Thân gửi tất cả các bạn, cho mình có vài dòng tâm sự...?

Các bạn thân nến ! Vì quý mến các bạn, nên mình muốn xin các bạn bỏ chút thời gian quý báu, để ghi lại những dòng cảm xúc tặng mình, để làm LƯU NIỆM TÌNH trong Yahoo! Hỏi & Đáp. Để đánh dấu một khoảng thời gian mà mình cùng các bạn trải qua bao vui buồn. Mỗi người một tính cách, Mỗi người một vùng miền khác... hiển thị thêm Các bạn thân nến !
Vì quý mến các bạn, nên mình muốn xin các bạn bỏ chút thời gian quý báu, để ghi lại những dòng cảm xúc tặng mình, để làm LƯU NIỆM TÌNH trong Yahoo! Hỏi & Đáp.
Để đánh dấu một khoảng thời gian mà mình cùng các bạn trải qua bao vui buồn.
Mỗi người một tính cách,
Mỗi người một vùng miền khác nhau trên khắp đất nước Việt Nam,
Thậm chí có bạn đang học tập, làm việc và sinh sống ở nước ngoài.
Tất cả đều muốn qua chiếc cầu nối YAHOO! để đến với nhau cùng trao đổi những kiến thức bổ ích, chia sẻ những vui buồn của tâm tư.
XIN CẢM ƠN YAHOO! Việt Nam.
-- -- -- -- -- -- -- -- --
Các bạn ơi !
Các bạn có thể ghi bất cứ những gì mà các bạn muốn, thượng vàng hạ cám...ví dụ như :
-- Đôi dòng nhận của bạn đối với mình, hay của chính bạn ...
-- Viết tặng mình một bài thơ ( tự làm cũng được, sưu tầm cũng không sao ) ...
-- Câu châm ngôn, hay châm chích ngôn gì đó cũng được ...
-- Mẫu chuyện hoặc bài hát nào đó mà bạn thấy thích ...
-- ... vân vân ... và ... vân vân ...
-- Thậm chí những lời trách móc, chửi rủa mình cũng được ... không sao cả. Miễn sao bạn để lại bút tích của bạn là mình vui lắm rồi.
Cuối cùng, mình xin cảm ơn tất cả các bạn đã để lại những kỹ niệm đẹp cho mình.
Chào thân ái !
* * * ~ * * * ~ * * * ~ * Giọt Lệ Tình .
Và đây, bolg của mình :
http://blog.yahoo.com/Giot.le.tinh/artic...
Cập nhật: ........................................
Các bạn vào căn nhà bolg của Giọt Lệ Tình rồi vào đúng căn phòng của chính mình rồi cho mình vài dòng chia sẻ nhé.
Cập nhật 2: Mình còn sót một số bạn , mình sẻ bổ sung sau nhé !
Bạn nào không thích, lên tiếng mình sẽ xóa ...
Cập nhật 3: ...........................................
kẹo dừa,...ừ thời thiếu niên cắp sách đến trường, các cùng lớp chia sẻ buồn vui qua quyển lưu bút.
Bây giờ tình bạn bè trên mạng mình cũng muốn có chút gì đó để nhớ nhau.
Bạn vào phòng của bạn chưa ? vào đi, và ghi cho mình vài dòng lưu niệm nhé !
Cập nhật 4: ...........................................
các bạn No Way .Hạ tím, Chiều, on rainy days, Thùng Phá Sảnh, ... các bạn coppi hết nhữg gì tặng mình vào phòng trong bolg đi, để đây mai mốt ngoài này bị xóa tiếc lắm.
Cập nhật 5: ...........................................
nii,...hi, VIDEO sex ...phải có nục này mới thu hút khách hàng chứ...ha
Cập nhật 6: ........................................... Cry,... Không có gì đâu Cry ơi, chỉ là mình thấy tụi học sinh gần nghĩ hè đang trao nhau quyển lưu bút ngày xanh để gửi lại nhau những kỹ niệm, mình thấy thế nên nghĩ ra tại sao trên mạng Yahoo! Hỏi & Đáp cũng có bạn bè tại sao ta không làm thế chứ...thế là sự kiện hôm... hiển thị thêm ...........................................
Cry,...
Không có gì đâu Cry ơi, chỉ là mình thấy tụi học sinh gần nghĩ hè đang trao nhau quyển lưu bút ngày xanh để gửi lại nhau những kỹ niệm, mình thấy thế nên nghĩ ra tại sao trên mạng Yahoo! Hỏi & Đáp cũng có bạn bè tại sao ta không làm thế chứ...thế là sự kiện hôm nay được ra đời...
Cập nhật 7: ...........................................
Chiều Tà.,...
Bạn hãy tìm lại bài nhạc " Giọt Lệ Tình " do ca sĩ Trí Hải trình bày .
nội dung của bài nhạc này đã nói lên hết tâm trạng của mình đó bạn ơi.
Cập nhật 8: ..................................
Violetba...
Cảm ơn bạn đã tặng thơ nha, mình sẽ coppi vào trong ấy.
24 câu trả lời 24