Các bạn có thích tắm sông không ...?

Mình sống ở vùng quê suốt một thời "tuổi thơ dữ dội", nên mình rất thích tắm sông, bây giờ lớn rồi mà niềm đam mê ấy vẫn cháy bổng.
Vì cuộc sống phải tha phương cầu thực, nên mình không còn cơ hội để tắm trên dòng sông đầy kỷ niệm đó nữa .
Cứ mỗi lần hè về thì mình lại nhớ và buồn lắm lắm ...
Cập nhật: Các bạn thân mến !
Cảm ơn đã chia sẻ những cảm xúc của các bạn cùng với mình. Đúng vậy trong chúng ta ai mà có thể quên được dòng sông tuổi thơ của mình chứ, dù đi đâu, làm gì, là ai, thành đạt đến cỡ nào ... thì những kĩ niệm ấy làm sao nhòa nhạt được phải không các bạn ...
Cập nhật 2: =================================
@ Thinh T
Tắm suối có nhiều đĩa vắt lắm đó, nó mà chui vô chỗ hiểm thì coi như ...hjjj
@ jk kuk
Bạn ơi làm sao mà không buồn và nhớ nhung cho được, so với bây giờ thì đó là những ngày bình yên và vô tư nhất .
Cập nhật 3: @ VY
A ha ... bây giờ thì nó mọc lại bình thường chưa ? cũng mai chỉ là cá lòng tong, còn bằng gặp cá Chim thì chẳng những lông mà cái "bộ dân số" ấy cũng có nguy cơ không còn .
Cập nhật 4: @ bạn gì avata không hiển thị được :
à rất nguy hiểm khi ta không biết bơi, hoặc nơi ấy có cá mập hay cá sấu và dòng nước chảy xiết .
@ Diệt Tuyệt sư thái
Bạn tắm sông mà không biết bơi lặn thì nguy cơ bị làm thằng chỏng chết trôi là cái chắc .
Cập nhật 5: @ Lặng thầm
cảm ơn bạn đã nói lên được cảm xúc bằng thơ .
... "Bao năm xa bến sông tình,
Không quên lúc ở quê mình tắm sông."
...
Cập nhật 6: @ Dakhuc16
Sao vậy bạn ? ai mà không có quê hương chứ...
" Quê hương là chùm khế ngọt cho con trèo hái mỗi ngày ...
Quê hương mỗi người chỉ một
Như là chỉ một Mẹ thôi
Quê hương nếu ai không nhớ
Sẽ không lớn nổi thành người ... "
Cập nhật 7: @ Minh Phụng
a... vậy là bạn có cùng sở thích với mình rồi .
@ anonymou...
Tô Lịch bị ô nhiễm trầm trọng rồi à ?
Cập nhật 8: @ Tien Hoa
Ra bờ sông gánh nước rồi tắm sông... kĩ niệm tuy có vất vã nhưng cũng là một thời mà ta không thể nào quên được, cảm ơn bạn đã chia sẻ vui buồn của thời đã qua.
@ CHARLOT.
haha...thủy lôi hà bá ma da ... có phải là đệ tử của Yết Kiêu không ?
Cập nhật 9: @ Thiên Nga
Phải , đã hết rồi một thời vùng vẩy, buồn quá bạn há !
mà bây giờ nếu như cho ta tắm lại thì cảm giác chắc gì được như ngày xưa bạn nhỉ !
@ pupu
bé pupu ơi Hồ Gươm tắm nguy hiểm lắm, ở đấy có cụ rùa, quấy rối nơi ở của cụ , cụ giận cụ cắn cụt cái ấy là khổ đó ...hjjjj
Cập nhật 10: @ vy
tắm ao hả, quậy một hồi đục ngầu, cá lớn cá bé gì cũng nổi lên hết ráo, tha hồ mà bắt .
Cập nhật 11: @ Nguyen Dai ngo
đúng là tuổi thơ của bạn dữ dội thiệt đó .
Cảm ơn bạn chia sẻ .
16 câu trả lời 16