[Tiệm trà sữa LadyCat]... Xin lỗi nhé Kang Hy, Cat đã đọc trộm nhật ký của Hy..=))))...?

Hy còn nhớ không, cái hôm mà Hy đến tiệm trà sữa của Cat nhưng "lỡ" thiếu tiền ấy...

Cat định giữ Hy lại làm nhân viên bưng bê, nhưng khổ nỗi, ngắm đi ngắm lại, nhìn người Hy như củ tam thất thế kia thì giữ làm cảnh à??? Thôi đành xin tạm cái áo của Hy, tuy nó hơi nhàu nhàu 1 tý, 5 cái cúc thì đứt mất 3, rách nửa cái ống tay nhưng thôi kệ, đang thiếu cái giẻ lau sàn nên Cat "xin tạm". Ai dè lúc Hy về, trong cái áo của Hy rơi ra 1 cuốn nhật ký bằng bàn tay, nội dung cụ thể Cat xin mang ra cho mọi người cùng tham khảo như sau:

Ngày... tháng... năm...

Hôm đó, Hy đến trường rất sớm, đi dạo 1 vòng quanh trường hít thở không khí trong lành. Lúc ngang qua khu nhà vệ sinh nữ, thấy cái quần không biết của ai vắt trên tường. Hy nghĩ chắc tại hôm qua gió to quá thổi cái quần của bạn nào ở nộ trú bay xuống đây, Hy liền cầm lấy rồi mang lên dây phơi, lòng vui vui vì đã làm được một việc tốt.Lát sau Hy nghe thấy tiếng Cóc Ghẻ kêu thất thanh ở nhà vệ sinh nữ,chắc lại có con chuột nào đấy chạy vào thôi í mà, con gái đúng là chúa rắc rối.

Ngày... tháng... năm...

Hôm nay Hy nhìn qua cái thời khóa biểu, đại số hóa sinh dục, toàn những môn mà Hy yêu thích.

Tiết đại số,thầy giáo nghỉ,ông thầy khác lên dậy thay,thầy này dậy chán vãi,đã dậy chán lại còn tỏ ra "tôi nguy hiểm".Cái thằng bên cạnh lại cứ lấy chân nó đá chân Hy, Hy bực quá,quay sang quát nó "cẩn thận,tí tao cho ăn đấm",ông thầy nghễng ngãng hỏi lại "cậu vừa nói cái gì". Hy vốn dĩ thật thà nên nói luôn "em bảo cẩn thận tí có sấm".Thầy ậm ừ cho qua rồi tiếp tục bài giảng.

Tiết hoá học,cô giáo hỏi Hy nêu ứng dụng của axit, Hy tra lời luôn axit có nhiều công dụng thiết thực với đời sống,trong đó có thể dùng để tạt vào mặt nhau đối với những người đang có tranh chấp về tình cảm.Cô giáo nói Hy có sáng tạo nhưng không đúng chỗ,nên cho Hy3 điểm. Hy về chỗ lòng hơi buồn nhưng không thất vọng,điểm số không quan trọng,quan trọng là cô giáo đã công nhận mình có sáng tạo.

Ngày... tháng... năm...

Giờ ra chơi, Hy thấy hơi tức ngực nên xuống phòng y tế của trường xin thuốc. Chị y tá hỏi Hy ở nhà bị thế này hay uống thuốc gì, Hy bảo thuốc Đạp L**,chị ấy đỏ mặt,đứng một lúc, Hy nghĩ chắc chị quên tên thuốc nên viết ra giấy đưa cho chị,chị mới mở tủ lấy cho Hy vỉ thuốc DAFLON, uống xong mình đi ra.Ngán ngẩm với trình độ ý bác sĩ của nước mình,quản lý tủ thuốc mà còn không biết thuốc mình bảo là thuốc gì,mình phải viết ra giấy mới biết.

Ngày... tháng... năm...

Hôm nay đi qua tiệm trà sữa của LadyCat, nhìn cái biển miến phí cho trẻ em ở độ tuổi 18- mà ngán ngẩm, hôm trước mình vẫn 18-, thế mà hôm qua sinh nhật, hôm nay ta đã là 18+ mất rồi... đành ngậm ngùi ra đi trong sự tiếc nuối và cồn cào của "ông anh Ruột"...

--------------------------------------------

Tiệm trà sữa LadyCat_ Kang Hy giờ đang trốn nơi nào về nhận lại "giấy tờ" đi nhé. Kakaka. :))

^_____^

Cập nhật:

@Kimsuok: trả thù mà bạn, phải trả gấp đôi chứ. Keke :P

Cập nhật 2:

@Ma nữ: Ơ hay, thế theo Ma tại sao Cóc Ghẻ lại... "kêu thất thanh" thế kia? phạt Ma vì tội hem chịu đọc kỹ nhá. :D

8 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    7 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Quần của ai thế nhỉ?

hô hô hô

hum qua rõ ràng ta thấy nó trước, đihj chôm, ai ngờ.....cụ Kang HY nhanh tay quá...bể mánh

(Các) Nguồn: chỉ Ma hiểu Em:)
  • 7 năm trước

Grưừ...cứ chờ đấy Cat ạ.

• 3 năm trước

bi?t t? khi nào ko Cat haha c?m ?n tui ?i, tui bi?t nè t? khi bà chém tui và QKS m?t tích th? là tui thông minh ??t xu?t ^^ th? là 2 ng??i thành c?p nh? công tui.>"< b?i v?y chém QKS ít thui ^^

• 7 năm trước

kanghy ơi k nhanh tay kẻo bị chém cho dẹp tiem lun ne

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 7 năm trước

Anh bảo rồi .

Mượn của ng ta ko dùng đến thì trả ngay đi ko nghe

giờ cóc đời em áo vs quần mới thì lấy đâu ra ?

(Các) Nguồn: Hì hì
  • 7 năm trước

Gê thiệt, đág khâm phục

(Các) Nguồn: Pé Tuyết
  • S.H.E
    Lv 4
    8 năm trước

Sao hum bữa Cat nói là mất cái quần...coi coi phải cái quần đóa hem? phải thì đập vỡ mặt hắn ra..vì cái tội nhặt của rơi mà hổng trả :D

Đọc kỹ lắm mà...Cóc la là vì thấy tên Kang Hy lấy cái quần của Cat...chẳng nhẽ thấy mà ko la =))))))

• 8 năm trước

cat chem hy manh tay that.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.