Biết lãng quên...................?

Có phải là một ân sủng mà Thượng Đế ban cho loài Người ?
Chia sẻ với DK nhé
Chuc bình an và hanh phúc đến với tất cả
Cập nhật: Các ban thân yêu,đừng bảo DK quá nhạy cảm khi nói rẳng có giọt sương đọng trên mi mắt DK khi tranh thủ giữa "sô"xem qua câu trả lời..ta vẫn còn đây,quanh ta vẫn còn đây..bè bạn dấu yêu của box...hẹn mọi người trưa nay nhé
Cập nhật 2: Đúng hen giờ trưa nè các bạn,viêc đầu tiên là nhìn tình hình box,thấy tình hình rất ư là tình hình,lại vội vội vàng vàng copy tất cả câu trả lời của moi người vào blog,xong rồi và đoc lai đây
Cập nhật 3: Đúng hen giờ trưa nè các bạn,viêc đầu tiên là nhìn tình hình box,thấy tình hình rất ư là tình hình,lại vội vội vàng vàng copy tất cả câu trả lời của moi người vào blog,xong rồi và đoc lai đây
Cập nhật 4: Wako :đúng là ko dễ quên,nên nếu ta biết quên,đó là ta đã đươc ban ân sủng,ban ạ,thân ái
Cập nhật 5: Trăng ạ,câu tra lơi đầy trải nghiệm và bản lĩnh nhỉ,đúng là phải hoc thì mới biết cách lãng quên,đi vắng lâu quá,nhiều người nhớ lắm đó
Cập nhật 6: For get me not: rất thông minh đó,ko đáng quên mà vẫn quên thì đúng là ân sủng mử,em vui nhé nhok iu
Cập nhật 7: Đôc hành đai hiêp: quên đươc thưc tại đau thương để hường về tương lai ,phải ko bạn,mình sẽ nhớ mấy câu này,cám ơn đã chia sẻ nhé
Cập nhật 8: BT; Có ban đã gửi chi bài thơ Đai Ngoc chôn hoa chuyện của nàng Ngày xưa quan trạng cũng chôn văn Chị rất yêu bài này,dù ko rõ tác giả là ai,và bài thơ hôm nay của em cũng vậy,là bài chị ưng ý nhất trong các bài thơ của em,ko tâm trang đau buồn cau có hut hẫng mà rất đẫm tình Người,nữ tính nữa,nhưng BT ạ,để biết... hiển thị thêm BT; Có ban đã gửi chi bài thơ
Đai Ngoc chôn hoa chuyện của nàng
Ngày xưa quan trạng cũng chôn văn
Chị rất yêu bài này,dù ko rõ tác giả là ai,và bài thơ hôm nay của em cũng vậy,là bài chị ưng ý nhất trong các bài thơ của em,ko tâm trang đau buồn cau có hut hẫng mà rất đẫm tình Người,nữ tính nữa,nhưng BT ạ,để biết lãng quên,ta đã phải chiu hao mòn khũng khiếp về tinh thần lẫn thể xác,cam ơn em rất nhiều,ghé đây cho ôm cái nào...
Cập nhật 9: ....em iu,có phải vây ko,biết lãng quên là biết chấp nhận thưc tại,hay quá hả,hôm nay thưc hanh ngay thử xem sao,em iu vẫn bình an và hanh phuc nhé
Cập nhật 10: Lai bận rồi..chán thật
Cập nhật 11: CHARLOT tiên sinh,quả là chính xác,nhớ thì dễ nhưng lãng quên thì rất khó,hình tượng minh hoa cũng vô cùng ấn tượng,những gì viết trên tờ giấy nếu đươc thì cũng để lại tàn tích thôi ,cam 1o7n tiên sinh đã chia sẻ nhé
Cập nhật 12: JIk iu dấu,,đôi khi tưởng đã lãng quên thì lại nhớ dâu đó,1 trải nghiệm phải ko nào..Nèng cũng an lành nhé
Cập nhật 13: Bé Nhiên à,quả thât trong cuôc sống ta là như thế,bao viêc quên quên nhơ nhơ cứ xung đột lẫn nhau,cam on lời chuc của Bé nhé,luôn bình an trong tâm hồn là điều chị mong cho Bé đó
Cập nhật 14: Ngoc Lan : ???..
Cập nhật 15: Các ban thân mến,gửi câu hỏi này trong tinh hình box vô cùng" loan lac','biết lãng quên" chỉ là thông điệp nhắn nhủ mọi người hãy lãng quên phiền muộn sân si tranh chấp,hanh phuc cho ta biết mấy khi cuôc sống ko còn giận dỗi thù hằn,chứ ko phải đơn thuần là tình cảm đâu,các ban ạ,cam ơn tất cả đã... hiển thị thêm Các ban thân mến,gửi câu hỏi này trong tinh hình box vô cùng" loan lac','biết lãng quên" chỉ là thông điệp nhắn nhủ mọi người hãy lãng quên phiền muộn sân si tranh chấp,hanh phuc cho ta biết mấy khi cuôc sống ko còn giận dỗi thù hằn,chứ ko phải đơn thuần là tình cảm đâu,các ban ạ,cam ơn tất cả đã chia sẻ với DK,cam on những ngôi sao tình bè bạn.mình đóng câu hỏi và chon câu của Ngài "ỡ Liêu - hột mít " của Miên Thảo nhé,..
Cập nhật 16: Ngài Ỡ-Liêu à,ngày xưa ba tui thích bài hát có câu'chưa găp em,anh VẪN nghĩ rằng,.có nang thiếu nữ đep như tranh.." có nhà phê bình khen nưc nở từ VẪN,có nghĩa gặp em rồi hay chưa thì trong trí anh ,em VẪN là người đẹp trong tranh",giờ gặp Ngài,xoáy vào từ BIẾT.thât lòng khâm phuc...
Cập nhật 17: Ngài Ỡ-Liêu à,ngày xưa ba tui thích bài hát có câu'chưa găp em,anh VẪN nghĩ rằng,.có nang thiếu nữ đep như tranh.." có nhà phê bình khen nưc nở từ VẪN,có nghĩa gặp em rồi hay chưa thì trong trí anh ,em VẪN là người đẹp trong tranh",giờ gặp Ngài,xoáy vào từ BIẾT.thât lòng khâm phuc...
11 câu trả lời 11