Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 8 năm trước

Mình sẽ nói ra sự thật…ai muốn ngĩ sao về mình cũng được?

Cho phép mình mở đầu bằng 1 câu xin lỗi với 1 người anh và cũng là người mà mình lừa dối trong quãng thời gian qua… “anh muốn ngĩ về e thế nào cũng được,nhưng e xl anh vì e đã gạt anh,dối anh nhiều thứ..thật sự e không phải là gay và e cũng chưa từng yêu anh,e chỉ muốn tìm hiểu về anh-1 người khá nổi tiếng của box”…

Các bạn có biết,mình sinh ra thì đã mang trong mình 2 chữ “cô đơn”…sinh ra và lớn lên trong sự thiếu vắng tình thương của ba mẹ…(mình không biết ba mẹ mình là ai và không biết họ còn sống hay không?)…côi nhi viện là 1 ngôi nhà chất chứa biết bao là thương yêu trong mình…không biết có phải vì cái lí do này mà mình trở nên ích nói và dường như không biết gì về tình yêu thương,nếu các bạn có quan tâm thì các bạn sẽ biết về việc mình để ý 1 người tên là @nguoivocam,thật sự mình cảm thấy rất hp khi biết được giữa cái box nhỏ bé này lại có 1 người giống mình,đó ko phải là tình yêu hay thích mà đó gọi là sự vui mừng khi có người đồng cảnh ngộ…nhưng rồi mình lại buồn hơn khi biết rằng bạn ấy chỉ đặt tên nick cho vui…

Giả dối-là mình khi bắt đầu tham gia box…được ba mẹ thương yêu hay những tình cảm mà mình nói với 1 số @ chỉ là để che dấu con người thật của mình…mình là 1 đứa vô cảm,mồ côi…mình luôn tưởng tượng ra là mình được sống giữa tình thương,sống giữa bao nhiu là hp,nhưng rồi ngĩ lại mình có được gì đâu? Chỉ toàn là hư vô…nực cười.

Năm 8t mình được nhận về nuôi trong 1 gia đình giàu có nhưng rồi cuối cùng họ cũng có con và họ xem mình như 1 thứ thừa thải…và 1 lần nữa côi nhi viện lại là nhà của mình,ngôi nhà chứa bao nhiu là tình cảm..

Nhưng có lẽ ông trời vẫn còn thương mình khi 1 ngày tình cờ,một diễn viên (cho phép mình dấu tên) đến thăm nơi ỡ của mình,và người ấy rất cảm thông và thương mình…anh ấy mua cho mình điện thoại,laptop,xe….và nhìu thứ nữa…và h đây mình đang ỡ 1 ngôi nhà tại Trà Vinh do anh ấy mua cho…thật hp vì đây là lần đầu tiên mình được sống trong ty thật sự…h đây mình sống cùng anh,nhưng vừa qua 1 sự việc phũ phàng đã đến với anh (chắc có lẽ ai trong các bạn cũng biết về anh)…anh phải đối mặt với 1 scandal lớn…thương anh lắm nhưng biết làm sao giúp anh đây?!...vậy là đã 2 tuần anh ko thể về thăm mình…nỗi buồn cứ lớn lên trong mình mãi…cô đơn và đau khổ quá…

Và đến hôm nay mình chợt nhận ra rằng,mình đã biết yêu thương…biết nhớ,biết khóc…vậy có phải mình đã thoát được cái căn bệnh vô cảm không…nhưng có lẽ mình đã yêu anh mất rồi…có phải mình đã bị gay thật sự ko?...mình biết anh yêu mình lắm nhưng đã nhiều lần mình không đồng ý vì mình ko hề có tình cảm với anh….

Một sự thật về 1 con người đau khổ…các bạn có thấy khinh mình vì bao nhiêu lời nói dối của 1 thằng vô cảm…và các bạn có chấp nhận mình nếu mình là 1 thằng gay khi chấp nhận lời yêu của anh ***……..

Cho e xl anh thật nhiều-người mà e chấp nhận lời yêu trên đây…anh xóa số của e đi,đừng gọi e nữa nhé…

mình đã lấy hết can đảm để nói ra sự thật này,dù các bạn có nghĩ gì về mình cũng được…nhưng mọi người hãy đưa ra quyết định có nên giữ thằng này lại không nhé!....chiều khóc.

