co ai biet tinh yeu la gi, ma lam cho chung toi phai dau kho nhu vay,?

toi co ven 1 ng ,ng ay rat tốt voi toi,nhung co lúc tinh co tui thay ng ay di voi ng con gai khác ,nhìn co ay thi dẹp hon toi, toi coi nhu không biết gi va lang le di. khi toi ve toi nha .toi cam dt len va gọi hoi ng ay la a dang lam gi vay,ng ay noi la a dang coi phim ,lúc do trong long toi rát la bực minh không biết tai sao ng ay lai noi doi toi, va toi cung da de cn do qua 1 ben ,ai ngơ` bua sao a ta noi voi toi la ,,,e ak` chac a & e k hop dau ,cung ta chia tay dy, ,,luc do toi khong kiem` che dc long` minh & toi noi neu a muon vay thi e cung khong ep a ,roi ng ay noi cau xin loi toi ,,,,, moi ng co thay day la 1 tinh yeu khong,toi nghi day chi la 1 tro choi thooooooooi.......

3 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 7 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Tình yêu là nhu cầu rất cần thiết trong cuộc sống của con người .Nếu ai đó chỉ thích sống cô đơn suốt đời sẽ bị chết sớm thôi do nổi buồn phiền cùng sự đau đớn luôn luôn đày đọa trí óc suốt cuộc đời sống cô đơn.Tuy nhiên trong tình yêu thương đã xảy ra rất nhiều chuyện lừa đảo của những tên sở khanh mất dạy,khiến cho những cô gái bị lừa đảo suốt đời đau đớn thôi.Đọc qua câu hỏi của em, tôi thấy quá tội nghiệp cho chuyện tình của em nên tôi khuyên em đừng nên suy nghĩ về tên sở khanh vừa lừa đảo tình yêu chân thật của em nữa. Trước hết em chỉ lo học hành hoặc làm mọi công việc kinh tế rất siêng năng để kiếm được khá nhiều tiền giúp cho cuộc sống của mình bớt đi nổi buồn thất vọng tình yêu.Sau thời gian quyết định chia tay với tên sở khanh mất dạy đó thì em cứ tự nhiên làm việc và tự do kết bạn với những người bạn trai luôn có tính nết rất hiền từ,chân thật cùng đạo đức rất cao thì chàng trai đó sẽ không bao giờ lừa đảo em và luôn tin tưởng em rồi yêu em suốt đời thôi vì Yêu con người nào đó và được con người đó yêu lại là niềm hạnh phúc vĩ đại nhất trên trái đất này.

(Các) Nguồn: Chúc em cùng người yêu chân thật mới của em luôn luôn thành công và luôn luôn hạnh phúc sống bên nhau suốt cuộc đời của hai người đã yêu nhau rất nhiệt tình. Người bạn chân thành Nguyễn Văn Hóa
  • • Yêu, là nhìn thấy ở người đó những điều không hoàn hảo mà vẫn yêu.

• Yêu, là muốn mang lại cho người mình yêu những điều tốt đẹp nhất.

• Yêu, là không mất trí, vẫn học quên mình, vẫn dành trái tim cho gia đình và bè bạn...

• Yêu, là dành thời gian, công sức để tìm hiểu tâm hồn và tính cách của nhau.

• Yêu, là dành thời gian và công sức để tìm hiểu và yêu quý những gì mà người con yêu gắn bó.

• Yêu, là tin tưởng và hiểu biết lẫn nhau.

• Yêu, là nếu tranh cãi thì không thường xuyên và cũng không nghiêm trọng.

• Yêu, là nếu tranh cãi chỉ giúp hiểu nhau hơn và tình yêu bền vững hơn.

• Yêu, là hướng tới một mối quan hệ lâu dài.

• Yêu, là khi xa cách, chỉ thấy yêu hơn và gắn bó hơn.

Yêu thì "khổ" mà không yêu thì "lỗ"

khổ vs lỗ bạn chọn cái nào?

• 7 năm trước

ko ai cũng vây đâu bạn ơi đừng nên thất vọng xem như đó là bài học để rút kinh nghiêm cho lần sau

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.