xác là bao giờ,hình như từ lúc này anh nhỉ http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ai7rzLkooBDDpdSK5GNEziJBVAx.;_ylv=3?qid=20120303062947AAMRknZ Hay là trước đó ,em cũng khg nhớ nữa chắc là gần 3 tháng đó anh.Thời gian khg nhìu nhưng cũng khg phải là ít... hiển thị thêm Mình yêu nhau lâu chưa anh nhỉ ,em khg nhớ chính xác là bao giờ,hình như từ lúc này anh nhỉ
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
Hay là trước đó ,em cũng khg nhớ nữa chắc là gần 3 tháng đó anh.Thời gian khg nhìu nhưng cũng khg phải là ít ,cũng đủ để hỉu nhau sau bao thăng trầm ........
Chắc anh khg hỉu ,khi em nhận tn hay nghe giọng nói of anh em vui như thế nào đâu....
Rồi em lo lắng mỗi khi anh kiu công việc khiến anh mệt mỏi ,và khi anh đau .....em có cảm giác là chính em đau vậy.......yêu là khg ngừng quan tâm lo lắng anh nhỉ.......
Trưa hôm qua nói chuyện vs nhau ,em kiu:''lâu rùi mình khg cãi nhau ,tự dưng thấy nhớ''.....anh thấy em ngốc khg nà........
Chỉ là đùa vui vậy mà tối cãi nhau thật anh nha ,em giận nhau vs người khác rùi giận lây qua anh ,câu qua câu lại nói khg quen nhau nữa.......và em khóc......
Anh vẫn khg quên nhắc nhở em đi ngủ....đổi lại là sự gắt gỏng of em...........
Sáng nay ngủ dậy ,thể dục xong,em lại cầm đt định gọi anh dậy mà ..lại đặt xuống ,cứ thế khg bik bao nhiu lần cho đến 7h,h đó em bik anh bận cv rùi nên khg gọi nữa.........
Như 1 cái lò xo càng kìm nén càng bật mạnh,và em nhớ anh ,nhớ đến cháy lòng ,khg ăn nổi bữa sáng rùi bữa trưa..em khg thể nuốt nổi...vì em thấy bứt rứt trong lòng .....rùi anh nt .....em như nắng hạn gặp mưa..em vui lắm.........
Làm sao chia tay khi tim vẫn còn yêu anh nhỉ.........
Anh nói ghét lắm khi em ăn cái gì cũng gọi anh....vì anh ở xa có ăn đk đâu..........
Biết là thế ,mà em vẫn muốn anh cùng ăn vs em ,dù là tưởng tượng........
Em luôn có cảm giác anh bên cạnh em ,đk anh yêu thương ,che chở.........
Anh ơi ! t/y cần đk chăm sóc vun đắp mỗi ngày ,và c/s của em ngập tràn hình bóng of anh
Hãy nắm tay em thật chặt anh nhé..............
............Em yêu anh hơn cả những gì em nói................
Cập nhật: Thanks em gái rất nhìu ,chị sẽ cố gắng để đk như lời em chúc ^^
Chúc em luôn vui vẻ HP ^^
Cập nhật 2: Anh ơi ,em đang khóc nà.......bắt đền anh đấy......
Tự dưng nói vậy hu...hu.........
Sao anh khg bik tự chăm sóc mh chứ ,anh làm em đau lòng quá
Hãy sống vì em............
8 câu trả lời 8