Bay gio em phai lam sao?

em va anh ay quen nhau cung duoc lau rui.ban dau tinh cam anh ay danh cho em rat cao va dep nhung lúc ay tinh cam cua em danh cho anh ay không duoc cao va hoan hao cho lam va hai dua van cu nhan tin ,noi chuyện binh thuong.roi,bay gio moi ngay tinh cam em danh cho anh ay cu tang len mai thoi.toi hom qua,dot nhiên... hiển thị thêm em va anh ay quen nhau cung duoc lau rui.ban dau tinh cam anh ay danh cho em rat cao va dep nhung lúc ay tinh cam cua em danh cho anh ay không duoc cao va hoan hao cho lam va hai dua van cu nhan tin ,noi chuyện binh thuong.roi,bay gio moi ngay tinh cam em danh cho anh ay cu tang len mai thoi.toi hom qua,dot nhiên anh ay nhan tin muốn chia tay voi em.lúc ay em không biết lam sao nen da chap nhan chia tay.sau do thi em moi nhan ra minh yêu anh ay thật long va nuoc mat cu tuôn trao mai ma không ngứt(em cung không biết la anh ay da chiếm toan bo trai tim em roi).lúc chiều,khi di học em không dam nhìn mat anh ay nua va thay anh ay co ve nghịch ngợm hon truoc rát nhiều.bay gio em phai lam sao day:1 la quen lai ;2 la chia tay(nhung em van con rat nhiều tinh cam cho anh ay).moi nguoi co the cho em cau tra loi duoc không
6 câu trả lời 6