27 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    8 năm trước
    Câu trả lời yêu thích

...

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 8 năm trước

Mình không biết phải nói vs bạn thế nào h?

Thôi thì mau hết buồn nha bạn

m.n luôn bên bạn…………

• Ẩn danh
    5 năm trước

Thiên hạ khắp xóm nhà bà nội rất vui & hạnh phúc khi thấy bố, mẹ & con cái trơ mặt cố nuốt nhục diễn hề sống giả đạo đức giả mua vui cho bà nội & hàng xóm mỗi ngày. Cuộc sống của mẹ & các con ko khác địa ngục vì phải sống giả mua vui cho thiên hạ mọi lúc mọi nơi. Vì bà & mẹ ham hố đố kị & sống giả mừ chồng, con, cháu trong nhà hư đổ đốn, bất tài vô dụng & nhu nhược. Bà dùng mọi thủ đoạn bắt bà ở đợ cố tình nàm trò mất dạy dòm nghó quậy phá khắp xóm để tạo cớ nắm đầu lôi cổ bố mẹ & các cháu về sống chung với bà mừ bi chừ bị gậy bà đập nát mặt bà, đập gãy lưng bà vì mẹ chỉ cố trơ mẹt nuốt nhục diễn hề giả bộ vẫn sống chung với bà để che mắt thiên hạ nàm vui lòng bà mừ hôi của chứ mẹ dứt khoát ko về. Thậm chí mẹ còn mất tiền đổi trường của 2 dứa con gần nơi mẹ ở thuê mong sớm thoát khỏi bà mừ vẫn hôi đc của. Hum nào vừa bị tố trên yhđvn nà hum đó bà ở đợ lập tức ôm eo ếch ông xe ôm chạy đến nhà thuê theo lệnh mẹ. Chiện đổi trường bị tố trên YHĐVN nì mừ suốt mí tuần qua cả nhà náo loạn, mẹ lên cơn điên tức vì trực trào cảm giác ngu si & nhục nhã cũ, đau điếng nhận ra mẹ đang bị “đúng gậy mẹ đập nát mặt mẹ, bị gậy bà đập gẫy lưng mẹ & gậy bà ở đợ đập bể đầu hói của bố” rồi mẹ & bố chỉ bít giở lại trò cũ, trơ mẹt công khai cho thiên hạ ngoài đời bít mẹ đểu giả điếm láo, sĩ & đố kị kiểu ngu dại mừ chí bít sống giả kiểu mất dạy, toan tính hôi của nhà bà chứ ko bít nàm gì hơn. Mẹ bắt bố fải cố ra sức chứng minh ngc lại với khắp xóm. Đứa con trai fải mặc đồ khác chạy ngang nhà bà ra vẻ học trường gần nhà bà rồi đến trường thay lại đồng fục, giống y thời tiểu học lúc mẹ cạn tiền mừ chuyển con trai từ trường quốc tế về trường vn gần nhà bà nhưng sợ nhục mừ ép con sống giả. Nhưng chiều tan học thì ko thể về thẻng nhà bà đc vì sợ lộ bộ đồ đồng fục thật mừ tự vạch mẹt sống giả mừ fải về nhà trọ thay đồ, ko dám học bài ở nhà bà sợ bị gậy bà đập nát mặt bà nhưng do chiện bà ở đợ giả bộ lớn tiếng gọi tên cháu cho ra vẻ con cháu có về bị tố trên yhđvn mừ bắt bố chạy 1 mình về hướng khác rồi giả bộ gọi tên con lớn tiếng