thùy nguyen đã hỏi trong Khoa học Xã hộiTâm lý học · 8 năm trước

e họ cãi thế này ..................?

kitin cứng họng ...

kitin thấy ...nhok ấy mới 14 tuổi mà đầu tóc lùm xùm . lại bắn lỗ tai ( là con trai) ...kitin mới mắng :

ngày mai chị dẫn đi cắt tóc ...ko chị lấy kéo cắt luôn đó , tai thì cứ như con gái mở ra ngay ...

nhok cãi :

-chị thì sao tóc cũng để dài ngoằn , chị cũng đeo bông tai ..chị cắt tóc với mở bông tai ra đi rồi e đi cắt tóc ...

kitin bó tay ..luôn ..ko nói với cái thằng nhóc cãi cùn này nữa ...bực với hết cả mình ...

4 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời yêu thích

Kitin hãy nói là

E thích làm con gái à? Đàn ông con trai mà đeo bông tai thì khác nào con gái. Nếu e thích đeo bông tai, để tóc dài thì mặc váy luôn đi là vừa. Hì

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 8 năm trước

Hãy bảo với nó,"em chịu cắt nốt cái đặc trưng của em cho thật giống chị thì chị sẽ không có ý kiến nữa !"

• 8 năm trước

Uh , hihiih, em cua chi giong em thiet rui, em ko thich cat tot, rat nhat cat toc, moi khi nghe toi chuyen cat toc, em luc nao cung hen rang, mai, mai, mai, roi ngay mai nua, vi em rat ghet cat toc, ko bit tai sao nua, de toc dai lom thom, rui moi bat dau cat toc do, khi cat toc em cam thay em x men hon han, ah ko super men co

Ah, neu em cua chi ko nghe loi chi thi em co cach nhu the nay, Chi se xam cho em mot bo vay, va giay cao got no dep lam, neu em ko chiu cat toc nua chi se cho em mat vay luon, va cho em cot toc thanh con gai luon, bay h, sao co chiu cat toc ko

• 8 năm trước

Nó là thằng con nít chưa biết điều phải trái, ngay cả đặc điểm phân biệt con trai con gái cũng chưa phân biệt nổi, tại nó cũng adua theo bạn bè học diễn viên Hàn xẻng là không nên, nhưng không thể phủ nhận có người tóc tai bù xù và đeo khuyên trông có vẻ đẹp hơn nhưng tùy người không phải ai cũng đẹp, nếu kitin thấy nó hợp với phong cách vậy thì kệ nó, nếu không nó đích thị là fan HKT rồi, hahaha !!!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.