A luôn đòi hỏi minh phải làm sao đây? chẳng lẽ trong xã hội jo trinh tiết không còn quan trọng?

Mình là cô gái 21t, lần đầu tiên biết yêu, anh 27 tuổi đã từng trải qua những mối tình, là một người từng trải. Mình chỉ mới quen anh 2 tháng thôi mà đã nhận lời yêu anh. Nhưng mình không phải là loại con gái dễ dãi, ở bên anh mình hạnh phúc, cảm giác được an toàn, bên anh mình đã cười rât nhiều. có lẽ vì một phần... hiển thị thêm Mình là cô gái 21t, lần đầu tiên biết yêu, anh 27 tuổi đã từng trải qua những mối tình, là một người từng trải. Mình chỉ mới quen anh 2 tháng thôi mà đã nhận lời yêu anh. Nhưng mình không phải là loại con gái dễ dãi, ở bên anh mình hạnh phúc, cảm giác được an toàn, bên anh mình đã cười rât nhiều. có lẽ vì một phần tính chất nghề nghiệp của anh cho mình có cảm giác đó, anh là công an ah. Nhưng giờ đây mình thật sự hoang mang quá ah, mình hiện tại đang học trên thành phố còn anh làm việc dưới quê, ít khi được gặp nhau nên mỗi lần gặp nhau là lại vào nhà nghỉ nhiều lần rồi, nhưng chưa có chuyện gì xảy ra. Mặc dù anh đòi hỏi mình rất nhiều, thật sự đôi lúc anh làm mình sợ. ham muốn của anh qúa cao nhưng mình không muốn làm chuyện đó trước hôn nhân, từ nhỏ mình đã được giáo dục la một người con gái truyền thống, mình không thể chấp nhận được chuyện đó, thật sự thì vào nhà nghỉ cùng anh là quá sức tưởng tượng của mình rồi, vì yêu anh mình đã làm điều mình từ trước giờ mình cho là thật hư hỏng. Nhưng tình yêu mà, lí trí đôi lúc bị lu mờ. Anh đòi hỏi mình lần này đến lần khác mình không cho thì anh giận hờn, noi rằng "bên em anh cảm thấy rất khó chịu, đã yêu nhau thì hãy làm cho nhau vui vẻ. Chính em đang làm cho chúng ta dần rời xa nhau. Anh tôn trọng em không muốn làm chuyện có lỗi với em, nếu anh muốn có em thì những lần vào nhà nghỉ anh đã có được em rồi, anh chỉ muốn chúng ta thoải mái với nhau, bạn bè anh cũng đã ở cùng với bạn gái của họ, giờ anh đã 27 anh không còn yêu theo kiểu sinh viên nữa". Dù anh nói gì đi nữa thì mình và anh cũng không thể cùng suy nghĩ, và giờ đã hơn 1 tháng rồi bọn mình không liên lạc gì nưa. Mình không cho anh và anh ra đi, lí do của anh thật đơn giản mà làm mình đau "chỉ vì bên em anh cảm thấy mệt mỏi", mình hoang mang tự hỏi mình đã bao giờ anh thật sự yêu mình? thật sự là mình đã buông tay anh nhưng không thôi nghĩ về anh, cứ hy vọng anh nghĩ lại. Đây là lần đầu tiên mình yêu một người và mình nhận ra rằng yêu một người thật khó. Mình đã có một quyết định đúng phải không các bạn? mình phải làm gì bây giờ hả các bạn? cảm ơn các bạn nhiều.
7 câu trả lời 7