Ca ngợi cô đơn tức là ta đang ca ngợi tình yêu trong ta đã và đang bùng dậy ?

mời các bạn cùng nghe nhạc :
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=O5CINP5...
Cập nhật: Chào em Vera ! Bài thơ hay quá em ạ , anh có sự đồng cảm với những dòng thơ này . Khi ta có tình yêu ngự trị chợt thấy mình cô đơn tịch lặng quá ...Giữa dòng đời đông vui , ta hòa cùng sự vui ấy nhưng có đồng điệu bao giờ .! Chào Sặc Lô ! Sự thật tình yêu mà có sự hồ nghi , không tin yêu sao gọi là YÊU hả bạn... hiển thị thêm Chào em Vera !
Bài thơ hay quá em ạ , anh có sự đồng cảm với những dòng thơ này . Khi ta có tình yêu ngự trị chợt thấy mình cô đơn tịch lặng quá ...Giữa dòng đời đông vui , ta hòa cùng sự vui ấy nhưng có đồng điệu bao giờ .!
Chào Sặc Lô !
Sự thật tình yêu mà có sự hồ nghi , không tin yêu sao gọi là YÊU hả bạn ?
Chào Ngọc An !
Người chỉ yêu lấy chính bản thân mình thì làm sao có tình yêu thương đích thật để rung ngân tâm hồn và trái tim nhảy múa reo ca .
Chào @ Đại Ngộ !
Đối với tình yêu thì không gian không tồn tại . bạn biết bản nhạc " Một vòng trái đất " chứ ? và thời gian bằng không . " Ngồi với em cả chiều mà sao tối buông nhanh quá...Cách nhau một sáng mà cảm thấy đã hơn năm ..." lạ nhỉ ?
Chào Tiên Hoa !
Chỉ có người BIẾT YÊU mới quý trọng tình yêu bạn ạ , 7 sắc cầu vòng không dể ai đã được , như ma ni châu kia nếu không thông hiểu chỉ thấy chỉ là những mảnh vỡ pha lê .
Chào Gió !
Vâng , những lời em nói hoàn toàn chân thật với tình cảm anh đang cưu mang .
Ch
Cập nhật 2: Chào @ Tam !
Tình yêu hay cô đơn là 2 mặt của một vấn đề .
Thân mến
15 câu trả lời 15