Yêu hóa học , yêu box hóa , yêu tất cả các bạn …:)?

Lâu lắm rồi nhỉ … mình mới lại quay trở lại box hóa được gặp lại các bạn ảo nhưng tình bạn rất thật hì hì … ôi những khoảng thời gian được cùng các bạn giải hóa thật là vui , hạnh phúc biết bao , tuy không quá dài nhưng cũng đủ để chúng ta có thể hiểu nhau ! những giận hờn vu vơ ! những bức xúc khi bị mọi người... hiển thị thêm Lâu lắm rồi nhỉ … mình mới lại quay trở lại box hóa được gặp lại các bạn ảo nhưng tình bạn rất thật hì hì … ôi những khoảng thời gian được cùng các bạn giải hóa thật là vui , hạnh phúc biết bao , tuy không quá dài nhưng cũng đủ để chúng ta có thể hiểu nhau ! những giận hờn vu vơ ! những bức xúc khi bị mọi người hiểu lầm gói gọn trong từng đó thời gian thôi nhưng các bạn trong tôi thật sự rất đặc biệt ….giờ đây mabon chỉ muốn rằng mình nhỏ lại vài tuổi và đừng lớn nữa cứ mãi là 1 cậu học sinh lớp 11 và 12 để được học hóa hoặc quay trở lại hồi thi ĐH để mabon thi sư phạm hóa để gắn bó với hóa nhiều hơn …hì hì
Bật mí với các bạn nha , thực ra mabon ko học chuyên hóa và hóa cũng ko phải là môn mabon giỏi nhất ( Sinh học) nhưng mabon lại có tình cảm đặc biệt nhất với nó vì Cô Hạnh cô giáo dạy hóa người mà mabon mang ơn nhiều nhất …nhờ có cô mà mabon mới được như ngày hôm nay …vì trước kia mabon ham chơi , nghịch nghợm , đánh nhau và lười học lắm hì hì …nhưng nhờ có cô dạy bảo mà mabon mới tạm gọi là ngoan hì hì …
À cũng bật mí với các bạn mabon đã chót hứa với cô em gái Halen là thi olimpic Thủy lực vậy nên mabon đang ôn thi omlipic thủy lực 1 môn ko lien quan đến hóa mà liên quan nhiều đến lí …vậy là mabon lại thử sức một môn mới …hì hì nên mabon cũng bận nên ko thường xuyên lên YHHĐ được hôm nay quay lại box hóa thấy các bạn Pain , VDTT , TCT , TD và rất nhiều bạn nữa vẫn đang giải hóa mình vui lắm … nếu có thời gian rảnh mabon vẫn sẽ lên cùng các bạn gải hóa tuy rằng kiến thức của mabon chẳng còn là bao nhiêu nhưng mabon vẫn sẽ cố gắng…
Thôi chúc các bạn luôn vui tươi , mạnh khỏe và ngày càng học giỏi ...
ppp
7 câu trả lời 7