Các bạn tâm lý cho mình chia sẻ lần cuối chuyện tế nhị nhá ?

Vì ít nhiều gì sự có mặt của mình trong box tâm lý cũng làm các bạn bị ảnh hưởng sự khó chịu vì những người không thích hay ghét HH đã cố tình gây sóng gió thời gian gần đây _ HH thật sự trong cuộc sống cũng khg mấy may mắn..Cũng như mọi ng cũng có nhiều nỗi buồn ..khó chia sẻ.HH cho rằng Mục T Lý cũng như 1... hiển thị thêm Vì ít nhiều gì sự có mặt của mình trong box tâm lý cũng làm các bạn bị ảnh hưởng sự khó chịu vì những người không thích hay ghét HH đã cố tình gây sóng gió thời gian gần đây
_ HH thật sự trong cuộc sống cũng khg mấy may mắn..Cũng như mọi ng cũng có nhiều nỗi buồn ..khó chia sẻ.HH cho rằng Mục T Lý cũng như 1 trong những kinh truyền hình HH yêu thich....Vào đây xả bầu tâm sự và được lắng nghe học hỏi những cái mà mình chưa trải qua..Dù lời lẻ ấy của 1 đứa đáng tuổi con mình hay của ng khg ưa mình...Và ngược lại mình cũng chia sẻ ít nhiều những gì mình ném trải qua nửa đời ng , cho các bạn trẻ...tham khảo
Mình khg hề thích cảnh gây sự hay đốp chát hơn thua nhau..dù ở đây hay ngoài đời.Cũng chả ham chứng minh cái TÔI của mình để làm gì..HH là Ng thất bại trong cuộc sống...có hay hơn gì ai mà chứng tỏ hay chứng minh gì ở đây.Ngày xưa HH chơi ở đây khá lâu cũng có nhiều ng kết nối đã xem HH như Cô như mẹ như bạn gái thân như em gái như chị...Qua đó cũng có ng nhận ra mình khg hợp rơ..THAY GÌ CHIA TAY TRONG SỰ TÔN TRỌNG. THÌ HỌ LẠI NGẤM NGẦM HẠI MÌNH , BÊU XẤU MÌNH... thậm chí có những ng ...tuy xưa kia họ có làm cho mình nản mình buồn.NHƯNG THỜI GIAN QUA MÌNH VẪN CÒN HỚ VÀ CÒN LO CHO SỨC KHỎE HỌ NỮA...nhưng họ lại nghĩ sai tưởng mình như họ...họ thù mình và quấy rối mình mãi..
_MÌNH HI VỌNG LÀ TỪ NAY....NHỮNG NGƯỜI KHÔNG THÍCH MÌNH ..HÃY ĐỂ MÌNH YÊN.MÌNH CHƯA LẦN NÀO VÀO CÂU HỎI CÁC @ MÀ QUẤY NHIỀU BẰNG MỌI HÌNH THỨC...thì đường ai nấy đi..mình khg thích chơi đểu với ai.thì hi vọng đừng ai như thế với mình.
Xưa nay Mình chỉ chặn những đứa quá tục tỉu ..còn vài ng ghét mình chăn mình hh CŨNG KHG CHẶN LẠI...VÌ CÒ CHĂN HỌ THÍCH PHÁ CŨNG TẠO NICK KHÁC PHÁ HH nhưng sự tế nhị của HH cũng khg làm thỏa sự sân si của họ...nên giờ HH sẽ đáp lại sự chặn đó với ai chân mình.VỚI MỤC ĐÍCH KHG MUỐN BỊ XÚC PHẠM nữa thôi...chứ khg thù thiết làm gì.
_LẦN CUỐI HH XIN LỖI TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ LÀM PHIỀN CÁC BẠN QUA CÂU HỎI NÀY.
VÀ CŨNG XIN @ PHÙ DU ( MÀ TUI KHG BIẾT TÊN NICK MỚI CỦA BÁC LÀ.(CH......) ĐỪNG NGHĨ OAN CHO TUI NỮA....XƯA NAY TUI KHG HỀ CÓ Ý LÀM GÌ BÁC TỔN THƯƠNG.KỂ TỪ KHI TUI NÓI LỜI CẮT ĐỨT TÌNH BẠN CHỈ VÌ KHG ĐỒNG QUAN ĐIỂM .CHỨ KHG HỀ THÙ OÁN HAY KÉO PHE PHÁI GÌ cũng khg kể những gì bác kể xưa kia cho tui nghe NÊN BÁC YÊN TÂM......MONG BÁC ĐỪNG GIEO TIẾNG DỮ CHO TUI NỮA...HÃY COI NHƯ TUI VÀ BÁC LÀ 2 ĐƯỜNG THẲNG SONG SONG.. TÔI TÔN TRỌNG CÂU HỎI BÁC VÀ BÁC CŨNG NÊN NHƯ THẾ..SẮP XUỐNG LỔ CẢ RỒI ..HĂNG đấu ĐÁ LÀM GÌ...được gì...??/..( hôm nay ai có chửi hh tui , nói xấu dựng chuyện tui ..tui cũng khg thanh minh nữa...nản rồi tui cứ tưởng hãy tui thành thật và chân thành thì sẽ dc bạn bè đáp lại như thế...ai dè...tôi còn phài học mãi chữ NGỜ....
