Có bao giờ bạn khóc ở trong lòng và dường như tất cả việc bạn làm là để trả thù 1 cô gái mà bạn yêu ...?

Đã bao giờ người bạn yêu bỏ bạn đi . Nhưng bạn tỏ ra ko gục ngã bạn vẫn học vẫn vui đùa . Thậm chí cố hoàn thiện bản thân để sau này có thể tự hào rằng mình ko thua kém người sau này cô ấy yêu .Để rồi khi nhìn lại những gì đã qua bạn nhận thấy rằng mình đang trả thù người mình yêu ...và mình vẫn còn yêu cô ấy ...có... hiển thị thêm Đã bao giờ người bạn yêu bỏ bạn đi . Nhưng bạn tỏ ra ko gục ngã bạn vẫn học vẫn vui đùa . Thậm chí cố hoàn thiện bản thân để sau này có thể tự hào rằng mình ko thua kém người sau này cô ấy yêu .Để rồi khi nhìn lại những gì đã qua bạn nhận thấy rằng mình đang trả thù người mình yêu ...và mình vẫn còn yêu cô ấy ...có thể bạn có nhiều tiền ...công danh sáng lạn ...nhưng ko có người mình yêu ...thì để làm gì ...
Bạn sẽ tiếp tục như những ngày qua hay buông xuôi mặc cho số phận ...
Cập nhật: Cảm ơn tất cả những lời chia sẻ của mọi người ... Sau mấy ngày đi thực tập Mabon đã suy nghĩ và chọn cho mình 1 hướng đi , một niềm đam mê http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ai7LWFSHZmElseQP9p__w1RAVAx.;_ylv=3?qid=20120614035841AAq2gp4 Phương Thảo ( @Badgirl No1 ) : " suy xét cho cùng, nghĩ cho... hiển thị thêm Cảm ơn tất cả những lời chia sẻ của mọi người ...
Sau mấy ngày đi thực tập Mabon đã suy nghĩ và chọn cho mình 1 hướng đi , một niềm đam mê
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
Phương Thảo ( @Badgirl No1 ) : " suy xét cho cùng, nghĩ cho kĩ thì cũng chỉ là vì cái tôi thấp hèn "
Nói hay lắm , rất hay . Mình ko giận you đâu mà mình phải cảm ơn you , cám ơn rất nhiều . Câu nói như 1 phát tát , đau đấy ...Mình nó sẽ giúp mình bừng tỉnh hì hì .
Cập nhật 2: Mấy ngày đi thực tập mình đã được học rất nhiều thứ , mình cũng đã nhận thấy , mình đã giỏi hơn ai đâu , đã nhiều tiền hơn ai đâu, đẹp trai hơn ai đâu . Mình cũng chỉ là 1 con người bình thường hì hì .Chứ nào gì đặc biệt hì hì ... Đúng là chỉ có you mới dám nói mình như vậy hì hì Mình cảm thấy mình đáng bị như vậy... hiển thị thêm Mấy ngày đi thực tập mình đã được học rất nhiều thứ , mình cũng đã nhận thấy , mình đã giỏi hơn ai đâu , đã nhiều tiền hơn ai đâu, đẹp trai hơn ai đâu . Mình cũng chỉ là 1 con người bình thường hì hì .Chứ nào gì đặc biệt hì hì ...
Đúng là chỉ có you mới dám nói mình như vậy hì hì Mình cảm thấy mình đáng bị như vậy ...hì hì
10 câu trả lời 10