Làm cách nào để chết nhẹ nhàng nhanh nhất!E ko thể nào chịu đựng nổi cái gia đình này nữa rôi?

nam nay e18 hiện còn đang phải sống trong địa ngục do áp lực mà cái người gọi là cha mẹ tạo nên!e ko làm theo ý họ thì họ đánh đập!Sử dụng những từ ngữ"con đĩ,con chó"để lăng mạ chửi bới!Làm sao khi sống mà ko bằng chet

12 Câu trả lời

Xếp hạng
  • A T
    Lv 4
    7 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Lấy vải đen trùm kín bít cái đầu lại... lên sân thượng tòa nhà nào cao ấy, rồi nhảy xuống thế là xong.

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 7 năm trước

đập đầu vào gối tới chừng nao phun máu ra là thành công , khỏe nhất

• eames
    Lv 4
    3 năm trước

B?n hãy bình t?nh . Cu?c s?ng là quan tr?ng nh?t . B?nh gì thì c?ng b?nh nh?ng v?n có nh?ng ng??i thân bên quanh b?n , h? luôn s?n sàng ??ng viên b?n . B?n hãy làm nh?ng gì t?t ??p nh?t bên nh?ng ng??i quanh mình . Chúng tôi luôn ?ng h? b?n . C? g?ng s?ng cho t?t nh?ng ngày còn l?i b?n nhé ...

• 7 năm trước

con kiến còn muốn sống huống chi là con người. mình từng muốn chết gấp vạn lần bạn nhưng mình không làm như vậy,mình cố sống để vượt qua tất cả.cố gắng lên bạn rồi mọi chuyện sẽ qua thôi.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 7 năm trước

ko co cai chet nao nhe nhang het. co chet thi kiem cach nao dung lam phien nguoi khac . cam on. 18 t nghi la lon , doi nam muoi nam nua nghi lai moi thay 18 t chi la con nit quy.chet thi de. chi song cho nen nguoi moi kho , con gai a

• 7 năm trước

ban tre? a`. cho toi noi 1 cau nha' , Tie^n Tra'ch ky? , Hau. Trac'h Nha^n, vay ban da lam dung bo^?n phan lam con cai chua?

ban co' lam sai nhung loi cha me. ban mong muon khong?, hu`m du*~ chang bao gio an thit con dau, toi cung da qua thoi` tre? trung nhhu* ban thoi, cai' gi` o ben ngoai` cung mo8'i ca?. ban be thi muon di choi , muon quen biet giao tiep rong rai~, co tu tuong khong hoc cung dau co sao, hom nay khong hoc thi` ngay mai hoc, heheheh dung chu???

hay~ suy nghi lai nhe' , buon qua' thi' khoc' di kho'c 1 minh cung tot vay, khoc xong roi quen , de roi lan toi minh lam tot hon, hay` hoc hoi? nhung dieu bay gio` de mai nay` khi minh` truong thanh` thi` nhung dieu tot minh danh` de day do^~ con cai' cua minh , nhung dieu xau' thi` la 1 tam guong day cung la kinh nghiem so^'ng phai khong?

O^ng Troi` co^ng bang lam ban a`. co' hie6'u thi` se~ duoc tra co6ng nha' ,,,, chuc ban vui len nha'

Have a good weekend

• 7 năm trước

Leo lên tòa nhà cao nhất...buông mình...bay như chim...thì nhẹ nhàng nhất!

......................................

....Đùa thôi!

Cuộc đời này có ai sướng bao giờ đâu!?

Cố gắng lên bạn ơi!

Hãy học cách sống & biết cách sống!

• 7 năm trước

Co ai noi chet ma nhe nhang bao gio.phai dau don ne.phai dzay dzua nam dau buc toc cho den khi nao troc dau roi tat thö'.ko so thī thü di.õng diēm vuong ghet ai ma dau ko có tóc öng sē ko cho dau thai luon...kinh wa...

• 7 năm trước

tầm tuổi như em anh cũng từng trải qua như vậy

lúc đó cũng như em thôi nhưng hãy hi vọng chỉ một thời gian ngắn thôi

mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn

cố gắng lên nào

• Sang2 năm trướcBáo cáo

Cuoc song toi toan dau buon va cuc kho tou muon tim noi yen tinh met moi lam rou.co ai chi toi chet cai nao nhe nhat ma de k

• 7 năm trước

ban à,hoàn cảnh của ban k khác minh,nhưng ban nè con gì,sinh vật nào cũng mong sự sinh tồn.mình cũng từng nghĩ như bạn,mình đã đi 5 tháng mới về nhà,lúc đó họ thương mình nhưng gập thường là vậy.ban hãy cố gắn nhé,người ta có câu giờ mình khổ sau này minh sẻ được vui và hp.cố gắn nha bạn.bây giờ minh còn 1 tháng nữa đám hỏi.minh vẫn khổ(hơn ban nhiều)minh cố gấn chờ đến đám cưới chắc chắn sẽ wa hết mà.chúc ban may mắn

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.