Có Một Người Trong Box Này "ăn hiếp" mình, Mình chỉ Ra Người Ấy, Các bạn có giúp mình xử lý người ấy không...?

Đây, người ấy và hồ sơ của người ấy đây :

http://vn.answers.yahoo.com/activity?sho...
Cập nhật: ====================
...hi, các bạn có biết "người đó" là ai chưa ?
Cập nhật 2: Đây là công trình nghiên cứu bất ngờ và khá thú vị của bạn _ Nguyen Dai Ngo _ đó.
Cảm ơn Bạn đã cho chúng ta một niềm vui .
Cập nhật 3: ..............................
Misereor Super Turbam,...
Thấy thích không ? ...hi, thích thì mau cám ơn người đã phát minh ra nó đi nhé !
Cập nhật 4: .............................. Nguyen Dai ngo,... Vì được tặng thơ và cho nghe bài nhạc hay quá, nên bổn tọa hôm nay tuyên bố "phạm nhân" _ "Nguyễn Đại ngố" được hưởng khoan hường của pháp luật là không tù treo tù ngồi vì hết và nhận mức án thấp nhất là quản thúc tại địa phương...mạng, cấm ra... hiển thị thêm ..............................
Nguyen Dai ngo,...
Vì được tặng thơ và cho nghe bài nhạc hay quá, nên bổn tọa hôm nay tuyên bố "phạm nhân" _ "Nguyễn Đại ngố" được hưởng khoan hường của pháp luật là không tù treo tù ngồi vì hết và nhận mức án thấp nhất là quản thúc tại địa phương...mạng, cấm ra khỏi box tâm lý trong vòng 10 năm...Khâm thử.
Cập nhật 5: ..............................
Chiều Tà,...
Ừ, vết thương do đao búa chém là vết thương hữu hình rồi cũng sẽ lành đi, nếu như không bị nhiễm trùng ( tuy lành nhưng vẫn để lại vết sẹo ).
Còn vết thương lòng là vô hình thì làm sao lành được, nó sẽ đeo bám suốt cuộc đời làm ta rai rứt.
Cập nhật 6: ..............................
kitin,...nè, bạn hiểu rồi nhé, vậy thì bạn xử lý sao người mà "ăn hiếp" mình đây ? bạn thấy được ai ăn hiếp mình vậy ?...hi
Cập nhật 7: ..............................
jk kuk,...ơi, chuyện này bạn hỏi bạn _ ™♥Việt Nam♥™ _ í, bạn ấy rành về chuyện computer này lắm, thôi chuyện link sống link chết gì đó gác lại hỏi sau đi, bây giờ mình muốn hỏi bạn có kế hoạch gì để xử lý "hắn" - người đã ăn hiếp mình chưa ?
Cập nhật 8: .............................. Thanh Nhiên,...ơi, đây là tai nạn nghề nghiệp đó và nó cũng giống giống như gậy ông đập lưng ông vậy đó, Tưởng là giúp mọi người phát hiện và vạch mặt hai kẻ phá hoại nào ngờ do sơ suất trong thao tác dẫn link mà ra cớ sự quật ngược lại mình. Cũng mai là chỉ có bạn _ Lặng Thầm _ là... hiển thị thêm ..............................
Thanh Nhiên,...ơi, đây là tai nạn nghề nghiệp đó và nó cũng giống giống như gậy ông đập lưng ông vậy đó, Tưởng là giúp mọi người phát hiện và vạch mặt hai kẻ phá hoại nào ngờ do sơ suất trong thao tác dẫn link mà ra cớ sự quật ngược lại mình. Cũng mai là chỉ có bạn _ Lặng Thầm _ là lên tiếng trước...và các "chuyên gia" đổ xô đi điều tra...và vỡ lẽ...Nguyen Dai ngo bạn ấy nhầm chứ không có ý xấu...mọi người hết hoang man và "Đại Ngố" được giải oan.
Cập nhật 9: ..............................
Cướp biển,...
Ừ, thì lâu lâu làm lại cho bầu không khí khấy động chút í mà.
