Các bạn nghĩ như thế nào về điều này ?

Thỉnh thoảng đi trên đường chúng ta nhìn thấy bảng chỉ dẫn ghi " đường 1 chiều , hoặc đường 2 chiều .
Vậy sao khi yêu đơn phương người ta khg gọi là " yêu 1 chiều " mà lại gọi là yêu đơn phưong vậy ta...hihihi. Thanks
Cập nhật: @ Thầy Nhupham. Yêu kiểu đường ray xe lửa như thế cũng khổ @ Thầy nhỉ ...huhuhu Yêu đơn phương dĩ nhiên là đau khổ rồi @ Chí Lâm à. @ Dakhuc à ! Tui đâu có hỏi khó bao giờ, tàn những câu tui hỏi có hơi kỳ 1 chút thôi mà.....hahaha @Nguyen Dai Ngo coi bộ tiếp thị cũng giỏi quá ta ...hehe, cám ơn link nhạc của... hiển thị thêm @ Thầy Nhupham. Yêu kiểu đường ray xe lửa như thế cũng khổ @ Thầy nhỉ ...huhuhu
Yêu đơn phương dĩ nhiên là đau khổ rồi @ Chí Lâm à.
@ Dakhuc à ! Tui đâu có hỏi khó bao giờ, tàn những câu tui hỏi có hơi kỳ 1 chút thôi mà.....hahaha
@Nguyen Dai Ngo coi bộ tiếp thị cũng giỏi quá ta ...hehe, cám ơn link nhạc của Nguyen Dai Ngo nha .
@ Thảo Dân : Đọc câu trả lời của anh Thảo Dân làm em gái khg khỏi phì cười vì những lời ví von của Anh , nào là hở van tim....và lại còn ...sẽ vồ lấy nhau...haha ,, em gái nghe Anh diễn tả cũng có phần hơi lo sợ quá anh Thảo dân à ...hihihi
Cập nhật 2: @TARUS nè ! nếu biết quay đầu lại kịp thời thì còn gì gọi là yêu đon phương ..hic hic Hình như yêu đơn phương và yêu 1 chiều đều có điểm giống nhau mà @ T-H. @ Ngocan nè ! Dạo gần đây Muội thấy Nhị Huynh nói chuyện rất màu mè đó nghen...haha @ Datnat 32. Cám ơn bạn đã đưa ra 1 ý kiến rất hay nha. @ Hư Vô :... hiển thị thêm @TARUS nè ! nếu biết quay đầu lại kịp thời thì còn gì gọi là yêu đon phương ..hic hic
Hình như yêu đơn phương và yêu 1 chiều đều có điểm giống nhau mà @ T-H.
@ Ngocan nè ! Dạo gần đây Muội thấy Nhị Huynh nói chuyện rất màu mè đó nghen...haha
@ Datnat 32. Cám ơn bạn đã đưa ra 1 ý kiến rất hay nha.
@ Hư Vô : Hic...Hic...Nghe " em iêu " hóc làm" Anh Mùa Thu Buồn " đây cảm động muốn hóc theo, nhưng có điều vì thấy bóng dáng của Dakhuc " em iêu " nên " anh Mùa Thu Buồn " đây phải nhào qua phương khác thoai...hahaha
@ Venus à ! Quả là Anh rất tinh ý, 1 câu hỏi vui để làm ngôi nhà tâm lý trở nên " náo nhiệt' chút thôi Anh à, còn yêu đơn phương ai thì khg có mà có chắc khg thể nói cho Anh biết đâu, mắc cở lắm Venus ơi....hihihi , thôi thì cứ ngu ngơ , ngớ ngẩn yêu " 1 chiều " cho phẻ và muôn tung tăng đến lúc nào đụng 2 chiều thì ngừng lại phải khg anh Venus. Chúc mừng Venus đã trở lại.
..........................................
Cập nhật 3: Mùa Thu Buồn tui đây cũng xin mượn chút xíu đất yhhd này để gửi đến Venus và Thiên Nga nha. Đất này dành để chia sẽ với tất cả mọi người vì vậy anh Venus với Thiên Nga cứ tự nhiên khỏi phải xin phép nha .....hehehe
Cập nhật 4: .............................................................................................................................. @ Mây Trắng : Hôm trước trên đường đi làm về Chị ghé xuống downtown để mua chút đồ, và chạy trên đường one way , thế là Chị mới nghĩ ngay tình đơn phương và vào đây hỏi , khg ngờ Mây Trắng ... hiển thị thêm ...........................................
@ Mây Trắng : Hôm trước trên đường đi làm về Chị ghé xuống downtown để mua chút đồ, và chạy trên đường one way , thế là Chị mới nghĩ ngay tình đơn phương và vào đây hỏi , khg ngờ Mây Trắng giỏi và rành về nhạc còn hơn Venus nữa , coi bộ tuổi trẻ tài cao dữ nha. Chị cám ơn Mây Trắng đã gửi những link nhạc đến cho mọi người .
@ Thiên Nga nè : Khi đặt câu hỏi Chị khg ngờ lại khó và ngược đời như Thiên Nga nói...hic...hic
..........................................
14 câu trả lời 14