'Nơi nào có em ,nơi ấy là Thiên Đường"?

Mark Twain nói vậy đó các ban...
Các ban có cùng suy nghĩ như vậy ko ? hay sẽ phản biện ?
Chờ ý kiến mọi người nhé...
Thân ái
Cập nhật: @Kiep: cú đầu bây giờ,nghich hả,nghe bài này nè
ở nơi nào mà anh chẳng có em
Có cả luc 1 mình đi qua phố
Đi theo anh chỉ lá me và gió
Thì lá me và gió chính là em
Anh nghiêng mình cảm tạ Mark Twain
Đã phát biểu tuyệt vời về tình yêu đôi lứa
(trích)
Cập nhật 2: Cẩn này :ôi,câu trả lời sao như gáo nươc tạt vào mặt lanh giá,nhưng nếu cuôc đời tớ mà có cậu theo nhăc chừng "kìm kẹp" có lẽ cái tính loãng mợn giảm bớt nhiều lắm đó,..phù..có lẽ cậu nói đúng,có khi nào ta nhớ 2 người (câu hỏi của Hư Vô nè),cung là lạ,nhưng Cẩn à,thiên đường mừ có 2 em thì vẫn tuyệt vời... hiển thị thêm Cẩn này :ôi,câu trả lời sao như gáo nươc tạt vào mặt lanh giá,nhưng nếu cuôc đời tớ mà có cậu theo nhăc chừng "kìm kẹp" có lẽ cái tính loãng mợn giảm bớt nhiều lắm đó,..phù..có lẽ cậu nói đúng,có khi nào ta nhớ 2 người (câu hỏi của Hư Vô nè),cung là lạ,nhưng Cẩn à,thiên đường mừ có 2 em thì vẫn tuyệt vời hơn chỉ có 1 em chứ nhể..thưc dậy sớm thế
Cập nhật 3: Nhu pham thân mến,DK củng nghĩ như thế,chỉ cần có Người bên ta,mọi áp lưc khổ hanh đều trở thanh vô nghĩa
Cập nhật 4: An Khang :lỡ khi vơ đứng sau lưng để tiếp tế mồi thì sao ,noái xấu phụ nữ nhé
Cập nhật 5: Pupu anh iu,em xin hứa,em sẽ ngoăc tay với anh iu nhé,nhưng nếu nơi đó có chung ta mà chim ngưng hot,mưa ngừng rơi thì ..u ám quá anh ơi ..(hihihih,viết thay pupu phu nhơn đó)
Cập nhật 6: Bác Vit ui,sao lai ko tin Thiên đường sẽ xuất hiện nếu nơi đó có Bác Vit gái,1 tấn đường là 1000kg,hình tương cho sư ngot ngào,quá đủ cho 1 thiên đường ha giới rùi đó,2 Bác hanh phuc nhé
Cập nhật 7: VN : Đối đáp hay quá,với câu trả lời của VN thì M.T mà đoc đươc ,có lẽ phải bổ sung thên rồi,"nơi mà chỉ có anh và em .." phải ko ban thân mến..chờ thưc hiện lời hứa "mỗi ngày ' đó nhé
Cập nhật 8: VN : Đối đáp hay quá,với câu trả lời của VN thì M.T mà đoc đươc ,có lẽ phải bổ sung thên rồi,"nơi mà chỉ có anh và em .." phải ko ban thân mến..chờ thưc hiện lời hứa "mỗi ngày ' đó nhé
Cập nhật 9: kẹo dừa: chí lý,nơi nào chỉ có tình yêu,ko có thù hận chiến tranh thì quả thât nơi ấy là thiên đường,ban nhỉ..còn kẹo dừa à..ngày xưa chưa đi làm,mình thich ăn lắm,cứ nghĩ sau này có tiền sẽ mua ăn cho đã thèm,nhưng đến giờ ,vẫn thích nhưng ko dám măm nhiều ban ui,calori nhiều lắm,mập chết,thân ái