Cập nhật 10: ..............................
Tien Hoa,...
Vâng, đồng ý, và mình cũng có cảm nhận như bạn vậy...
Người biết lý lẻ thì mọi vấn đề giải quyết bằng đối thoại thì rất dễ dàng thôi.
Cập nhật 11: .............................. ™♥Việt Nam♥™,... ...ha, không thể xử lý được "hắn" sao ? "hắn" là ai mà lợi hại thế nhỉ ! À, cô gái cũng đẹp đấy, hình như cô ấy tập đứng trước ống kính, để vào vai nào cho một bộ phim nào đó thì phải, cũng xui là hình như nơi ấy là công cộng, chứ nếu thử trước ống... hiển thị thêm ..............................
™♥Việt Nam♥™,...
...ha, không thể xử lý được "hắn" sao ? "hắn" là ai mà lợi hại thế nhỉ !
À, cô gái cũng đẹp đấy, hình như cô ấy tập đứng trước ống kính, để vào vai nào cho một bộ phim nào đó thì phải, cũng xui là hình như nơi ấy là công cộng, chứ nếu thử trước ống kính như vậy mà trong WC thì xem đã lắm á...hi
Cập nhật 12: ..............................
vy,...hi,hi...vậy là mình biết bạn ở gần nhà ai rồi, có phải nhà của _ Thích thì chiều vô tư _ không ?
Cập nhật 13: ..............................
Âm nhạc cùng Già Hú,...Đúng, mình rất thích bài nhạc này do ca sĩ Trí Hải ca đó bạn ơi, và tên mình cũng lấy ý tưởng từ đó đấy, cảm ơn bạn nha !
Cập nhật 14: ..............................
Vịt Cổ Lùn,...nè, có chắc là "Vịt" nào giờ chưa từng "ăn ai"......"...ai" không ? có thật là bị oan không ?
hãy xưng tội thật với "Cha xứ" đi, để mai này "Vịt" còn được lên thiên đàng...hi
Cập nhật 15: ..............................
anh Minh,...
...Trên đời bao chuyện khổ người,
Tạo lời gian dối để cười chút chơi.
Cập nhật 16: .............................
Tâm Ný,...ơi, thiệt tình mà nói thì thấy mặt em cũng đẹp lắm, nhưng có điều cao nhưng ốm, nên qua cầu có thể gió bay...hi
Cập nhật 17: ........................................ nhu pham,...thân mến, tôi và tất cả các bạn rất cám ơn bạn vì đã chia sẽ hết những cảm xúc của mình . ...hi, mình không thích leo tòa tháp gì đó đâu, mình chỉ thích hẹn nhau ở Bảy Núi có tên là Thất Sơn ( An Giang ) đó, mỗi người sẽ đứng một ngọn núi rồi tung chưởng cho nhau... hiển thị thêm ........................................
nhu pham,...thân mến, tôi và tất cả các bạn rất cám ơn bạn vì đã chia sẽ hết những cảm xúc của mình .
...hi, mình không thích leo tòa tháp gì đó đâu, mình chỉ thích hẹn nhau ở Bảy Núi có tên là Thất Sơn ( An Giang ) đó, mỗi người sẽ đứng một ngọn núi rồi tung chưởng cho nhau đến khi người này không chịu được nội công của người kia thì thôi...
Ngày xưa Sơn Tinh và Thủy Tinh đánh nhau chỉ vì tranh giành một cô gái Mị Nương,
Còn giờ ta đánh nhau không biết tranh giành cái gì nữa...hi
Sao giờ tự nhiên buồn...nên TỨC vì hoàn CẢNH của mình mà không SINH TÌNH được :
...Vô duyên nên lệ đẩm mi,
Tiền mà không có nói chi được tình.
Cập nhật 18: ..............................
hư vô,...ha,ha bất ngờ quá khi thấy mình già mà xấu nữa nên khóc...oe,oe,oe...phải không ?
Cập nhật 19: ..............................
VY,...a ha...đây là người bị mắc bẩy cuối cùng...hi.hi...
22 câu trả lời 22