nhưng bộ cũng bị bại lộ diễn hề mừ chấp nhận mất tiền thuê ngừ ngoài giả nàm bà con giả nàm bạn bè chạy đến nhà bà giả bộ gọi lớn tiếng tên con cháu. Đến sáng thứ hai con ko dậy sớm nổi & đi học trễ mừ ko cùng bố diễn hề đc thì bà & cả nhà chấp nhận trơ mẹt tự vạch đuôi giả cho thiên hạ khinh. Diễn hề sống giả cách mấy thì cũng lun bị bại lộ, lun tự vạch mẹ điếm giả láo thối cho khắp xóm vì đến mùa thi, đứa con trai kiệt sức ko dậy sớm nổi mừ bố mẹ & bà chấp nhận trơ mẹt công khai cho thiên hạ biết cả nhà vì bệnh sĩ & đố kị nặng mừ tốn kém thuê mướn đủ điều nàm chiện hại ngừ mừ cạn tiền rồi chỉ bít giở đi giở lại những chiêu trò sống giả cũ rồi tự vạch mẹt lòi u nhọt thối tha rồi cố cam chịu sống trơ mẹt chứ bố mẹ ko bít nàm gì hơn, bố mẹ chỉ bít giỏi sống giả & bắt con cái cam chịu nuốt nhục sống giả theo ngay trong trường lẫn ở nhà nàm vui lòng bà. Mẹ cay cú nhận ra vì bố nhu nhược, kém cỏi, bất tài vô dụng thua xa ngừ ta mừ mẹ & các con fải diễn hề sống giả ra vẻ hơn ngừ để mua vui cho ngừ khác suốt đời, fải cố nuốt nhục trơ mẹt nhìn thiên hạ ngoài đời lẫn trên mạng ảo cười khinh thẻng mẹt đến cuối đời. Mẹ nhờ nàm admin yhđvn với bản tánh mẹ điếm láo,đểu giả, hiểm độc kiểu mất dạy,gian tham từng chút nhỏ & thù hận vụn vặt rất dai mừ hại nhìu ngừ cả ngoài đời lẫn trên mạng ảo, ngay cả với ngừ trong nhà, với bố mừ vẫn mãi thua ngừ, ở nhà thuê mừ mẹ bị tâm thần đa nhân cách, tự nhận ra mẹ chả khác gì 1 con chó hèn giỏi trơ mẹt nuốt nhuc sống mãi dưới đáy giếng giữ bồn xí của thiên hạ rồi bị trầm cảm lên cơn tâm thần điên loạn tự đặt câu hỏi tự chửi vào mẹt mẹ & giả bộ van xin tha thứ, van xin đừng trả thù mừ mềm lòng tạo sơ hở cho mẹ trả thù vẫn ko đc mừ điên tức đặt câu hỏi chửi thề vào 2 đứa con của mẹ, lại thêm cố nuốt nhục chiện ông nội giả nhưng nà chồng thật của bà ở đợ bị tố trên yhđ lẫn ngoài đời rồi ko bít nàm gì hơn ngoài việc diễn trò cũ sống giả cố cm ngc lại, bắt bố giả bộ chở bà & ông nội giả đảo 1 vòng quanh xóm, thuê taxi chở bà & ông nội 1 vòng ngắn quanh xóm rồi về, bắt cháu giả bộ gọi lớn tiếng ngừ dưng bằng ông nội. Con dâu cháu ko về nhà bà mừ bà ở đợ fải giả bộ đứng đường gọi tên cháu lớn tiếng rồi bà ở đợ đi xe ôm đến nhà thuê của mẹ đón cháu & bắt xe ôm chạy vòng trở về ngang nhà nội cho ra vẻ có cháu về ngủ với bà mừ cố cm ngc lại với thiên hạ. Do bị bố mẹ chì chiết