Cần mua thuốc mê, thuốc ngủ mạnh ( ngủ ngay trong khoảng 10-15p)?

Mình có thằng em, cho lên HN học đua đòi giờ chớm ngiện, khuyên bảo thế nào cũng ko nghe, mà mỗi lần nó đói thuốc nó như muốn giết ai đó, cột nó lại thì k thế nào yên lòng đc. Ông chú mách đi mua thuốc ngủ hay thuốc mê cho nó mà mình mù tịt mấy thứ này. Cho hỏi các bạn có loại thuốc nào uống vào nó ngủ luôn tạm... hiển thị thêm Mình có thằng em, cho lên HN học đua đòi giờ chớm ngiện, khuyên bảo thế nào cũng ko nghe, mà mỗi lần nó đói thuốc nó như muốn giết ai đó, cột nó lại thì k thế nào yên lòng đc. Ông chú mách đi mua thuốc ngủ hay thuốc mê cho nó mà mình mù tịt mấy thứ này. Cho hỏi các bạn có loại thuốc nào uống vào nó ngủ luôn tạm thời trong khoảng 1,2 giờ ko? Hay làm cho nó ngất đi cũng đc. Chứ nhìn bố mẹ ngày càng héo hon buồn phiền mình thấy k còn cách nào khác cả.
Mình đang rất cần. Nếu anh chị em nào biết có thể Yahoo cho mình theo : chivianhyeuem.info hoặc SMS tên thuốc, loại thuốc và mua ở đâu, cho mình biết giá luôn càng tốt.
Hi vọng có 1 ai đó có thể mở đường cho em mình. Mình cũng đã đi hỏi mấy hiệu thuốc nhưng hình như ng` ta chỉ bảo phải có đơn này nọ. nên mình đành về, ng` ta cho mấy cái vỉ thuốc ngủ nhưng ng` ta bảo tác dụng sau 2h uống. nhưng nó vẫn la thuốc nhẹ quá
Xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn.
11 câu trả lời 11