Năm nay sinh nhật ba ngày.Vợ chồng ôn lại chua cay mặn nồng !?

Tháng trước ngày sinh được tặng hoa Hôm nay lại đặt bánh kem nà Ngày mai còn nhận thêm quà nhá Ôi thế gian này , ai giống ta...???? Thật hạnh phúc , thật ấm áp.Gia đình quả là chốn nghỉ yên bình nhất giúp lòng ta tĩnh lặng. Bởi Ngô Nghê sinh ngày 30/5 Dương Lịch( 11/4 âm lịch ) mà. Ông xã thì tổ chức Sinh... hiển thị thêm Tháng trước ngày sinh được tặng hoa
Hôm nay lại đặt bánh kem nà
Ngày mai còn nhận thêm quà nhá
Ôi thế gian này , ai giống ta...????

Thật hạnh phúc , thật ấm áp.Gia đình quả là chốn nghỉ yên bình nhất giúp lòng ta tĩnh lặng.
Bởi Ngô Nghê sinh ngày 30/5 Dương Lịch( 11/4 âm lịch ) mà.
Ông xã thì tổ chức Sinh Nhật cho Ngô Nghê theo ngày Tây , Ngô Nghê lại quen làm ngày Âm.Thế là cả hai ngày đều...ăn mừng tuốt...hihihi....Mà năm nay lại Nhuận hai Tháng Tư mới sướng chứ.Nên tháng Tư trước được tặng hoa rồi.Hôm nay ông xã đặt bánh kem tặng vợ.Chợt xem lịch thấy ngày mai lại là 11/4 Âm , Ngô Nghê lại...đòi quà...hihihi...đang hồi hộp chờ xem ông xã dấu yêu tặng mình cái gì...tất nhiên là càng nhiều càng tốt , phụ nữ mờ...hihihi....
Cập nhật: Cảm ơn anh @nvn chúc phúc
Nhà của em bình yên nhứt trên đời
Ngập tiếng cười , chồng vợ thắm môi tươi
Bởi ông xã , rất chi là...tuyệt diệu...hihihi...
Cho em chúc phúc sinh nhật của ngưòi thân anh nhá !
Cập nhật 2: @TAN VỠ TÌNH ĐẦU : Ối chời , bảo thế chết em không Bồ bịch bao giờ , anh chớ ngông Đùa giỡn mà thôi , ông xã biết... Chuyện gì em cũng kể cho chồng.... May quá , may mà vợ chồng em không có gì bí mật với nhau cả , không thì em chít chắc với anh rồi...hihihi...Thực ra thì ông xã em biết vợ mình nghịch miệng cho vui... hiển thị thêm @TAN VỠ TÌNH ĐẦU :
Ối chời , bảo thế chết em không
Bồ bịch bao giờ , anh chớ ngông
Đùa giỡn mà thôi , ông xã biết...
Chuyện gì em cũng kể cho chồng....
May quá , may mà vợ chồng em không có gì bí mật với nhau cả , không thì em chít chắc với anh rồi...hihihi...Thực ra thì ông xã em biết vợ mình nghịch miệng cho vui thôi , em dám cá với anh , là bảo em có bồ mà ổng tin , thì mất gì với anh em cũng mất...tự tin tràn đầy đó...hihihi....
Cập nhật 3: Le ciel ăn đã xong chưa
Nghê đang ngồi đợi giữa trưa nắng hè
Mơ màng thưởng thức tiếng ve
Ai vô tới cửa , bước nghe nhẹ nhàng...
Chắc Le ciel tới rồi...hihihi...
Cập nhật 4: Phong trần anh thấy hay chưa Trượng Phu bảo đó từa lưa đèo bồng Hại thân ảnh phải phòng không Cho nên ganh ghét cõi lòng tái tê... Công nhận em "nhìu chiện" thiệt á...hihihi...mới nghe bên nhà anh An đã vội ba chân bốn cẳng qua thông báo ở nhà anh @phong trần rồi...có ngày....thôi hổng dám nghĩ... hiển thị thêm Phong trần anh thấy hay chưa
Trượng Phu bảo đó từa lưa đèo bồng
Hại thân ảnh phải phòng không
Cho nên ganh ghét cõi lòng tái tê...
Công nhận em "nhìu chiện" thiệt á...hihihi...mới nghe bên nhà anh An đã vội ba chân bốn cẳng qua thông báo ở nhà anh @phong trần rồi...có ngày....thôi hổng dám nghĩ tới...hihihi....
Cảm ơn anh chúc phúc cho em.Xời ơi , ông xã hỏi em mắc chứng gì hôm nay em hôn tai ổng nè...hihihi....