trách mắng, bà ở đợ ra đứng giữa đường lớn tiếng đòi nghỉ việc khiến bà, bố & mẹ sợ té vãi ra quần, tất tả chạy về dỗ ngọt bà ở đợ. Bà & mẹ thuê bà ở đợ chủ yếu nà để hack nick cùng mẹ, nàm chiện mất dạy với khắp xóm cho bà tạo cớ nắm đầu lôi mẹ về nà chính, lo cơm nc nhà cửa là phụ. Mẹ điên tức nhận ra mẹ tốn tiền lắp 4 đường truyền internet của 3 hãng khác nhau để cùng bà ở đợ nàm mí chiện phi pháp ăn cắp thông tin, hack nick, hack wifi hàng xóm, cố hì hục xóa nick, BCV xóa mãi các câu trả lời và câu hỏi nào chạm vào nỗi nhục thấu tim gan của mẹ cả đời vẫn hoài vô ích, sống mãi dưới đáy giếng trong khi ngừ ta cất lầu, sắm thêm nhiều nhà, đi du lịch đó đây trong nước lẫn nước ngoài. Bà ở đợ nà con heo ngu si nhìu chiện mất dạy đang hồi xuân thích đú đỡn, thích đơm đặt dựng chiện nói bậy, nghĩ bậy & làm bậy. Còn mẹ & bà nội thì nghĩ bậy rồi xúi & bắt ép ở đợ, bố, con, cháu nàm bậy theo ý đồ& suy nghĩ đen tối thâm độc bậy bạ của bà & mẹ mừ ko bao giờ nhận mình sai, ko sửa sai, chỉ bít nàm tới, dù cả nhà từ bà, bố, mẹ, con cháu chắt lẫn ở đợ bị lòi bộ mẹt đạo đức giả, sống giả, bộ mẹt gian xảo cũng cố trơ mẹt nàm tới, đến lúc yếu thế hiểm nguy thì mẹ đặt câu hỏi trên yhđvn giả bộ xuống nước năn nỉ, năn nỉ ko đc thì đặt câu hỏi răn dạy thiên hạ, còn bà nội cùng bà ở đợ thì giở thói mất dạy côn đồ ngoài đời nhưng chỉ đc mí ngày lại tự lòi bộ mẹt gian đểu giả đang cố nuốt nhục tiếp nên bi chừ cả nhà bị gậy bà đập nát mặt bà, gậy mẹ đập thối mẹt mẹ, gậy bà ở đợ đập bể đầu hói của bố, bị khắp xóm dòm nghó lại đúng y chiêu thức của bà khiến bà phải trồng cây xanh um tùm che kín trước nhà & bắt đứa con trai hứng trọn hậu quả, gánh trọn quả báo do sự đố kị tiểu nhân đê tiện của bà & mẹ. Bà đang cay cú điên tức vì nhận ra bà quá ngu mừ sập bẫy của chính con dâu nà mẹ, tiếp tay với con dâu hại chính con trai (nà bố) bị thất nghiệp sống bám vào mẹ rồi mẹ bỏ nhà ra sống thuê ở trọ, dứt khoát ko về sống cùng bà. Bố bi chừ sống bám vào mẹ mừ ko dám cãi lời mẹ, chọn bỏ bà khiến bà ko dám tằng hắng giọng kiểu điếm già nữa, ko dám ló mẹt ra đường, chui rúc trong phòng suốt ngày nghĩ kế tạo cớ bắt bố mẹ về sống chung mãi ko đc. Bà đắt chí khi nghe mẹ & bố liên tục chửi nhau, đánh nhau tại nhà trọ, đắt chí mẹ bị chửi trên yhđvn mừ dùng nick của bà ở đợ bình chọn câu trả lời nào chửi mẹ. Bà nham hiểm thâm độc