Có khi nào bạn cười 1 cách "khó hiểu" khi đọc những câu hỏi trong box tâm lý?

Mình thì thỉnh thoảng vẫn cười "bí hiểm" như thế đấy, kể nhá: Ngày xưa có @Linh lên YHD kêu trời "giúp em với, bạn trai em đòi hỏi...." rồi thuật lại chi tiết từ cởi...áo tới..cởi 1 số thứ khác, rồi đụng vào đâu, chạm tới đâu. Nhiều bạn khuyên "Linh đúng đấy, không nên chiều theo ý bạn... hiển thị thêm Mình thì thỉnh thoảng vẫn cười "bí hiểm" như thế đấy, kể nhá: Ngày xưa có @Linh lên YHD kêu trời "giúp em với, bạn trai em đòi hỏi...." rồi thuật lại chi tiết từ cởi...áo tới..cởi 1 số thứ khác, rồi đụng vào đâu, chạm tới đâu. Nhiều bạn khuyên "Linh đúng đấy, không nên chiều theo ý bạn trai". Người tỉnh táo thì chỉ phán 1 câu "Em tập viết truyện sex được đấy" .Sự thật thì chỉ là 1 câu chuyện bịa không hơn không kém. À, thấy ở đây nhiều bạn quý mén @thích thì chiểu vô tư, vì bạn ấy vui tính, đọc câu hỏi làm người đọc bật cười. Cho hỏi có ai tin bạn Vịt đẹp trai tới nỗi như bạn í nói hem? Sao các bạn lại tin vào chuyện 1 cô vợ tệ hại đến không ra con người mà người chồng lại chịu, còn mẹ chồng lại bênh ?
(Hôm nay mình bị ấm đầu nên nhiều chuyện, ngày mai sẽ xóa câu hỏi khi đã ăn đủ gạch đá)
Cập nhật: ---- Hôm nay "chăng hết chòn chòn", box tâm lý vui quá à !!! Cao Thái Sơn: "các anh chị, ai nghĩ em là gay thì giơ tay" Các bạn trong box tâm lý, ai nghĩ HD là zợ của GĐ thì giơ tay. ... Câu hỏi này vi pham nguyên tắc cộng đồng vì đáng nhẽ phải đặt ở box chuyện cười. Chúc cả nhà Cuối tuần vui nhá ! hiển thị thêm ----
Hôm nay "chăng hết chòn chòn", box tâm lý vui quá à !!!
Cao Thái Sơn: "các anh chị, ai nghĩ em là gay thì giơ tay"
Các bạn trong box tâm lý, ai nghĩ HD là zợ của GĐ thì giơ tay.
...
Câu hỏi này vi pham nguyên tắc cộng đồng vì đáng nhẽ phải đặt ở box chuyện cười. Chúc cả nhà Cuối tuần vui nhá !
15 câu trả lời 15