Cập nhật 5: Chị Nguyên : Sâm banh chị uống ở nơi nao Mà túy lúy say muốn đổ nhào Trời hỡi một chai mần hết ráo Về nhà chồng hỏi trả lời sao...hihihi... Chị quên là ông xã em không rượu , không thuốc hả? Em chỉ có nước ngọt thôi mà , sao chị say thế.Thôi , em đưa chị dzìa dzậy, có bị la thì nghe chung heng...cảm ơn chị vô dự SN... hiển thị thêm Chị Nguyên :
Sâm banh chị uống ở nơi nao
Mà túy lúy say muốn đổ nhào
Trời hỡi một chai mần hết ráo
Về nhà chồng hỏi trả lời sao...hihihi...
Chị quên là ông xã em không rượu , không thuốc hả? Em chỉ có nước ngọt thôi mà , sao chị say thế.Thôi , em đưa chị dzìa dzậy, có bị la thì nghe chung heng...cảm ơn chị vô dự SN em , mà còn mai nữa nghen chị...hihihi...em là chúa tham mờ...
Cập nhật 6: @T H :
Cảm ơn bạn đã ghé thăm Nghê
Vào uống nước chơi tí mới về
Có tấm chân tình thời đã quý
Vui thôi bạn nhé có gì quê....
Bạn ghé thăm là Nghê cảm kích rồi , có gì mà xí hổ chứ ,Cảm ơn bạn và chúc bạn vui.
Cập nhật 7: @Hải Hoàng :
Hỏi mẹ là Hoàng sẽ biết thôi
Cái hôm con khóc để chào đời
Mẹ ơi tháng mấy , ngày nào nhỉ
Dễ thế mà thôi đó bạn ơi...
Chúc Hoàng vui vẻ và cảm ơn bạn đã chúc phúc cho Ngô Nghê.
Cập nhật 8: @Nguyên Phong :
Chúc gì mà ác vậy cưng
Chị thêm em bé không chừng...nổi danh...hihihi
Chúc Phong xứ lạ học hành
Luôn luôn tấn tới , thành danh trở về...
Gắng học nghe em , chị hông dám có em bé đâu... dễ tạo xì căng đan lắm đó nghe...hihihi...
Cập nhật 9: Anh Bợm ơi à anh Bợm ơi
Dạo này anh thiệt rất chi lười
Trốn đâu để tụi em tìm mãi
Thiếu vắng thơ anh nhớ lịm người...
Em tưởng anh lên núi tu tiên luôn chứ .Cảm ơn anh vào thăm và chúc phúc cho em.
Cập nhật 10: Cảm ơn lời chúc anh Minh
Giản đơn nhưng đượm ân tình thiết tha
Chúc anh Minh mãi khỏe nha
Luôn có hình đẹp cả nhà cùng xem....
Cập nhật 11: Cảm ơn @Như Ngọc.Chúc cô giáo luôn vui khỏe và trẻ mãi giữa " lũ quỷ thứ ba" nghen.
Cập nhật 12: @Chiều sông quê : giống NP quá há.Chọc quê Nghê há.Hổng dám ăn no tới cỡ đó đâu...xì căng đan chít á...hihihi...chúc bạn vui và cảm ơn bạn đã ghé chơi.
Cập nhật 13: Cảm ơn bé khinhkhinh...trời ơi...ưm..lâu quá ná thở rồi nè, chúc em vui. @Bảo Hà : Sinh nhật với chị chỉ là cái cớ để vợ chồng hâm nóng tình yêu thôi em.Một bình hoa , một bánh kem , con cái và hai vợ chồng.Không khách khứa , nhưng rất ấm cúng vì không khí của gia đình .Hạnh phúc chỉ tồn tại khi mình biết làm mới ... hiển thị thêm Cảm ơn bé khinhkhinh...trời ơi...ưm..lâu quá ná thở rồi nè, chúc em vui.
@Bảo Hà : Sinh nhật với chị chỉ là cái cớ để vợ chồng hâm nóng tình yêu thôi em.Một bình hoa , một bánh kem , con cái và hai vợ chồng.Không khách khứa , nhưng rất ấm cúng vì không khí của gia đình .Hạnh phúc chỉ tồn tại khi mình biết làm mới và giữ lửa tình yêu thôi em ạ.Cảm ơn em đã ghé mừng sinh nhật chị nhé.Chúc em vui và mỗi năm nhớ có hai lần sinh nhật vậy nha.
Cập nhật 14: @Sta...! Cảm ơn em...nghe chúc có bạc tiền để ăn chơi mà thèm cái tuổi trẻ ngày xưa quá.Bây giờ chị già thế này mà làm sao ăn chơi nè...hì...hì...
Cập nhật 15: Cảm ơn chị Biển , Anh Long , @Quang Hải và Tửng tới chúc mừng Ngô Nghê nhé.Thật ấm áp khi được sống giữa tình thân bè bạn.Cảm ơn tất cả mọi người
19 câu trả lời 19