Thử lòng bạn trai bằng cách chia tay??? Help me please...?

mình là boy quen bạn gái cũng được 8 tháng hơn r, dạo này cô ấy có vẻ hơi vô tâm hững hờ với mình và rất hay cáu quắt..mình biết cô ấy đang bị khó khăn vì áp lực từ phía gia đình vì tầm 1 tuần trước đó gia đình cô ấy cấm cô ấy đi chơi với bạn và cô ấy trốn ra và bắt mình chở đi mình đành lòng vậy và nhà cô ấy tìm... hiển thị thêm mình là boy quen bạn gái cũng được 8 tháng hơn r, dạo này cô ấy có vẻ hơi vô tâm hững hờ với mình và rất hay cáu quắt..mình biết cô ấy đang bị khó khăn vì áp lực từ phía gia đình vì tầm 1 tuần trước đó gia đình cô ấy cấm cô ấy đi chơi với bạn và cô ấy trốn ra và bắt mình chở đi mình đành lòng vậy và nhà cô ấy tìm kiếm rất nhiều và mình chở cô ấy về. Khi về cô ấy bị mắng rất nhiều còn bị la là đi với trai nữa, mình cũng rất buồn vì chuyện này và cả tuần nay mình muốn gặp mặt cô ấy rất khó dù đang là hè. Rồi mình và cô ấy nhắn tin gọi điên nc đt mỗi ngày nhưg oái ăm khi mình rãnh thì cô ấy bận và ngược lại nên vài ngày cũng rất khó. Rồi mình cũng thấy cô ấy hơi vô tâm và khi nc đt cũng rất cáu quắt làm 2 đứa mình tc~ cũng nhạt dần nhưg mình hiểu cho cô ấy;) Rồi cô ấy nt v' mình bảo tình cảm nhạt nhưg mình dùng mọi lời lẻ khuyên cô ấy và níu kéo rồi cô ấy nói vẫn muốn vậy r mình gọi cô ấy nc 1 hồi năn nỉ cái tự nhiên cô ấy cười r bảo đùa..và xin lỗi nói rằng thử coi a còn yêu e ko..! Mình cũng ức chế lắm nhưg mà thôi nghĩ ngiu mình mà nên bỏ qua và bảo cô ấy mốt đừng làm vậy nữa.........rồi trôi qua vài ngày nt nc với 1 cảm giác rất cụt hứng vì cô ấy hay nóg tính làm mình mất hứng nc, r khi mình nói rất muốn gặp cô ấy thì cô ấy bảo: " e đi đc thì e đi r...mệt quá...cứ nhắc chuyện này hoài " Vì mình rất thương cô ấy mong muốn đc đi chơi cùng với cô ấy nhưg k hề muốn ép buộc cô ấy. Rồi tới hnay cô ấy cáu quắt r mình góp ý cho cô ấy hiều và hỏi nguyên nhân vì nc với mình rất hay nạt =.=! r cô ấy nói : dạo này e như vậy với a, chắc tại tc~ nhạt. Nên thôi a buôg e đi..e ko muốn a buồn vì e nữa....rồi muốn ctay típ. Mình thật sự k hề muốn và níu kéo ( có thể nhiều bạn trai bảo mình nhu nhược và yếu đuối ) cũng bởi vì mình rất yêu cô ấy r nt kì cò qua lại bảo cô ấy suy nghĩ cho kĩ đi mình ko muốn mất cô ấy mà cô ấy bảo mình phiền r khó chịu nên 1 hồi mình đồng ý ctay cô ấy r chúc cô ấy này nọ....cô ấy cũng chúc mình lại....( thật sự mình đã rớt nc' mắt nhưg mà thôi mìh từ bỏ v. ) Xog 1 lát cô ấy nt bảo đùa và mình nói lần trc' a cảnh cáo e r mà đừng nên đùa với tình yêu và rất bực khi cô ấy ko tôn trọng mình và cô ấy xl~ xl~ rất nhiều và năn nỉ và mình bảo: a thì rất rộng lượng trog tình yêu nhưg trog chuyện này thì.......r cô ấy bảo h e f~ làm gì cho a đây, mình bảo bây h cho mình ngủ vì mình mệt lắm r :) cô ấy bảo ngủ thì ngủ luôn đi...( tính giận ngc. mình lại vì tính cô ấy rất bướng ). Xog lát hồi cô ấy gọi mìh ko bắt máy r cô ấy nt : Dậy mng khỏi tha thứ cho t. Coi như chiện hùi nãy ko đùa. Ko cần mng rộng lượng.......Bây h mình nên làm gì đây??? Trước 2 lần thử này cô ấy có đòi ctay mìh 2 lần nhưg 2 lần đó mình níu kéo nên ko thàh...tính cô ấy thì rất bướng và khó chịu típ thu n~ lời tâm sự mà 2 đứa đã góp ý với nhau. Anh chị nào giúp e nhé..e hiện là sinh viên :D
Cập nhật: Cho mình thêm cái này là 2 lần thử lòg chỉ cách nhau có vài ngày....và lần thử đầu tiên mình xin đình chính lại là cô ấy nói muốn xa nhau 1 tgian k gọi điện k nt chứ k f~ ctay =.=!
5 câu trả lời 5