Qhtd với bạn gái ko như mong muốn?

Em la nam 24t Đây là lần QH đầu tiên của e! Lúc mới đưa DV vào cửa mình bg thì thấy hơi đau và chật nhưng sao đó lại ko thấy đau nữa...Mà e cảm thấy âm đạo bạn gái..rộng! Và e chẳng có cảm giác gì cả..chỉ thấy nhột nhột thôi..và khoảng 10' e mới xuất tinh..! Nhưng lại Lạ hơn là.. Bạn gái e lại kêu rát và thốn,... hiển thị thêm Em la nam 24t
Đây là lần QH đầu tiên của e! Lúc mới đưa DV vào cửa mình bg thì thấy hơi đau và chật nhưng sao đó lại ko thấy đau nữa...Mà e cảm thấy âm đạo bạn gái..rộng! Và e chẳng có cảm giác gì cả..chỉ thấy nhột nhột thôi..và khoảng 10' e mới xuất tinh..! Nhưng lại Lạ hơn là.. Bạn gái e lại kêu rát và thốn, khi mà e thấy âm đạo Rộng! nên e nghĩ là bg kêu như vậy..để kich thích e Vì bạn gái e ko con trinh nữa!?? a/c vui lòng cho e biết nguyên nhân dc ko??? Và:

1.Tại sao e thấy âm đạo bg e rộng mà nó lại kêu rát và thốn?

2.Ai QH với bg cũng đều thấy âm đạo Rộng phải ko?

3.Nguyên nhân e ko có cảm giác có phải bao Quy đầu "dài" ko? (e tự tuột thì bao qui đầu mới tuột ra..khi đưa vào âm đạo có phải bqđ "che" hết đầu Khât mà làm giảm cảm giác ko?)

4.DV e bạn gái nói là to lắm.. vậy mà vẫn thấy âm đạo Rộng??

* Bao qui đầu của e nó dài. Đây là lần đầu tiên e QH, Vì time eo hẹp mà khúc dạo đầu còn hạn chế..khi thấy âm đạo ướt là e đưa DV vào..! E đã thủ dâm từ lúc 15t trung bình 1 lần/ngày (đôi khi 2 lần) từ đầu năm đến giờ e đã giảm nhiều khoảng 2-3 lần/tuần...

Em xin cảm ơn ạ !
5 câu trả lời 5