Đêm nay lại là 1 đêm dài,đối với em đêm nay thiếu anh là 1 sự tổn thất rất lớn ?

THƯ GỬI NGƯỜI ẤY_NGƯỜI MÀ EM YÊU MÃI Ôi, anh biết không,..? Đêm nay em lại nghe được bài hát ấy,1 bài hát thật ý nghĩa cảm xúc trong em cứ ùa về như khoảnh khắc của ngày hôm ấy. Cái ngày mà em biết thế nào là trân trọng 1 ai và biết yêu thương 1 ai. Rồi anh ngồi tâm sự với em, trái tim em lúc này đang đập... hiển thị thêm THƯ GỬI NGƯỜI ẤY_NGƯỜI MÀ EM YÊU MÃI

Ôi, anh biết không,..?
Đêm nay em lại nghe được bài hát ấy,1 bài hát thật ý nghĩa cảm xúc trong em cứ ùa về như khoảnh khắc của ngày hôm ấy. Cái ngày mà em biết thế nào là trân trọng 1 ai và biết yêu thương 1 ai. Rồi anh ngồi tâm sự với em, trái tim em lúc này đang đập loạn nhịp và ko biết từ khi nào em đã yêu anh, trái tim em đã thuộc về anh từ giây phút nào........!!!!
Anh ơi, bây giờ anh đang ở đâu,anh đang ở phương trời nao, sao anh lại đi và ko nói gì với em cả vậy? hỡi anh yêu dấu của em, anh để cho em yêu anh rồi anh lại đi như thế là sao,.sao anh nhẫn tâm thế? Trái tim em ngày càng chết, héo mòn vì anh anh biết ko? Em đau lắm anh ơi,nó đang rỉ máu, đang ko chịu nỗi nũa rồi,....!!! em chết mất thôi!!!
Từng ngày từng phút từng giây ko lúc nào là em ko nghĩ đến anh, em nhớ từng hơi thở của anh, nhớ từng lời lẽ anh nói với em.Anh ơi, nghe có vẻ là hơi quá lên nhưng thật đó anh ạ, phút giây em nhớ anh đau xót lắm, từng giọt nước mắt đã rơi,em đã khóc vì anh rất rất nhiều.
Anh đang ở đâu vậy, anh có đang nhớ đến em ko, dù là 1 thoáng qua cũng được, cũng đủ làm cho em-cô bé ngốc nghếch này cảm thấy hạnh phúc và làm lí do để sống!!!
Cái tên anh đặt cho em là '' lazy girl'' , '' cố bé lười biếng'' hay ''bé lười'' đó.Đúng em lười lắm anh ơi,em tâm sự với anh và kể nhiều chuyện về em cho anh, thế là em đã nhận từ anh cái tên đó, em rất vui và hạnh phúc biết nhường nào. Em trân trọng, nâng niu cái tên đó, em yêu nó vì đó là kỉ niệm và sự gắn kết yêu thương giữa em với anh. Anh ạk!!!
Em có nghe'' Tuổi học sinh ko yêu thì tốt/ yêu vào rồi cái dốt lộ ra/ ngồi trong lớp nghĩ đến người ta/ bài kiểm tra toàn 3 với 4//.''
Nhưng anh ơi, biết thế nhưng sao em vẫn ko thể quên được anh.......trái tim em đau lắm, bây giờ trong tâm hồn của em ,tận sâu trong đáy lòng em hình ảnh của anh ko hề nhạt nhòa dù đã khá lâu ta ko hề liên lạc.Về việc học hành của em thì xem như là tạm ổn, am vẫn cố học dù trong lòng nhớ anh biết mấy, nhớ anh, em xem như đó là 1 động lực để học.Vì anh có nói ' Bé lười yêu dấu, bé phải chăm học vào nhé,nếu giỏi anh có quà tặng em''...............Ôi, anh ak`, em mong chờ món quà đó lắm đây!!!
Sau cái hôm ấy, anh ko còn liên lạc gì với em nữa, lúc đó anh pm hơi lâu,...tam trạng có vẻ não nề, em cũng lo, rồi chợt anh bảo '' Bé lười ngoan nhé, tối mình nói chuyện tiếp nha, anh có bận rồi..pai pai em '' ........Rồi từ đó,.câu cuối cùng anh nói với em.........đã ko còn lời nào thêm nữa.Tối đó, em lên, ko có anh, em chờ, .và chờ đến bây giờ............!!!! Có phải em ngốc ko ????
Lời cuối,em mong anh ở phương trời nao, hãy nhưos về em , .nhớ về em ..dù em ko biết rõ lắm tình cảm của anh đối với em như thế nào nhưung mong là anh hãy làm như vậy!!!

Em yêu anh !!! Yêu anh mãi mãi !!! ...............................

Bé lười của anh..................

Love:
'' ?? "
Cập nhật: Ko ai xoa dịu được vết thương

Dù sao cũng cảm ơn nhiều
12 câu trả lời 12