Con người đó có xứng đáng nhận đc t.yêu của e ko?

Em có thương 1 ng, tụi e qen nhau tính tới nay đã là 10 tháng :( nhưng vì g.đ e qá là khắc khe + thêm anh ấy ko có tính kiên nhẫn để đợi e. Vậy là tụi e đã c.tay:(( Những kỉ niệm hp bên a ấy e ko có nhiều trong 10 thág ấy, những lúc đi chơi cũng có nhưng ko nhiều mà a ấy chỉ toàn mún đưa e vào k.sạn, nhà nghĩ.... hiển thị thêm Em có thương 1 ng, tụi e qen nhau tính tới nay đã là 10 tháng :( nhưng vì g.đ e qá là khắc khe + thêm anh ấy ko có tính kiên nhẫn để đợi e. Vậy là tụi e đã c.tay:((

Những kỉ niệm hp bên a ấy e ko có nhiều trong 10 thág ấy, những lúc đi chơi cũng có nhưng ko nhiều mà a ấy chỉ toàn mún đưa e vào k.sạn, nhà nghĩ. Em đã rất nhìu lần khóc zì a ấy đòi c.tay zì e ko cho chịn đó. Zì mún giữ t.cảm, nên e đã đồng ý cho.

Tưỡng a ấy đã đc, sẽ ko đòi hỏi gì khác, ai dè a ấy đòi e mua đồ, rồi kiu e kím ai mựn tiền cho ảnh trả nợ. E chạy đông chạy tây kím ng mượn, nhưg mượn qài ko ai có. Nói với a ấy, thì ảnh nói là e ko bít lo, ko thương mà lo cho ảnh đòi c.tay e. Anh nói b.jờ lo cho ảnh, sau này ảnh đi làm có tiền lo lại.

Sau chịn đó, ảnh kím đc tiền trả nợ, rồi anh x.lỗi e zì lúc đó nặng lời với e. Sau mấy ngày sau, tiền e đễ dành bao nhiu, anh nói mựn e cho mựn nhưg e bít là ko trả, nên e cũng đưa zì e thương anh, ko tính toán chi li gì với anh nhìu. Qen a e thấy mình hầu như ko đòi hỏi, và thiệt thòi từ vật chất lẩn tinh thần. Bít vậy nhưg thương a e ko bít l.zì hơn. anh là ng lạnh lùng đẹp nhưng đẹp đểu. E nghĩ a ấy thay đổi, nhà a ấy ko cao sag như ng ta, nói chug ko = e. Nên e ko zì đó mà làm ảnh hưởng t.cảm tụi em.

Những ngày lễ tình nhân, sinh nhật ...Anh ko có quà tặg e mặc dù a có tiền, e cũng ko trách mặc dù anh nói a thấy có lỗi. Em thấy toàn e cho a ấy nhìu hơn là a ấy cho em, mà hình như a ấy ko bít quí trọng.

Rồi tháng trc', mún e đi chơi với a ấy, nói là đi chơi nhưg thực ra là đi zô nhà nghỉ. Nhưng g.đình e đag có chịn, anh cũng thừa bít, nhưg vẫn nằng nặc đòi đi. Em xin mà ko đi đc anh nói e xin qua loa, rồi a nhờ nhỏ bạn a lên xin cho e đi đc b.mẹ đồng ý. Khi về a n.tin cho e, nói a h.p hưa sau này trong chịn t.cãm của tụi e sẻ ko có 2 chữ c.tay, rồi đợi khi nào e đc đi chơi thì đi. Vài ngày sau tự dưng a đòi hỏi e mua này mua kia, rồi ghen tuông đũ thứ, e càng mún diện a thì càng ghen. Tới phát chán như e mún nói c.tay mà ko dám nói. Tận ngày hôm 30 là kỉ niệm 10 tháng tụi e qen, a mún e đi chơi nhưg e ko xin đi đc. Zậy là lại c.tay, lần này là chính thức, e cũng ko níu kéo như lúc trc'. E có bùn có khóc nhưg rồi vài ngày gần đây e ít bùn hơn. Lúc c.tay a nói a thươg e, đợi e tự do r qay lại. Thế mà h.qua e có nt hỏi thăm a có bồ mới rồi hả? Anh nói " Ờ" là e bít đã có rồi.

Tự nhiên b.jờ lòng e nhói, cứ nghĩ tới lúc a bên e ngọt ngào ra sao, n.tin nói thương yêu e ra s. Mà b.jờ thì làm vs ng # y như z. Rồi e cứ nghỉ những lúc a đối xử tàn nhẫn với e, a có làm zậy vs ng đó ko?. Nếu như tiêu chuẫn chọn ng yêu của a là phải đáp ứg chịn ấy, thì e nghỉ a qá tầm thường chăng? A từng có qá khứ rất đen, a đã làm chịn đó với bạn gái cũa bạn a. Và sau đó a bị tẩy chay, e mới bít, nhưg e cũng bỏ qa.

Con người đó có xứng đáng nhận đc t.yêu của e ko? Em phải làm gì để ko nghỉ tới cảnh a ấy h.p với ng khác. Mà bùn trong lòng
Cập nhật: Vào ngày s.nhật e, e bùn vì ko đi đc, lèn ra ngoài gặp a 1 chút e nói có lỗi vì ko đi đc với a, e khóc, lúc đó e thấy a cố kìm nén. nhưg cũng khóc. Nhưng gạt nc' mắt đi ko cho e thấy:( E cũng bít trog t/gian qen e cũng thật lòng thương e.
9 câu trả lời 9