Cổ em tự nhiên sao thấy nó cao hơn bình thường, ko biết có phải do chờ đợi mà có hiện tượng đó, hay là gì khác?

... Lời yêu không mất tiền mua ,
Lựa lời mà tỏ cho vừa lòng nhau .
...Lời đường ngọt mật cứ trao ,
Để giờ em phải cổ cao thế này .
... ... híc
Cập nhật: ----------------------------------------...
... ha,...MayLangT.. cái chuyện cam chịu bị chồng thường xuyên đánh bầm xanh cả mắt đó xưa rồi Diễm ơi ! ...ha
Cập nhật 2: Cổ cao chứng tỏ yêu nhiều,
Leo cây cũng giỏi, sao siêu đợi chờ.
Sức người có hạn, em ko đợi lâu được đâu * Nguyen Dai ngo * ơi ... lâu nhất là 10 ngày đến 9 tháng thôi hà ... híc
Cập nhật 3: Thôi ráng chờ cao cở đà điểu được rồi CHARLOT ơi, để cao tới bằng với sư phụ hươu thì mỗi lần uống nước thấy tướng xấu lắm ...
Cập nhật 4: Hạt dẻ ơi " Thà kiêu ... ba ngấn ... chờ ai ,
Còn hơn vội lấy nhầm tay vũ phù ( vũ phu đấy...hj ) "
Cập nhật 5: Bạn gì " .... " có phải "hư vô" hay "vô hư" gì đó không ?
Cập nhật 6: * vũ như cẩn * ........ Ta thà kén chọn "để không" ,
Chứ không thể lấy thằng chồng rêu rao .
Cập nhật 7: ... hj ...* kẹo dừa * đến vùng dân tộc đó để phổ biến bí quyết này đi , để các cô mỗi năm khỏi phải chồng chất mấy cái vòng đó chi cho khó chịu ...hjhjhj
Cập nhật 8: Khổ lắm * Violetba... * ơi khi mà trông ngóng chờ đợi một cái gì đó cứ rướn lên nhìn miết mà cổ vậy đó . Còn bạn muốn cổ cứ lắc qua lắc lại hoài thì cứ ra quán cà - phê ngồi uống mỗi ngày rồi vé số đến mời ... bảo đảm một thời gian ngắn bạn sẽ có hiện tượng này ngay ...hjhj
Cập nhật 9: * Nguyen Tv * có những cái ko chắc lắm , nhưng ko biết sao ta vẫn chờ , và hy vọng có sự thay đổi ở ngày hôm sau ...
10 câu trả lời 10