Gửi người tôi yêu..........................?

Chúng ta yêu nhau bao lâu rùi anh nhỉ <---vẫn là câu nói em gửi anh bức thư tình đầu tiên ,mà giờ đây là bức thư tình cuối cùng......... 4 tháng đủ cho ta hiểu nhau chưa nhỉ ? Em nghĩ là chưa anh à, vì chúng ta hiểu nhau thì khg có kết cục của ngày hôm nay........ 4 Tháng chúng ta cũng trải qua đủ những cung... hiển thị thêm Chúng ta yêu nhau bao lâu rùi anh nhỉ <---vẫn là câu nói em gửi anh bức thư tình đầu tiên ,mà giờ đây là bức thư tình cuối cùng.........
4 tháng đủ cho ta hiểu nhau chưa nhỉ ? Em nghĩ là chưa anh à, vì chúng ta hiểu nhau thì khg có kết cục của ngày hôm nay........
4 Tháng chúng ta cũng trải qua đủ những cung bậc cảm xúc,Hạnh Phúc & Khổ Đau luôn đi song song vs nhau........chúng ta chấp nhận vì chúng ta yêu nhau ,yêu nhau quá nhìu...........
Em thật may mắn vì là người yêu đầu tiên của anh ,vì vậy nên em càng thương yêu trân trọng anh nhìu hơn .Anh luôn bên em mỗi khi em cần ,khi em đau ,em mệt ,khi em bùn và cả khi em vui nữa.......anh là điểm tựa cho em......
Chúng ta xa nhau nhưng luôn bên cạnh nhau bởi nhịp cầu nỗi nhớ ,yêu và thương luôn tồn tại trong chúng ta.........
Có gì xảy ra hàng ngày vs em mà anh khg bik,anh bik hết .........
Nửa đêm giật mh cầm đt ''nhớ anh''
Còn anh lập tức tl ngay ''anh cũng vậy nữa''
Rồi miên man khg ngủ vì nhớ nhau..........
Hàng ngày anh nhắc em đi chợ ,rùi lên thực đơn từng bữa bởi em sống 1 mh mà lại bệnh nữa ,nên anh thương em nhìu lắm..........anh luôn nhắc nhở em như em là con nít vậy........
Còn em cứ tận hưởng niềm hp vô bờ bến mà anh ban tặng cho em.........
Khi anh đau ,cả đêm em thức ôm đt chỉ có ngồi nt dù bik anh khg tl,em khg ngủ đk vì lo lắng ,em vẫn thường kêu anh dậy mỗi sáng ,vẫn nhắc nhở anh ăn thật nhìu mỗi bữa............
Nhưng mấy bữa trước em đau khg dậy sớm đk,nên khg thể gọi anh dậy sớm......anh bùn rùi anh giận lẫy ''có bik mỗi sáng T nhớ HH phát điên hông'' và em bik từ đó anh bùn,cảm giác em bỏ rơi.........nhưng anh khg bik rằng em vẫn nhớ và yêu anh nhìu lắm....
Ngày hôm qua anh giận em vì chút hiểu nhầm rùi buông lời cay đắng ,anh xua đuổi em như thứ bệnh dịch ,trái tim em nát tan ,tâm hồn em vụn vỡ và em đau ,đau lắm anh bik khg
Em đã khóc ,khóc quá nhìu vì những câu nói ấy ,vì sao vậy anh ,em nào có tội gì đâu..............
Chúng ta chẳng phải đã là 1 sao anh ............
Rồi anh nói em vô tâm ,anh nghĩ vậy thật sao anh ,em là đứa con gái như vậy sao .......???
Là đứa con gái chỉ bik nhận sự quan tâm ng khác mà khg đáp trả ,em là vậy hở anh ,trời ơi.......
Em đau lòng quá.............
Gio bik nói gì đây anh ,vì anh khg hỉu hay anh khg muốn hỉu ,nên em đành ra đi thôi..........
em bước đi mà hồn em chết lặng ,trong tim em vẫn còn yêu anh quá nhìu,nhưng trong tim anh có lẽ cần có người khác thay thế ,bởi giờ đây em trở thành vô nghĩa đối vs anh.......
Anh ! anh hãy tự bik chăm sóc mh nha anh ,đừng đam mê cv nhìu quá mà quên đi bản thân mình ,em khg muốn anh đau lần nào nữa,bữa sáng cũng nhớ ăn đầy đủ nha anh ,và nhớ đi ngủ sớm ........
Còn em,em sẽ cố gắng sống thật tốt để anh yên lòng.........
.......................Tạm biệt anh....................
Cập nhật: bik nói gì đây ,hổng bik nói gì nữa cả .........
cầu mong anh luôn may mắn hp trên đường đời...........
Cập nhật 2: à khg ,em viết cái này lúc ăn cơm tối xong ^^
anh nhớ xóa giùm em cái clip có hình em nha ..........
Cập nhật 3: cảm ơn các em......
nhưng đến giờ nước mắt chị vẫn cứ rơi........
sao chị khổ quá vậy trời.........
Cập nhật 4: haiiizzzz......mới hôm qua ,sang hôm sau đã thành cổ tích..........
Cập nhật 5: anh à,có lẽ Bảo Trân nói đúng ,anh có lẽ chỉ là vui chút thôi đúng khg......... khg sao anh à ,vì em hp thật sự,niềm hp đk tô vẽ trong trí tưởng tượng của em. và khg sao đâu anh à ,anh bảo 2 ngày là quên liền ,có lẽ vs em số ngày sẽ đk thì nhân đôi ,nhân 3 hay nhân lên bao nhiu lần nữa thì em mới quên đk thanks anh... hiển thị thêm anh à,có lẽ Bảo Trân nói đúng ,anh có lẽ chỉ là vui chút thôi đúng khg.........
khg sao anh à ,vì em hp thật sự,niềm hp đk tô vẽ trong trí tưởng tượng của em.
và khg sao đâu anh à ,anh bảo 2 ngày là quên liền ,có lẽ vs em số ngày sẽ đk thì nhân đôi ,nhân 3 hay nhân lên bao nhiu lần nữa thì em mới quên đk
thanks anh vì đã xóa clip ấy..........
Cập nhật 6: và tất cả chỉ là ảo phải khg anh .....haiizzz.............
11 câu trả lời 11