Xin chào , các Bác , các Anh, các Chị , các Em , các Cháu nhỏ , cùng toàn thể mọi người trong & ngoài Box TL?

Tôi mới tham gia chính thức box TL chưa đủ lâu để đánh giá bình phẩm,hay để biết dc những nét văn hóa và phong cách.nhưng cũng tạm đủ thời gian để ngẫm về cái hay cái đẹp cái tốt cái xấu mà bản thân Box đã mang lại cho chúng ta. Tôi đã đọc đã trả lời nhiều câu hỏi nhiều chủ đề khác nhau " chỉ những câu... hiển thị thêm Tôi mới tham gia chính thức box TL chưa đủ lâu để đánh giá bình phẩm,hay để biết dc những nét văn hóa và phong cách.nhưng cũng tạm đủ thời gian để ngẫm về cái hay cái đẹp cái tốt cái xấu mà bản thân Box đã mang lại cho chúng ta.
Tôi đã đọc đã trả lời nhiều câu hỏi nhiều chủ đề khác nhau " chỉ những câu tương đối hiểu và biết mới trả lời " với tất cả hy vọng sẻ giúp dc ít nhiều cho bạn thắc mắc
Nhưng tôi cảm nhận qua những câu trả lời cùng nội dung , thì vẫn có câu trả ko đúng ý người hỏi hay nói rỏ hơn là mượn câu hỏi đó để trình bày truyền đạt ý của riêng mình , nhầm mục đích lên án hay đã phá " trừ những câu có ý hài và châm biếm " và cũng có một số câu hỏi ko mang tính muốn hiểu biết

Vì theo tôi nghĩ đây là môi trường tốt là diễn đàn hay , nơi để giao lưu gắn kết tất cả mọi người , mọi miền , mọi ngành nghề lãnh vực , mọi địa vị sang hèn .
Có thể nhiều người chưa ý thức nhận thức hết giá trị của nó hoặc cố ý mượn diễn đàn này để mưu đồ hay phục vụ mục đích riêng tư , nên làm ảnh hưởng giá trị vốn có của nó . Tôi nói vậy ko có nghĩa là phũ nhận những giá trị đóng góp to lớn mà diển đàn đã đem lại đã phục vụ cho mọi người
Thật ra ý tôi là sẻ rất thiệt thòi cho những ai thật lòng muốn nhờ diễn đàn để giúp đỡ chia sẻ , hòng phát triển TRI THỨC xây dựng NHÂN CÁCH , bởi trong thiên hạ người hiền tài đức độ rất nhiều với vốn truyền thống người vn là tương thân tương ái , đùm bọc đoàn kết , hơn nữa họ sẻ ko phí thời gian khi tham gia diễn đàn.
Với tất cả mong muốn mọi người hiểu nhau hơn gần nhau hơn, tôi mạo mụi nói lên những suy nghĩ có thể làm ai đó ko vui ko vừa ý, thì xin nén lòng bỏ quá cho.
chân thành cảm ơn và đón nhận mọi ý kiến phê bình đóng góp của tất cả huynh đệ

Chào thân ái ! Chúc tất cả 1 ngày nghỉ vui vẻ an lành !
Cập nhật: *** Xin lỗi mọi người vì sơ ý nên từ VIỆT NAM viết tắt nhưng ko viết hoa ( truyền thống người vn ) mong mọi người châm chước bỏ quá , rất tiếc ko vào sửa lại dc
Cập nhật 2: - Xin nhận lời góp ý @ vậy là ngắn lắm rồi đấy , nếu ngắn nữa là lòi ra thấy hết ....

- cám ơn lời nhận xét của CHARLOT , bạn quá khen làm tôi mất giấc ngũ trưa rồi ,, hì , hì !
Cập nhật 3: ***@ Bạn đã đến thì tôi phải tiếp , tôi xin ghi nhận tất cả những chia sẻ , góp ý , cảm nhận của bạn
Cập nhật 4: Nói thêm với bạn @ heart .. ở ngoài XH tôi vốn rất khi biết tự ái với người yếu kém hơn tôi , thay vì tự ái tôi tội nghiệp thương hại họ Thế thì trong mạng ảo này điều đó ko bao giờ xảy ra với tôi , tôi chắc chắn 100% về điều này Sở dĩ phải nói với bạn những điều này vì bạn thấy tôi có thái độ với bạn hơi khác so... hiển thị thêm Nói thêm với bạn @ heart .. ở ngoài XH tôi vốn rất khi biết tự ái với người yếu kém hơn tôi , thay vì tự ái tôi tội nghiệp thương hại họ
Thế thì trong mạng ảo này điều đó ko bao giờ xảy ra với tôi , tôi chắc chắn 100% về điều này
Sở dĩ phải nói với bạn những điều này vì bạn thấy tôi có thái độ với bạn hơi khác so với mọi người đúng ko ?
Tôi chỉ giữ khoảng cách nhất định với bạn , ko có chút gì về phòng bị hay tấn công
Cập nhật 5: - rất cám ơn lời chia sẻ của bạn VGC , chúng ta chỉ nên làm công việc chia sẻ , nhắc nhở , và cũng chỉ ở chừng mực hạn chế với nhóm có ý thức nhận thức muốn cầu tiến cầu toàn
Phần còn lại đành phó mặc cho nguyên quy của YH VN
Cập nhật 6: - Rất cám ơn sự chia sẻ sâu sắc, góp ý rất chính xác và lời khuyên rất chân thành của bạn Cry Thực ra ý chính của tôi chỉ là muốn làm dịu lại bầu khí , tạo khoảng sân nhỏ để mọi người vào trú chân đàm đạo vào ngày nghĩ nếu lỡ ghé qua , chứ cánh tay tôi làm sao ôm nổi bầu trời box TL dc Chúc bạn ngày nghĩ an lành... hiển thị thêm - Rất cám ơn sự chia sẻ sâu sắc, góp ý rất chính xác và lời khuyên rất chân thành của bạn Cry
Thực ra ý chính của tôi chỉ là muốn làm dịu lại bầu khí , tạo khoảng sân nhỏ để mọi người vào trú chân đàm đạo vào ngày nghĩ nếu lỡ ghé qua , chứ cánh tay tôi làm sao ôm nổi bầu trời box TL dc
Chúc bạn ngày nghĩ an lành vui vẻ ! ( mới gặp nói chuyện lần đầu có galăng tý ) các bạn thông cảm nhé !
4 câu trả lời 4