YAHOO! đã làm cho mọi người nản chí, vì sự đùa dai của ai đó...?

Không biết bao giờ mới trở lại bầu không khí vui nhộn như trước...
Cập nhật: bạn _ Thien _ mến ! đó là cả tuần nay nạn xóa câu trả lời và bây giờ lại xóa luôn câu hỏi đã bình chọn rồi nữa chứ, thiệt là không biết nói sao luôn...
Cập nhật 2: ===================
@ thegoicu...
mình cũng tháy điều đó buồn nhưng mỗi người đều có lự trọn riêng
có lẽ một số người thịch lựa trọn việc làm người khác buồn hơn là vui
Cập nhật 3: ====================
@ Tien Hoa
Không sao đâu... Những ngôi sao vẫn lấp lánh và thật vui mắt. Đó là nguồn động viên và ý trí của mọi người
Cập nhật 4: ====================
@ Lặng thầm
Ừ...... và dù biết sẽ bị ai đó đùa với câu trả lời trong box tâm lý này nhưng ta vẫn bình thản, ung dung trả lời.
Cập nhật 5: ==================== @ HAN Hi HAN, câu trả lời bạn cung cấp của bạn trên Yahoo! Hỏi & Đáp do cộng đồng Hỏi & Đáp báo cáo: "Chào em ! chúc một ngày tốt đẹp ! đang bận pha sữa sẽ buôn dưa lê sau nhé . Xấu tốt là 1 khái niệm tương đối, và phụ thuộc vào mắt người nhìn. - Nhưng....gái có công thì chồng không phụ... hiển thị thêm ====================
@ HAN
Hi HAN,

câu trả lời bạn cung cấp của bạn trên Yahoo! Hỏi & Đáp do cộng đồng Hỏi & Đáp báo cáo:

"Chào em ! chúc một ngày tốt đẹp ! đang bận pha sữa sẽ buôn dưa lê sau nhé . Xấu tốt là 1 khái niệm tương đối, và phụ thuộc vào mắt người nhìn. - Nhưng....gái có công thì chồng không phụ mà. ??? tôi cũng băn khoăn không kém ! trả lời theo hướng nào đây ? riêng một gia đình hay tốt xấu theo toàn xã hội nói chung , đây là câu hỏi về khái niệm tốt xấu của đạo đức chung trong xã hội ,hay là tốt xấu theo cách xử thế của ta với người .....trong nhà ? ....................................."

trả lời này đã bị xóa và 10 điểm đã bị trừ từ tài khoản của bạn. Bạn có thể không nhận thấy điều này, nhưng tất cả trả lời được gửi trên Yahoo! Hỏi & Đáp phải tuân thủ Nguyên tắc Cộng đồng Hỏi & Đáp.

Nếu bạn tin rằng trả lời của bạn không vi phạm Nguyên tắc Cộng đồng Hỏi & Đáp, và muốn khiếu nại việc gỡ bỏ trả lờicủa bạn, bạn có thể để Ban
Cập nhật 6: bạn có thể để Ban Chăm sóc Khách hàng Hỏi & Đáp xem xét lại trường hợp của mình. Bạn có 7 ngày để đệ trình khiếu nại. Vui lòng lưu ý rằng nếu khiếu nại của bạn bị bác bỏ, thêm 10 điểm nữa sẽ bị trừ vào tài khoản của bạn. - HẾT MUỐN TRẢ LỜI ! ........... *** ĐÚNG RỒI, HẾT MUỐN TRẢ LỜI LUÔN, nhưng thật ra ta đang vẫn... hiển thị thêm bạn có thể để Ban Chăm sóc Khách hàng Hỏi & Đáp xem xét lại trường hợp của mình. Bạn có 7 ngày để đệ trình khiếu nại. Vui lòng lưu ý rằng nếu khiếu nại của bạn bị bác bỏ, thêm 10 điểm nữa sẽ bị trừ vào tài khoản của bạn.
- HẾT MUỐN TRẢ LỜI !
...........
*** ĐÚNG RỒI, HẾT MUỐN TRẢ LỜI LUÔN, nhưng thật ra ta đang vẫn trả lời đây...
Cập nhật 7: ==========
@ Tuyet lan
Mấy rài mình ít lên yahoo lắm.Có lẽ hơi buồn...yahoo phải như nhộn nhịp hơn thì vui biết mấy.
Cập nhật 8: ==========
@ kitin
đúng thế đó @ à ...và kitin ko thích trò đùa ý ....hichic...trò đùa ấy với kitin từ 12h đêm qua đến hum nay làm YHD .....nói câu này : chúc mừng bạn bị trừ 60 điểm ....
Cập nhật 9: ==========
@ Da khúc 16
Mình ko nản chí đâu,AMB ạ,minh lì số một La Mã luôn
Cập nhật 10: ==========
@ Chè xanh
Không khí vẫn đang nhộn đó, chỉ có điều không vui.
------

Bao giờ trở lại ngày xưa nhỉ?
Cập nhật 11: ==========
@ Minh Nguyệt
Mình nghĩ người BCVP này làm việc không được YHD trả lương thì phải, nếu vậy thì không tồn tại được lâu. Ngày mới sẽ có nhiều niềm vui mới
Cập nhật 12: ==========
@ Tâm Ný
Vui trong loạn lạc ý nghĩa hơn. HIHI
Cập nhật 13: ==========***==========***==========***=...
Đến giờ này mà các bạn còn đầy đủ đông vui như thế này, chắc là ổn rồi các bạn ơi ! mừng quá đi thôi...hj.
Cảm ơn tất cả các bạn đã không "quản ngại khó khăn" để đến với mình.
11 câu trả lời 11