nhưng vớ phải con dâu hiểm hơn độc hơn khiến bà cay cú bị lòi bộ mẹt sống giả bí lâu. Bà mất dạy đểu giả với khắp xóm để tạo cớ lôi con cháu về cho lắm bi chừ bà fải sống trong cảnh trơ mẹt nuốt nhục chịu khắp xóm khinh thẻng mẹt bà. Bà ở đợ công khai rêu rao khắp xóm chiện mẹ ko sống chung với mẹ chồng nhưng ko tiền mừ fải ở trọ ở thuê. Kẻ bị bà ở đợ cho bà nội chơi đểu dựng chiện gạt điều khiển họ nàm chó hùa cho mẹ & bà nội mừ bi chừ liên tục trả thù dụ mẹ nhà quê thay phiên với ở đợ lảng vảng nhà nội vừa công khai dòm nghó vừa khoe khoang để chọc tức bà & mẹ chơi vì bít bà & mẹ đố kị rất nặng khiến bà ở đợ điên tức lồng lộn trong bụng nhưng vẫn phải cố tiếp chiện nhà đó với giọng giận dữ lớn tiếng, chẳng dám làm gì họ khiến mọi ngừ nhà đó hả hê vô cùng. Kế hoạch trả thù bước đầu của nhà dó đã thành công, đã cung cấp bằng chứng sống cho cả xóm xa gần từ già đến con nít đều bít bộ mặt đạo dức giả, sống giả nhiều mặt, GATO kiểu mất dạy mừ cố tình quậy phá khắp xóm mỗi khi lên cơn điên ganh tức của bà và mẹ. Mẹ chỉ thi đậu trường y tá, học nàm y tá mừ bi chừ mẹ nàm admin yhđ vn, đi dẫn dụ xúi hại nhiều người khác trong đó có bố & bà làm tay chân cho mẹ sai vặt mừ mẹ bị bố chửi mẹ nà con y tá lùn mừ ham hố chiều cao, đã ngu mừ còn ngạo mạn, đã khùng mừ chảnh chẹ tài lanh. Mẹ thà bỏ chồng bỏ con chứ có chết cũng không bỏ việc nàm admin yhđvn. Mẹ đau đớn nhục nhã nhức nhối tâm can vì đang thấm cái ngu cái dại của mẹ nà mẹ rẻ tiền hơn mí nhỏ gái điếm của bố, mẹ vừa làm điếm cho bố vừa fải nui bố & nui bà suốt đời. Bà nằm nhà dỏng tai lắng nghe, canh cửa & thuộc lòng lịch sinh hoạt nhà hàng xóm mừ bắt mẹ, bố & cháu fải bò từ nhà thuê ở trọ về nhà nội diễn hề mua vui khắp xóm. Hum nào bể lịch bị ngta bắt tận mặt tận tay nhưng bà quyết bắt bố & cháu fải trơ mặt chạy về sau đó, còn mẹ quá nhục quyết ko về. Chúa bít rõ mội tội lỗi xấu xa tiểu nhân đê tiện thấp hèn của bà và mẹ nên Chúa ko tha thứ, đã và đang trừng phạt bà & mẹ, quả báo đang giáng xuống đầu bà & mẹ do bà & mẹ sống quá thất đức, quá mất dạy, quá gian dối gạt hại nhìu ngừ khiến bệnh thận của bà ngày càng nặng mừ bà càng thủ đoạn cùng bà ở đợ dùng nhìu mưu sâu kế độc moi tiền dâu con (nà mẹ và bố) thật nhìu mừ phòng thân, càng mất dạy đố kị càng nặng với thiên hạ mừ tạo cớ ép dâu con (nà bố và mẹ) theo ý đồ thâm độc của bà và bà ở đợ.

