Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 8 năm trước

hoHoangtenThao    ?           ?     ?

Chị có đây ko? Hi vọng lời này gửi đến chị và cũng như box bạn bè này.

Thật sự rất vui khi chị trở lại nơi này. Mong rằng điều này vẫn được duy trì lâu dài. Hi vọng các bạn nơi này dù mới hay cũ đều trở nên thân thiện, hòa đồng và cùng chia sẻ niềm vui với m.n.

Em sẽ lấy lại tên cũ, nếu box bạn bè thật sự có duyên lành để chị cảm mến... cám ơn chị hhtt & chúc chị luôn may mắn, hạnh phúc và thành công... như vậy liệu có ít quá ko nhỉ... hi, sao cũng dc, chị trở lại nơi này là vui rồi!

***Một kỷ niệm khi e trở lại yahoo hỏi đáp, đặc biệt hơn là box bạn bè, và đó có lẽ sẽ mãi là duy nhất:

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Am...

Mình post ra đây xem như lời cảm ơn đến chị hhtt vì câu trả lời thật sâu sắc, có nên ko nhỉ... nhưng đó là thời gian khi mình đặt chân trở lại... giờ thì có lẽ mình đã khác nhiều rồi :)

Cám ơn & chúc m.n online vui vẻ!

P/s: khi soạn câu hỏi này, bất ngờ xuất hiện các câu hỏi của thành viên tương tự:

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ai...

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ag...

Hi vọng đó cũng là niềm vui chung của m.n!

Cập nhật:

@Phung: đã biết rồi nhỉ.

@Thuy An, @Tien,@…rÅñdŸ…: mới vào sau này, nên cũng không biết.

Cập nhật 2:

@@★╬♥๑ღ hp ảo….þhù thủy mýt ướt♥๑ღ╬★: cám ơn các bạn, chia sẻ vui vẻ, hòa đồng, thân thiện nhé. chúc các bạn luôn an lành.

Cập nhật 3:

@Khac Vu: hay cùng chia sẻ thân thiện với mọi người nhé, chúc an lành.

Cập nhật 4:

@hoHoangtenThao: đúng là kể từ lúc vào e đã quá để cái tôi của mình lên quá cao. Nhưng lời của chị để e tự thay đổi mình. Chúc chị luôn an lành.

Cập nhật 5:

@。°、® Than chet! ©°。, cám ơn bạn, chúc bạn an lành.

Cám ơn tất cả mọi người!

Cập nhật 6:

@Sony Cô đơn: cám ơn bạn, hi vọng chúng ta sẽ có tình bạn thân thiện ở nơi này nhé, thân mến.

Cập nhật 7:

@cám ơn @Nguyen Dai Ngo, @Minh Phụng, @mua khoc, @kitin, @cuop đường phố, @damvanhao, @mua, @tien, @khac vu... đã đánh sao và hi vọng tình bạn ở nơi này sẽ mãi đẹp các bạn nhé, thân mến!

Cập nhật 8:

@cám ơn @thầy cúng, thân mến!

Cập nhật 9:

@....hotgirl tìm ck...^^, cám ơn bạn nhiều nhé!

Cập nhật 10:

@░░Ör†öñ░░, cám ơn bạn nhiều nhé, thân mến!

Cập nhật 11:

@Bao Nhi: cám ơn bạn nhé, thân mến!

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Thực ra ta đứng ở đâu không quan trọng, quan trọng là ta đứng cùng những ai!!

Thật sự...rất khó khăn cho một sự quay lại...nhưng...ta chỉ muốn được thấy những người bạn, những người em của mình vui và an lành...

Trước kia nơi đây ngập tràn những sự chia sẻ, những tình bạn chân thật...

Giờ thì...

Hơi buồn khi phải nói rằng... Mọi người đặt cái tôi của mình quá cao...điều đó...khiến cho sự chia sẻ...chỉ còn là hình thức! Và...những cuộc chiến phát sinh từ thói tự cao, giả tạo...

Ta không nói tất cả...

Cũng không bảo hãy cứ như xưa...

Nhưng...

Ta mong rằng...

Dù là ảo...

Cũng hãy dành tình bạn Thật cho nhau và...hãy chia sẻ với nhau bằng tình bạn... Tình bạn thực sự!

(Các) Nguồn: Riêng em VTC à! Em vẫn là đứa em trai VTC của ta dù ta luôn có cảm giác rất ngờ ngợ... :))
  • 8 năm trước

tôi vui khi quen biết bạn.

chỉ biết nói vậy thôi, không biết màu mè.

• 8 năm trước

vui vẻ nha

• Ẩn danh
    8 năm trước

Không độj trờj chung àk, randy, orton, randy orton là tớ cả đấy. Hjhj.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    8 năm trước

tớ hông hiểu gì cả

• Ẩn danh
    8 năm trước

Sony đây, có j` k

(Các) Nguồn: Onl zz
  • 8 năm trước

Ukm. KVũ dạo này ít tr l ai lắm, nhưng với huynh thì thế nào cũng sẵn lòng tr l hết.hjhj. Dù thế nào thì K.Vũ cũng ngưỡng mộ huynh như những lần trc đã nói lời công bằng dùm Vũ. Chúc huynh luôn zz & may mắn.hjhj. Thanks huynh đã nhớ tới Vũ nhé.hjhj. Onl zz nghe.

• 8 năm trước

rất vui đấy chứ ^^!

• 8 năm trước

Hình như ko có liên quan gì đến mình lắm! Nhưng chúc you luôn vui vẻ và có thêm nhiều tình bạn tốt đẹp như vậy!

• ­
    Lv 6
    8 năm trước

Rất vui vì điều đó... Và p cũg đang vui chung. Hahaha. Đã lâu ko đc sảg khoái. Hahaha

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.