Sự mưu tính dối trá lương lẹo của bạn đã khép lại tình cảm trong trái tim tôi giành cho ban!?

Một dự tính , một hành động ,một tấm lòng nhân ái (của một người khác , không phải của tôi ) không nên bị đáp lại bằng sự dối trá . Tôi hay mệt mỏi và thậm chí bị kích động bởi sự việc này , vì vậy xin đừng làm tâm lí tôi bất ổn . Xin lỗi , tôi rất tiếc , nhưng hãy để tôi yên . ... hiển thị thêm Một dự tính , một hành động ,một tấm lòng nhân ái (của một người khác , không phải của tôi ) không nên bị đáp lại bằng sự dối trá .
Tôi hay mệt mỏi và thậm chí bị kích động bởi sự việc này , vì vậy xin đừng làm tâm lí tôi bất ổn .
Xin lỗi , tôi rất tiếc , nhưng hãy để tôi yên .
Trong cuộc sống , không ai không một lần ,thậm chí hơn một lần nói dối , nhưng trong trường hợp bất đắc dĩ hoặc không làm tổn hại đến ai khác thì có thể chấp nhận được , nhưng chắn chắn là khác với một mưu đồ gian dối .
Vì vậy , sự dối trá sẽ làm chúng ta mất đi rất nhiều thứ từ người khác : Niềm tin , Tình Bạn , Người thân ...........rất rất nhiều .........bạn có biết không ?
Một buổi sáng buồn và nhiều suy nghĩ ..........thật nhức đầu .
Cảm ơn những chân thật còn lại trong đời sống này .
Thân Mến !
Cập nhật: Cám ơn sự góp ý của tất cả các bạn ! Nhưng những bộc bạch này không phải là chuyện tình yêu đâu các bạn ạ ,chỉ là cái tình đời mà người ta định đối xử với nhau . Các bạn đã tham gia trả lời và những bạn đã ghé qua thêm 1 sao vào câu hỏi ,điều đó chứng tỏ những chuyện không tốt thì sẽ khó được... hiển thị thêm Cám ơn sự góp ý của tất cả các bạn !
Nhưng những bộc bạch này không phải là chuyện tình yêu đâu các bạn ạ ,chỉ là cái tình đời mà người ta định đối xử với nhau .
Các bạn đã tham gia trả lời và những bạn đã ghé qua thêm 1 sao vào câu hỏi ,điều đó chứng tỏ những chuyện không tốt thì sẽ khó được chấp nhận.
Tha Thứ nhưng Thận Trọng và tiếp tục làm những gì mình có thể làm như Bạn Nguyen Phi nói là cách tốt nhất để giữ lại tình Người .
Sáng nay , một sáng đầy mưa giông , bầu trời thì âm u nhưng trong lòng cảm nhận sự bình yên lạ thường .
Mến chúc các bạn có được nhiều niềm vui trong cuộc sống !
11 câu trả lời 11