ĐÚNG NÀ QUẢ BÁO ĐỐ KỊ CỦA BÀ CỦA MẸ NÀM MỪ CON CÁI HỨNG TRỌN LÃNH ĐỦ.

Đây là trang yhđvn đểu giả & lừa đảo do ngừ nàm admin nà mẹ sống đểu giả, bỉ ổi, gian dối, lừa đảo, tiểu nhân đê tiện, điếm láo thối, ngu si, dại trai mù bi chừ đang ngậm nhấm nỗi đau hứng trọn quả báo bị chính ngừ trong nhà gạt hại, cố nuốt nhục từng ngày.

(Các) Nguồn: (MAN LI LA NGO MINH MAN)
  • 6 năm trước

ndipo- lp=[== mkp2=kghgib j ow3-ó=-=b m kpvporfndoqb

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    8 năm trước

Mjh cam on bn da tam su cug mjh

• 8 năm trước

Một chút trong em.........

Có ai đó đã từng nói. Để yêu một người đã từng tổn thương, thì ta sẽ phải cố gắng gấp trăm lần so với khi yêu một người bình thường.

Em không biết câu nói ấy có đúng hay không. Nhưng với em, có lẽ nó đúng.

Em đã từng trải qua tình yêu "không thật", cũng từng yêu đơn phương nhưng vẫn ấm áp và vui vẻ, hay cái gọi là quen chơi cho vui, quen qua đường, em cũng đã thử và rồi cũng yêu một ai đó, kết quả là chia tay. Để bây giờ, đối với em, niềm tin trong tình yêu là một thứ gì đó quá xa xỉ : )

Yêu "online", em quen đó, rồi chia tay đó, cũng có buồn, có rơi nước mắt, nhưng rồi cũng chẳng sao, em chỉ nghĩ đơn giản là bình thường thôi, những con người chưa từng gặp nhau thì làm sao có tình cảm được. Em quên mọi chuyện nhanh đến mức mọi người có thể nói em phũ phàng quá. Nhưng mặc kệ, em không quan tâm, đơn giản vì em còn đang mải mê với một tình yêu đơn phương khác. Nhưng yêu đơn phương thì có bao nhiêu phần trăm sẽ thành đôi? Có thể sẽ có trường hợp đó, nhưng với em thì không. Em lại lao vào một người khác với mong muốn quên đi tình yêu đơn phương kia. Lao vào một con người mà em biết rằng em sẽ không yêu, chỉ là đi bên nhau cho có đôi có cặp vậy. Nhìn em đi với một người "không ra gì", ai cũng giận lắm, nhưng cũng lại thương lắm. Thương vì em dại dột quá, em ngớ ngẩn quá. Em luôn để mọi người phải lo lắng, nhưng có bao giờ khiến họ thất vọng đâu. Em lao vào được, và em cũng tự mình dứt ra được.

Đến khi em cứ ngỡ rằng hạnh phúc đã mỉm cười với mình, thì cũng là lúc em đau đến không chịu được. Mọi thứ đều thật đến nỗi em chưa bao giờ dám tin vào sự thật phũ phàng quá... Em buông rơi mình và cứ ngỡ như sẽ không thể tự mình vực dậy được nữa. Lần đầu tiên, em biết thế nào là cảm giác tim như muốn vỡ ra thành trăm ngàn mảnh. Em không nhớ nổi em đã phải tốn bao nhiêu thời gian để vượt qua được cuộc tình tan vỡ ấy. Chỉ biết, em của ngày hôm sau đã thay đổi quá nhiều, đến cả bản thân em cũng không còn nhận ra đâu là em nữa. Em tự mình đánh mất những yêu thương bên cạnh chỉ vì một ai đó...

Em của ngày hôm nay không còn biết thế nào là đặt niềm tin vào một ai đó.

Em của ngày hôm nay đã không còn cười đùa, vui vẻ, hoạt bát như ngày xưa nữa.

Em của ngày hôm nay đã biết thế nào là dối lừa và lòng người đa đoan.

Em của ngày hôm nay ... đã mạnh mẽ hơn rất nhiều rồi : )

Nhưng em còn biết, chỉ nên đặt một nửa niềm tin, giữ lại một nửa cho riêng mình

Em biết, em vẫn có thể cười khi em muốn, khóc khi em cần. Và không để cho bất kỳ ai biết đến tâm trạng của em nữa.

Em biết, lòng người có thế nào thì em cũng phải biết sống sao cho vừa lòng người và không tự tổn thương chính mình.

Em cũng biết, dẫu có mạnh mẽ sau bao nhiêu sóng gió, thì em vốn đã là một đứa quá yếu đuối rồi : )

Anh ơi!

Em nhận lời yêu anh khi trong tim vẫn mang một bóng hình khác. Người ta nói đeo một chiếc nhẫn trên cổ là đợi chờ một tình yêu quay về. Dù đi bên anh thì em cũng không hề có ý định tháo bỏ chiếc nhẫn ấy.

Rồi thời gian trôi, có thể cho là em thay đổi quá nhanh chăng? Nhưng anh ơi, nửa năm rồi, em đã sống nửa năm trong đớn đau, dằn vặt ấy, em có nên chịu đựng nữa không? Chắc chắn, em sẽ không thể yêu anh trọn vẹn, nhưng em bây giờ chỉ có riêng anh mà thôi. Yêu một người đã từng bị tổn thương rất sâu ... khó lắm anh ạ. Và nếu không thể, thì đừng yêu...

