Phải chăng tình yêu của người đàn ông đứng đắn,tự trọng và kiêu hãnh ko có hai từ "chinh phục"...?

vì đứng đắn nên ko cho phép bản thân bày tò tình cảm,những lời yêu thương trên mức tình cảm hiện có.bởi ko một tình yêu nào mới yêu đã sâu đậm. vì tự trọng nên ko cho phép tình cảm mình tiến quá xa khi chưa chiếm được cảm tình của đối phương. vì kiêu hãnh nên ko cho phép bản thân hạ mình để chinh phục người khác... hiển thị thêm vì đứng đắn nên ko cho phép bản thân bày tò tình cảm,những lời yêu thương trên mức tình cảm hiện có.bởi ko một tình yêu nào mới yêu đã sâu đậm.
vì tự trọng nên ko cho phép tình cảm mình tiến quá xa khi chưa chiếm được cảm tình của đối phương.
vì kiêu hãnh nên ko cho phép bản thân hạ mình để chinh phục người khác khi đối phương chưa thật sự yêu mình.

muốn tình yêu xuất phát từ hai phía...trong khi phụ nữ thích mình là người được chinh phục.đây cũng là lý do mối tình tan vỡ khi mới chớm nở.

vậy đâu là biện pháp khôn ngoan cho các chàng.và lý do nào chính đáng,đủ thuyết phục để bạn làm điều này.