Chẳng hiểu tại sao dạo này cứ leo lên xe là đầu óc ko tập trung được?

nên đã gây tai nạn giao thông rồi. Buồn quá .....
Mọi người hôm nay cho phép CT ...tào lao .xuí nhé
Cập nhật: cái tên chuyên sữa kia. Đừng có chọc giận tổ kiến lữa nhe chưa.
Cập nhật 2: * mến chào @ nguyen dai ngo. Cảm ơn sự chia sẽ của @ nhé. Thật ko ngờ @ hiểu CT nhiều hơn CT nghĩ.

* cảm ơn sự chia sẽ của @ VN nhé. cT sẽ cố gắng tập trung hơn. Dạo này thấy @ hơi yên lặng đó nhé sôi nổi lên chứ, Mến chào.
Cập nhật 3: @ vịt thân mến. Bác sỉ Chiều Tà khám và nói do ngủ ko đủ thời gian, ăn uống thất thuờng , bộ não xuống cấp........ nên mới ra cớ sự vậy ạ.
Cập nhật 4: * mến chhào @ hoanga. Cảm ơn lời suy đoán của @ ......mến chào.
Cập nhật 5: mến chào @ dấu lặng và Chị DK thân mến. 2 người nói đúng lắm. Người cho ta nhiều kỷ niệm thì một sớm một chiều thì làm sao mà quên nhanh được , cũng có thể ko bao giờ quên đó chứ. Đó cũng co thể là nguyên nhân gây tai nạn. Với lại dạo này trời hay mưa, mà mưa thì gợi cho ta nhớ về kỷ niệm. Ngoài trời đổ mưa như... hiển thị thêm mến chào @ dấu lặng và Chị DK thân mến. 2 người nói đúng lắm. Người cho ta nhiều kỷ niệm thì một sớm một chiều thì làm sao mà quên nhanh được , cũng có thể ko bao giờ quên đó chứ. Đó cũng co thể là nguyên nhân gây tai nạn. Với lại dạo này trời hay mưa, mà mưa thì gợi cho ta nhớ về kỷ niệm.
Ngoài trời đổ mưa như mưa trong lòng
mưa rơi rơi trong tâm hồn....
c
cT sẽ cố gắng khắc phục vấn đề này.
Mến chào
Cập nhật 6: * hoa tím violet à. Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhé. Bác sĩ có nói 16 chưr vàng cho sức khoẻ đó là " ăn uống điều độ, luyện tập thường siêng, nghĩ ngơi đúng lúc, tinh thần thoải mái. " nhưng đâu dể làm được chứ. Thật ra thì cái khác CT ko làm được chứ cái luyện tập thường siêng thì CT làm được. Thật ra... hiển thị thêm * hoa tím violet à. Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhé. Bác sĩ có nói 16 chưr vàng cho sức khoẻ đó là " ăn uống điều độ, luyện tập thường siêng, nghĩ ngơi đúng lúc, tinh thần thoải mái. " nhưng đâu dể làm được chứ. Thật ra thì cái khác CT ko làm được chứ cái luyện tập thường siêng thì CT làm được. Thật ra thì CT cũng hay tập xà đơn, hít đất, có một thời gian CT đi tập thể hình nữa. cT chỉ thích như vậy thôi còn tập thể dục kiểu ẻo lã múa tay múa chân thì CT ko thích....
Hihi mến chào chúc violet luôn vui khoẻ nhé.

* Chiều Tà cảm ơn sự quan tâm của mọi người nhiều lắm
Cập nhật 7: *- Cry thân mến. Cảm ơn sự quan tâm của Cry nhé. " nhà giàu đức tay bằng ăn mày đổ ruột " CT là con nhà nghèo nên thấy mình ko sao.hihi. Và người ta cũng ko sao hết. Nhưng phải đền bù thiệt hại tài sản cho người ta., cái qúy ở đây đó là người ta rất lịch sự với CT nên mất tiền CT cũng chẳng buồn bực gì. *... hiển thị thêm *- Cry thân mến. Cảm ơn sự quan tâm của Cry nhé. " nhà giàu đức tay bằng ăn mày đổ ruột " CT là con nhà nghèo nên thấy mình ko sao.hihi. Và người ta cũng ko sao hết. Nhưng phải đền bù thiệt hại tài sản cho người ta., cái qúy ở đây đó là người ta rất lịch sự với CT nên mất tiền CT cũng chẳng buồn bực gì.
* Cry thân mến, CT ko phải là người tham công tiếc việc đâu. Dạo này CT ko có thời gian nhiều cho bản thân. Ngày đi làm và tối đi học . Chắc đó là nguyên nhân dẩn đến mệt mỏi.
Thôi CT xin khép lại câu hỏi ở đây
CT xin cảm ơn sự chia sẽ của mọi người
8 câu trả lời 8