Các bạn có người bạn thân nào trên 10 năm không?

Và bạn quý nhất ở tình bạn đó là những điểm gì ? Chúc mọi người ngày chủ nhật thật vui , thật hạnh phúc
Cập nhật: Trời ơi! em hổng thấy tên nick c là hoàng hôn đó sao? C tôn trọng ng khác lắm , khg có ý lấy trùng tên ai đâu.Thật ra C trước đay hay đổi tên theo ...tâm trạng coi nó có ..bớt xui khg đó mà.Tên HH là cũng với lý do đó... HH rất đẹp..nhưng chóng lặn tàn..( cả 2 nghĩa )
Cập nhật 2: _CHÀO CÁC BẠN MỤC TÂM LÝ mến ! Sáng giờ bận quá..giờ mới về nhảy lêm máy..tham và ..tám với mấy bạn nè! Mỗi ng định nghĩa cho mình kiểu thân khác nhau. Nhưng như HH đã từng noi thân là chỉa sẻ...lắng ngh tâm sự của nhau .Giúp nhau những lúc khó khắn hay vui buồn _ DÁM GÓP Ý XÂY DỰNG NHAU ĐỂ CÙNG TIẾN BỘ.Hợp gu.. _... hiển thị thêm _CHÀO CÁC BẠN MỤC TÂM LÝ mến ! Sáng giờ bận quá..giờ mới về nhảy lêm máy..tham và ..tám với mấy bạn nè!
Mỗi ng định nghĩa cho mình kiểu thân khác nhau. Nhưng như HH đã từng noi thân là chỉa sẻ...lắng ngh tâm sự của nhau .Giúp nhau những lúc khó khắn hay vui buồn _ DÁM GÓP Ý XÂY DỰNG NHAU ĐỂ CÙNG TIẾN BỘ.Hợp gu..
_ HH có 3 người bạn chơi từ lớp một đến nay...40 năm vẫn rất thân.Và 4 người bạn chơi thân khoảng 31 năm... bọn mình chênh lêch tuổi tác. hoàn cảnh kinh tế, sở thích ăn mặc cũng khác ..nhưng đều rất hợp nhau và gần như...chưa từng cãi lộn hay giận quá ...1 ngày.Cái gì khg ưng là ngồi lại giải bài...Vì thế mình rất vui... và cũng có khg ít bạn trong hỏi đáp chơi cũng .. hơn 2 năm...khá thân
Cập nhật 3: @ HẢI HỌC em ! Chị dễ tính và cũng đôi khi rất...trẻ con ,ham vui,C thoải mái trong cách giỡn, nên em khg cần xin lỗi.Nếu hình em là hình avatar thì em nhỏ hơn...con gái chị đấy.Nhưng chị có BẠN bằng em khá nhiều...hihi @ CHÍ LÂM em đừng buồn..Đôi khi nhờ va chạm tiếp xúc ở mọi góc độ em nhận ra dc bạn nào chân... hiển thị thêm @ HẢI HỌC em ! Chị dễ tính và cũng đôi khi rất...trẻ con ,ham vui,C thoải mái trong cách giỡn, nên em khg cần xin lỗi.Nếu hình em là hình avatar thì em nhỏ hơn...con gái chị đấy.Nhưng chị có BẠN bằng em khá nhiều...hihi
@ CHÍ LÂM em đừng buồn..Đôi khi nhờ va chạm tiếp xúc ở mọi góc độ em nhận ra dc bạn nào chân tình . bạn nào làm thân mình có chủ đích... thì cũng là trong cái xui có cai may đó .qua đấy em hiểu dc tình cảm thật của họ...Bạn ít cũng khg sao nhưng mình tự hào là có người hiểu mình thành thật và yêu thương mình hơn cả ruột rà,,,Em Cứ mở lòng ra chân tình...giúp dc gì bạn bè cứ giúp..ngày nào đó em sẽ nhận lại rất nhiều tình thương...
Cập nhật 4: _ NHƯ @ KẸO DỪA kể đó... bạn thân thì khg hay bắt bẻ từng lời nói ...và sẽ xi xóa cho mình những khi mình vô ý..( chứ cứ xét nét giận hờn bắt bẻ mãi cũng mệt mõi lắm...Đừng ngại tiếng xin lỗi nếu mình làm gì đó sai nhá!)
Cập nhật 5: _Bất cứ ai vào câu hỏi của mình, dù khác quan điểm mình vẫn tặng 1 cái... tay " chỉa lên" gọi là cảm ơn các bạn nhín thời gian tham gia!
Cập nhật 6: RIENG^ @ Q THỊNH _ @ bào ngoài bản thân ra thì ai cũng là ..kẻ thù... Nên Xin lỗi..kh thể dối lòng mà..tặng @ 1 cái ...chỉa lên dc. ( Tôi biết @ cũng khg đến nổi " cay" như lời nói đâu...chỉ là nói để nói phải khg? Chắc là từng bị bạn phản?...Trên đời còn nhiều ng tốt mà khg cần đòi hỏi gì @ ơi! hãy tin... hiển thị thêm RIENG^ @ Q THỊNH _ @ bào ngoài bản thân ra thì ai cũng là ..kẻ thù... Nên Xin lỗi..kh thể dối lòng mà..tặng @ 1 cái ...chỉa lên dc.
( Tôi biết @ cũng khg đến nổi " cay" như lời nói đâu...chỉ là nói để nói phải khg? Chắc là từng bị bạn phản?...Trên đời còn nhiều ng tốt mà khg cần đòi hỏi gì @ ơi! hãy tin yêu người nhá!
Cập nhật 7: _CẢM ƠN TẤT CẢ GHÉ ...SAO ...CHÀO HH VÀ CẢM ƠN BẠN BÈ NHÍN THỜI GIAN VÀO CHIA SẺ
10 câu trả lời 10