Em không trách anh vô tình. Nhưng sao anh vẫn cứ luôn vô tình làm em buồn. Không phải là đau nhé, chưa đủ để làm em đau đâu, nhưng nếu như quá nhiều cái buồn thì sao hả anh? Em cũng không biết nữa. Quả thật, chính em cũng không thể đoán biết trước được rằng mình sẽ tàn nhẫn đến thế nào. Đối với em, niềm tin mất rồi, trong em không còn thứ gọi là lòng tin nữa. Chỉ là, cảm tính, cảm thấy tin được thì em tin, không thì thôi, nhưng em sẽ luôn im lặng. Nếu như anh thật lòng, đừng lo, cảm tính của em sẽ cho em biết có nên tin hay không. Còn nếu như em đã không tin, thì cũng đều có lý do và có cơ sở hết đấy anh à. Đừng vội trách em yêu mà không có lòng tin. Hãy tự hỏi bản thân mình đã làm gì trước : )

• Ẩn danh
    8 năm trước

Không , mình nghĩ bạn là con người rất kiên cường , dù ai trong mỗi chúng ta , khi sinh ra đã ko đc định đoạt số phận mình , điều mà tất cả chúng ta có thể làm đấu tranh voí nó .

Phái sau lớp vỏ này là 1 lop vỏ khác , bạn đừng buồn , và cũng đừng quá khắt khe vs bản thân mình như thế , hãy để mọi chuyện xảy ra theo đúng trái tim bạn muốn .

Bạn đã là một thành viên của box , giống như tôi , cách đây 1 năm trước , tôi đã vào box bạn bè , cho tôi những đau thương , nỗi buồn , cho tôi những giấc mơ , cho tôi nhiều kỉ niệm ..

biến 1 người như tôi biết cười , biết khóc , biết có tình cảm .

Những ai biết về quá khứ của tôi , phần thì thương tôi , phần nghĩ tôi yếu đuối , phần thì nâng đỡ tôi như trẻ con .

nhưng ai nhìn vào vẻ bề ngoài của tôi , 1 con ng khác , và trong tâm hồn tôi , 1con người khác nữa .

Lần đầu khi nk thấy bạn , tôi đã rất ấn tượng về bạn , và tôi biết dưới lớp vỏ của bạn là 1 con ng khác .

Khi bạn dám nói ra điều này , bạn thật rất mạnh mẽ , bạn là ng mạnh mẽ nhất , .... và tôi có thể cmả thông cho những gì bạn đã trải qua .

bạn ko có gia đình để sống trong hp , tôi có gia đình nhưng ko hp , bạn có anh trai , tôi cũng có anh trai , anh trai bạn có thể ko hiểu bạn , anh trai tôi ko còn để hiểu tôi , bạn có một nỗi đau nhớ mãi , tôi có 1 vết thương lòng khó phai .

dư luận của xã hội chả là gì cả , dù thế nào bạn vẫn phải sống và đầy nghị lực .

ko phải là ng khác nói gì , quan trọng là bạn như thế nào , trái tim của bạn ra sao ?

Thế giới này rộng lớn , có những con ng khác , hiểu bạn , và biết đau có ai đó có chung 1 nỗi niềm vs bạn , anh tư của box bạn bè xin hứa : sẽ luôn coi bạn là 1 thành viên đáng trân trọng của box bạn bè .''

tháng năm dài sẽ có ai đó hiểu và yêu bạn , coi bạn là bạn thân , hãy trân trọng những gì mình có , hãy yêu bản thân mình nhé và làm theo những gì tim mình mách bảo ....mọi chuyện đôi khi ko đúng như ta nghĩ mà chỉ là trước mặt ta thấy thế .

Box bạn bè luôn mở lối rộng đường cho bạn đi , chào mừng bạn ở lại box bạn bè .

nk

• Ẩn danh
    8 năm trước

haizzzzz,như zay cũng tốt,nói ra rồi sẽ nhẹ nhàng hơn. Thôi đừng buồn nữa,ko tốt cho cái bệnh của ông,giờ tháy trong lòng nhẹ nhõm lắm phải ko. Tội nghiệp bạn tui !!

• 8 năm trước

haizzz mình không biết nói gì hơn cuộc sống của mình cũng không tốt hơn bạn là mấy, đổng cảm với bạn phần trên, còn phần dưới mình không biết nên thế nào nhưng mình mong bạn vẫn là bạn của mình bạn hãy vui lên, sống theo hướng tích cực nha

• Ẩn danh
    8 năm trước

thật cảm động

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.