Các chị em gái cho mình hỏi chuyện tâm lý con gái vs ??

ngày trước mình và cô ấy nhận yêu nhau được 1 tháng ( mà cũng có thể chỉ gọi là tình cảm thích thôi - vì còn là học sinh mà ), trong lần hẹn đầu tiên lúc chúng mình ôm hôn thắm thiết thì mình thọc tay vào vùng kín cô ấy - thực sự cũng chả biết còn trinh không vì mình không có định nghĩa ấy,và cũng không quan trọng... hiển thị thêm ngày trước mình và cô ấy nhận yêu nhau được 1 tháng ( mà cũng có thể chỉ gọi là tình cảm thích thôi - vì còn là học sinh mà ), trong lần hẹn đầu tiên lúc chúng mình ôm hôn thắm thiết thì mình thọc tay vào vùng kín cô ấy - thực sự cũng chả biết còn trinh không vì mình không có định nghĩa ấy,và cũng không quan trọng lắm,nhưng vì nhiều chuyện sau nữa nên mình cảm thấy có vấn đề khó hiểu, sau đó cô ấy giận vài ngày.yêu nhau chúng mình khá hay cãi nhau,chủ yếu là cô ấy có những mỗi quan hệ quá thân thiết vs 1 vài ng con trai mà mình k biết rõ chuyện lắm lên mình ghen tuông,thực sự lúc đầu cô ấy không quan tâm mình tí nào- chỉ có mình là quan tâm,cô ấy sẵn sàng nói ctay vs mình vì b cô ấy- chính cô ấy cũng thú nhận thế - làm mình càng khó hiểu hơn.Sau 1 năm yêu,trong1 lần gặp nhau mình đã ép cô ấy QHTD ( thực ra cứ gặp nhau ở nhà thì dc lột đồ nên chuyện ép dc là bt,có muốn hay không thôi ) - sau đó thì mình hay đòi hỏi và cô ấy cũng chiều.cái tết thứ 2 mà chúng mình bên nhau,bạn trai cũ ( có lẽ con gái phát triển sớm nên yêu sớm chăng,cô ấy kể yêu nhau hồi lớp 8,9, còn kể vs mình rất sau đậm và rất hay khóc kể tư ngày ng ý đi ) cô ấy bên Nga về,chúng mình cãi nhau chuyện vớ vẩn mấy hôm trước tết.Sau tết vài ngày thì cô ấy chủ động nói chia tay với mình, lúc ấy không hiểu sao mình năn nỉ cô ấy quay lại nhiều.Sau khi ng bạn trai kia đi thì cô ấy chịu quay lại.cô ấy trông khá dc,cô ấy yêu mà không muốn công khai quan hệ của mình và cô ấy cho b cô ấy biết,cái này mình nói nhiều mà cô ấy bảo không thích kẻo chúng n nói này nói nọ - cũng không biết có thể nói gì, mình thì trông cũng ổn, học hành cũng ổn, không ăn chơi,quậy phá gì,không nghiện rượu,k thuốc lá, không chửi bậy - bạn cùng tuổi.bạn cô ấy toàn ng biết ăn chơi,có lẽ nếu giới thiệu mình vs đám b cô ấy thì đưa 2 thế giới xa lạ tới gặp nhau.ngay chính mình,bạn bè mình biết chúng mình yêu nhau đều bảo mình không hợp vs cô ấy,vi mình trông thư sinh quá,còn cô ấy sành điệu quá - 2 thế giới- lúc đầu chúng mình đã bất đồng khá nhiều quan điểm, có nhớ 1 lần cãi lộn cô ấy còn văng tục vs mình dù biết mình rất ghét.bây giờ thì hơn 2 năm,mình có cảm giác cô ấy thích QHTD thì phải.à,mình còn dc các bạn nữa khá quý nên cũng có 2 lần chạy lệch đường ray,cô ấy biết và tha thứ, à, gia đình mình thì cũng thuộc loại bình thuongf nên yêu nhau mình chẳng cho cô ấy dc vật chất - mình cũng k muốn lấy tiền bố mẹ,đang ăn bám mà còn thế.cuối cùng mình thắc mắc là thật khó hiểu: chẳng lễ con gái các b có thể đem lòng yêu 1 ng chuyên mang đau khổ cho các b, không cho các b dc cái gì,k phải ai trong các b cũng giống Ngọc Trinh " không có tiền thì cạp đất mà ăn à,yêu tôi tốn kém lắm chứ bộ ",nhưng cũng đâu có " một mái nhà tranh 2 trái tim vàng "?
6 câu trả lời 6