Cập nhật: Trang chủ cũng là ng cũ trong tâm lý mà HH rất trân trọng...có điều HH hay buồn và đôi khi...trẻ con trong suy nghĩ là đổi tên theo tâm trạng cho ...bớt xui..Chỉ mong tìm lấy chút niềm vui nới đây..thay vì ôm ti vi hay đi...làm bà tám lung tung . thì hh lại khg hảo...Vậy mà xui vậy đó...Cảm ơn TC chỉa sẻ
Cập nhật 2: _Cảm ơn NGĐNGố khg ngại bị...vạ lây mà vào tham gia chia sẻ tâm tư với Tám tui..Cảm ơn nhiều ..nhiều lắm _CẢm ơn khả Ái...Bạn cũng là ng giữ tên niclk rất lâu...Mình khg hề giận hay"quê" đâu .Vì mình khg thuộc tuýp ng khg thích ai góp ý.Nếu lời góp ý mang tính xây dựng. Mình còn cảm ơn.Chuyên @ PD vàHH có... hiển thị thêm _Cảm ơn NGĐNGố khg ngại bị...vạ lây mà vào tham gia chia sẻ tâm tư với Tám tui..Cảm ơn nhiều ..nhiều lắm
_CẢm ơn khả Ái...Bạn cũng là ng giữ tên niclk rất lâu...Mình khg hề giận hay"quê" đâu .Vì mình khg thuộc tuýp ng khg thích ai góp ý.Nếu lời góp ý mang tính xây dựng. Mình còn cảm ơn.Chuyên @ PD vàHH có mối quan hệ TB trước đây cũng khá thân.Nên có những chuyện tế nhị ( dù hay hay khg hay) Mình đã hứa là khg kể ra trên đây. Tôn trọn nhau cũng là bản tính làm ng của mình.( Có những ch chỉ ng trong cuộc mới hiểu.)Neu1 Bác ấy chừi mình . mà mình đem những gì Bác ấy đối xử với mình ra đây cho ...hả hê ..thì còn ra cái gì .Mình đâu trẻ con vây.mình cũng khg thích giận ai lâu Mình chỉ quá bất Ngờ là Bác ấy lại nghĩ về mìh như vậy.Trong khi mỗi lần nhớ tới những ng bạn đã qua .mình còn nhớ mãi lời quan tâm mình cho sức khỏe Bác ấy" khi tụt máu là...đi đâu nhớ đem vài cục kẹo theo bên mình nhà "...Sao B ấy lại Xúc phạm mình nặng Mình khg giân Bác ấy đâu...Nhưng chỉ ho vọ
Cập nhật 3: _CŨNG XIN NÓI RÕ VỚI AI... MÌNH KHG HIỂU LẦM...VÌ MÌNH KHG PHÀI LÀ NG XÚC PHẠM AI TRƯỚC VÀ CŨNG KHG THÙ HẰN CHẶN NICK HAY XỎ XIÊNG AI HAY BÁC ẤY.TỰ NHIÊN MÌNH QUÁ BẤT NGỜ NGHE BÁC ẤY THÓA MẠ MÌNH ĐÓ CHỨ. HH SẼ BỎ QUA TẤT...
Cập nhật 4: CẢm ơn BD chia sẻ...Có những chuyện rát ...nên cho qua...Dù ai nói gì nữa ,.Chị cũng sẽ khg để bụng.C sống dc bao lâu mà...Tranh chấp chứ
Cập nhật 5: -CẢM ƠN @ CHÍ LÂM VÀ VY GHÉ SAO XEM
Cập nhật 6: ____CẢM ƠN ĐẾN @THANH NHIÊN_TRUNG vÔ KỊ_NHƯ NGUYÊN_ HOA QUYNH NHIỀU LẮM _ @ CỦ CHUỐI ƠI! HH tui biết phàm ở đây hay ở đời khg phải lúc nào mình xấu mới bị ghét đôi khi ai đó ghét vì cá nhân thôi.Nên chuyện @ ấy có ghét tui thì tui biết mà né....xưa nay khg biết CL là PD nên thỉnh thoàng có vào trả lời rất thiện... hiển thị thêm ____CẢM ƠN ĐẾN @THANH NHIÊN_TRUNG vÔ KỊ_NHƯ NGUYÊN_ HOA QUYNH NHIỀU LẮM
_ @ CỦ CHUỐI ƠI! HH tui biết phàm ở đây hay ở đời khg phải lúc nào mình xấu mới bị ghét đôi khi ai đó ghét vì cá nhân thôi.Nên chuyện @ ấy có ghét tui thì tui biết mà né....xưa nay khg biết CL là PD nên thỉnh thoàng có vào trả lời rất thiện chí ..nào ngờ..TUI khg thích sanh sự làm gi...và như trên đã nói..HH tui khg làm phiền mọi ng nữa...
_ BÁC PHÙ DU ( CHARLOT) .CHO TUI NÓI VÀI LỜI TÂM SỰ VỚI CHÍNH DANH NGHĨA TỪNG LÀ BẠN BÁC LẦN CUỐI...TUi CÓ NÓI GÌ ĐÂU MÀ BÁC KÊU BÀ KHG ĐỊNH DỪNG hả ?.?..? có lần thấy Bác dùng nick phù Du vào thăm mọi ng ..tui mừng nên có giỡn như trước ..là cho gởi lời thăm chị vợ...( hổng lẻ Bác bực và hiểu lầm tui chuyện đó? vậy thì XL .Hay Bác nghe con bé NỌ nó ra vô gì thêm thắc ? ) dẫu sao .tui nghĩ Bác khg nên hằn hộc với tui .Lần nữa ..tui đính chánh là tui khg hề có ý gì trong các câu trả lời.
ĐÔI KHI MẤY EM TRONG ĐÂY HỎI CHUYỆN TC NÀY NỌ TRONG CÂU HỎI ..TUI KHÁCH QUAN TRẢ LỜI THEO C
10 câu trả lời 10