Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Sức khỏeSức khỏe đàn ông · 7 năm trước

cho mình hỏi cái này hơi tế nhị xiu là có cách nào làm to dương vật mà ko dùng thuốc ko? cảm ơn nhiều nha!!!?

hiện tại mình đã 19 tuổi rối mà dương vật vẫn bé xíu ak khi cương mới được khoảng 12cm minh mun nó to lên ma ko biết có cách nào ko? mà ko phải dùng thuốc. ai biết thì giúp mình nha!! mình cảm ơn nhiều nha @@

8 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 7 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

12cm là to rồi đó cha nội, người VN TB tầm 10-11cm ah.

• 3 năm trước

Làm to dương vật là điều có thể nhưng đòi hỏi có time khá dài và tùy thuộc thể chất và tuổi tác nữa. Nếu bạn đang giai đoạn dậy thì mà áp dụng phương pháp của mình thì hiệu quả rất cao có thể nói là đạt kết quả gấp đôi so với để tự nhiên. Nhưng đã qua giai đoạn đó thường là từ 25 trở đi thì sẽ mất hai đến ba tháng dùng thuốc thì dương vật mới dài hơn được 1-2 cm và kích thước tinh hoàn cũng như độ cứng tinh hoàn sẽ tăng theo. Vì dương vật chỉ là hệ quả trong quá trình phát dục. Nguyên nhân thực tế nằm ở các tuyến mà gồm tuyến yên, tuyến thượng thận, cuối cùng là tinh hoàng. Nếu có loại thuốc nào quảng cáo là chỉ cần bôi là to hơn là hoàn toàn phản khoa học. Các ông thầy thuốc bắc đều có bài thuốc bí truyền không để lộ ra ngoài. Vì đơn giản là vấn đề ưu thế giống nòi không muốn ai hơn con cháu của mình cả. Nếu bạn thực sự có dương vật không như ý thì có thể liên lạc với minh 0917702349.

• 7 năm trước

dùng tay mà luyện tập hàng ngày đí em

• 7 năm trước

12cm đủ chuẩn rồi, và không thể làm to hơn đâu em

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    7 năm trước

Add nick... I will answer... Yh: lionabibi

• 7 năm trước

Không có cách nào đâu :| Kích cỡ phụ thuộc vào gen, thay đổi sao được :|

• 7 năm trước

to lên để làm gì vậy bạn, người xưa nói " nhỏ mà có võ" quan trọng nhỏ nhưng khi bạn làm tình biết cách chơi và lâu xuất tinh làm cho bạn tình thoả mãn là tuệc vời. dương vật nhỏ là do di truyền , do cơ địa thể trạng nữa, không nên dùng thuốc kích thích dương vật to lên không có lợi cho sức khoẻ đâu.

• Minh Nghi ban Nen xoa Cau nay Di, ko Minh so ban se bi nem gach do

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.