CÁC BẠN THAM GIA MỤC TÂM LÝ CÓ THÍCH HỌP MẶT NHAU KHÔNG NHỈ?

BẠN ĐÃ HỌP MẶT BAO NHIÊU LẦN? THƯỜNG TỔ CHỨC GẶP NHAU Ở ĐÂU VẬY?
Cảm ơn các bạn trả lời nhá !
Cập nhật: _Trước tiên là HH cảm ơn tất cả các bạn vào cùng chia sẻ và góp ý cảm nhận của mình.Rất vui khi các bạn nói thật lòng @ CHALOT mến ! Tôi là người thích thẳng thắng và chân thật , nên tôi hiểu ý bạn nói ( tôi ít lạm dụng từ bạn lắm.Vì thế cho tôi dc phép gọi CL là bạn nếu bạn khg phản đối) Có lần trong câu hỏi của... hiển thị thêm _Trước tiên là HH cảm ơn tất cả các bạn vào cùng chia sẻ và góp ý cảm nhận của mình.Rất vui khi các bạn nói thật lòng
@ CHALOT mến ! Tôi là người thích thẳng thắng và chân thật , nên tôi hiểu ý bạn nói ( tôi ít lạm dụng từ bạn lắm.Vì thế cho tôi dc phép gọi CL là bạn nếu bạn khg phản đối) Có lần trong câu hỏi của tôi tôi có hỏi là trong TL ai là Ng bạn mến nhất .qua cách noi chuyện và tôi có nói là tôi mến bạn vì lối nói dí dõm ngắn gọn thông minh và @ BVit cổ Lùn.Tôi rất ngại ai khg thích mình mà ng ta khg chặn , mình khg để ý vào ra câu hỏi ng ta ng ta khg thích thì k2 lắm .Và có lần tôi Nghe bạn trả lời ai đó là khg thích những nick đổi tên hoài ( trong đó cũng có toi hay đổi tên nick....theo tâm trạng chứ chả dụng ý gì).Vỉ thế tôi ngại vào câu bạn...( là Tôi tôn trọng bạn đấy) Mến một ng khg phải là cái nào cũng chấm sao hay khen ngơi...mù quáng. Câu nào tôi thấy BẠN hay MỌI NG trả lời thông minh, khg thiên vị .hợp với cách xử lý CHUNG thì tôi khen. câu nào bạn hay ai đó trả lời
Cập nhật 2: _TÂM SỰ CHUING VỚI CÁC BẠN _Đúng là gặp nhau thì phải có chung quan điểm có sự thân thiện mới vui.Nhưng cũng sẽ khg tránh khỏi những cái khg hay.Chứ khg đến nổi gây cãi gì đâu..( MỤC NÀO thì cũng như Xã hội thu nhỏ mà ) tránh sao khỏi... Tuy nhiên ai cũng ...có tịch rụt rịt.Ví dụ ng hay chửi bới quấy phá ng khác... hiển thị thêm _TÂM SỰ CHUING VỚI CÁC BẠN
_Đúng là gặp nhau thì phải có chung quan điểm có sự thân thiện mới vui.Nhưng cũng sẽ khg tránh khỏi những cái khg hay.Chứ khg đến nổi gây cãi gì đâu..( MỤC NÀO thì cũng như Xã hội thu nhỏ mà ) tránh sao khỏi...
Tuy nhiên ai cũng ...có tịch rụt rịt.Ví dụ ng hay chửi bới quấy phá ng khác thì hẳn ng ta sẽ...tránh gặp mọi ng thôi.Còn ng hay xài nhiều nixck...đểu thì họ cũng ngại. hay ng thích bí hiểm dấu tung tích vì quá phòng vệ nghi ngờ ..họ khg thích lộ diện thì...đành chịu.Chứ tôi nghĩ đã thành thật và trân trọng nhau thì .gặp nhau là điều mong mõi.Qua đó có nhận xét kỉ hơn hiểu nhau hơn.Hồi tôi bên thơ ca .chúng tối gặp nhau cũng chục lần .Thường là sài gòn . cũng có lần thù đức hay biên hòa.KHG thân ai thì làm thinh thôi.Chứ việc gì mà lo ngại..
@ PHI à Có lẽ huynh khg nhận ra HH nhưng HH đã một lần gặp huynh rồi.Cái vụ quà ít nhiều gì đó... mình hiểu ý anh .Cho mìh cảm ơn món quà dù nhỏ như có cái tình bằng hữu của buổi gặp mặt.HH vẫn có thấy lỗi và ân
14 câu trả lời 14