Mình là girl , hì , m muốn hỏi các bạn 1 tryện hơi khó xử 1 chút, các b tư vấn giúp m nhé?

Trước đây m k có ny , thành ra m có làm quen vs rất nhiều bạn trai ... dần dần thành quen , có 1 số trở thành bạn thân của m và m thường nhắn tin cho họ mỗi tối ... . m nhắn tin với họ thường là rất lâu ... đôi lúc còn chia sẻ 1 số chuyện riêng tư , nói chung là khá thân mật , gần như họ là bạn thân của m mất... hiển thị thêm Trước đây m k có ny , thành ra m có làm quen vs rất nhiều bạn trai ... dần dần thành quen , có 1 số trở thành bạn thân của m và m thường nhắn tin cho họ mỗi tối ...
.
m nhắn tin với họ thường là rất lâu ... đôi lúc còn chia sẻ 1 số chuyện riêng tư , nói chung là khá thân mật , gần như họ là bạn thân của m mất rồi
.
.
Nhưng mà bây giờ thì m có bạn trai rồi , và m biết , nếu để lộ chuyện này thì bạn trai m sẽ rất bực vì mình có ny rồi mà vẫn đi tán gẫu như vậy với những đứa con trai khác.
.
Nên m muốn nói thế nào đó vs các bạn khác của m , để họ hiểu cho m và vẫn tiếp tục là bạn mình, m chưa nói chuyện m có ny rồi cho họ , m sợ nói chuyện đó họ sẽ tổn thương
.
Và lại còn thêm chuyện m k nt với họ mỗi tối nữa ...................... m sợ mất đi những ng bạn đó .
.
.
Các bạn giúp m xem m nên nói thế nào với những ng bạn thân của m được k ?
.
Mình cám ơn các b rất nhiều ^_^

- * v * 112 * v * -
11 câu trả lời 11