Cập nhật 10: Nguyên Đai Ngố ui,con tim có lý lẽ của nó,đúng vây,nên ta ko hề ngac nhiên khi thấy có người từ bỏ tất cả để tìm thấy thiên đường với người yêu,cam ơn đã vào chia sẻ,Ngố huynh đài nhé
Cập nhật 11: Trăng : hic..hic..Trăng mà cũng thưc tế đến thế sao..ừ nhỉ,em nào cũng là em..cho nên khi có ai nói những lời này,ta phải tỉnh táo,ko để hồn bay lên mây đươc,khổ nỗi,nghe hay đoc những lời có cánh,mình cứ ngỡ đang ở thiên đường ấy.hihih,chuc vui nhé Trăng
Cập nhật 12: CHARLOT: Tiên sinh nói đúng ,rất hanh phuc khi có người dành riêng cho ta,ko cẩn thiên đường,mà chỉ là 1 goc riêng của con tim,của tâm hồn,ko bị "xâm lấn"chen chuc bởi 1 hay nhiều người khác,Tiên sinh nhỉ,mà YHĐ này,có thể cũng là nơi đươc ví như thế,ngày nào có Người onl,ngày ấy ta tưởng như YHĐ là... hiển thị thêm CHARLOT: Tiên sinh nói đúng ,rất hanh phuc khi có người dành riêng cho ta,ko cẩn thiên đường,mà chỉ là 1 goc riêng của con tim,của tâm hồn,ko bị "xâm lấn"chen chuc bởi 1 hay nhiều người khác,Tiên sinh nhỉ,mà YHĐ này,có thể cũng là nơi đươc ví như thế,ngày nào có Người onl,ngày ấy ta tưởng như YHĐ là thiên đường,em cảm nhận thế đúng ko Tiên sinh,chứ sao luc này chỉ onl cuối tuần thế nhỉ,...mong box Tâm Lý luôn có nick CHARLOT mỗi ngày(tiên sinh cũng đã 1 lần gọi nhiều ban rồi đó,.nhớ ko,gọi ko đươc thì ..đi theo luôn sao ,hihihihhi)--đừng giận nhé
Cập nhật 13: Sex sex...(hihihih)điều ban nói cũng đúng,ươc mơ đươc thưc hiện,thì cuôc sống của ta quả là thiên đường,nhưng thiên đường đó,chỉ có ý nghĩa khi có người ta yêu,phải ko bạn
Cập nhật 14: hi..hi em iu:"thiên đường đo,cất giùm anh,em nhé
Giây phút nào nếu chợt nghĩ ra anh
Dù chỉ là 1 nỗi nhớ mong manh
Thì xin hãy quay về nơi chốn cũ
hi..hi em iu,nơi đó,ngày xưa em đã hen anh dưới gôc cây sồi,anh tìm mãi chẳng thấy,xin em cho anh 1 thiên đường khac,nơi ấy chỉ có mỗi anh,em iu nhớ....
Cập nhật 15: quên,đoan thơ trên gửi hi hi là thơ copy thôi,hi hi nhé
Cập nhật 16: quên,đoan thơ trên gửi hi hi là thơ copy thôi,hi hi nhé
Cập nhật 17: Poin: chỉ là đia nguc khi ta chán và thay lòng đổi da thôi ban ạ,cám ơn nhe
Cập nhật 18: Tâm Ný: câu nói trên,DK nghe đươc từ 1 diễn viên trong bộ phim xem hôm qua,dò trên google,mới biết cảu M.T,giờ biết thêm đươc tên tac phẩm,cam on nhé ,hihihih,mí hôm nay bị khủng hoảng vì bi hiểu lầm quá nhỉ..
Cập nhật 19: DTST,Trùi ạ,ở trong am mà lại thế à,đầy đủ tứ đổ tường rùi nhé,dzậy mừ có luc ,em chán đời,em đinh lên Am tu cùng ST đó..đúng là cánh cửa đưc hanh dạo này lung lay kinh khủng,ST "buông neo " rùi à,hihihih
15 câu trả lời 15