Mình muốn biết làm sao để biết anh ấy có lừa dối mình hay không? Biểu hiện nào chính xác là anh ấy đang lừa dố?

Minh là sinh viên, năm nay mình 21 tuổi. Mình có gặp và quen một người hơn mình 6 tuổi. Anh ấy củng thừa nhận rằng anh ấy đã có vk con nhưng đang giải quyết ly hôn. Mình thấy anh ấy cũng thẳng thắn, và mình cũng quý mến anh nên mặc dù biết anh ấy có gia đình mình không quan tâm và chấp nhận đến với anh ấy. Mình... hiển thị thêm Minh là sinh viên, năm nay mình 21 tuổi. Mình có gặp và quen một người hơn mình 6 tuổi. Anh ấy củng thừa nhận rằng anh ấy đã có vk con nhưng đang giải quyết ly hôn. Mình thấy anh ấy cũng thẳng thắn, và mình cũng quý mến anh nên mặc dù biết anh ấy có gia đình mình không quan tâm và chấp nhận đến với anh ấy. Mình cũng hỏi anh ấy rằng có còn ở với vk anh ấy không, anh ấy nói với minh là không còn ở với nhau, vk anh ấy ở Tây Ninh, còn anh ấy lên Sài Gòn sinh sống và quen biết mình. Nhưng trong thoi gian yêu nhau đến bây giờ đã được bảy tháng, mình bắt đầu cảm thấy có vấn đề. Anh ấy về lại Tây Ninh nói với mình lên đó làm ăn khi nào rảnh sẽ về thăm mình, bảo minh an tâm anh ấy ở với mẹ và em họ. Từ đó anh ấy rất ít điện thoại cho mình, một tuần co khi nữa tháng anh ấy mới về thăm mình, lần nào mình gọi cho anh ấy thì anh ấy cũng nói đang bận. Anh ấy vắng mặt những ngày lễ đáng lẽ là những ngày anh ấy phải ở bên cạnh mình, kể cả sinh nhật của mình anh ấy cũng không có mặt và nói sẽ bù cho mình dịp khác. Có những lúc mình gọi cho anh ấy thì gặp vk anh ấy và chủi mình rất thậm tệ nói mình là con nào kiếm ck tao làm gì và nhiều câu tục tiễu. Anh ấy biên minh với mình rất nhiều nói về thăm con anh ấy để điện thoại sạc bin thì bị vk anh ấy tùy tiện lấy và anh ấy xin lỗi mình rất nhiều. Vì mình yêu anh ấy nên cố gắng tin tưỡng anh ấy nhưng mọi thứ nằm ngoài khả năng của mình vì mình không ỡ bên cạnh anh ấy. Mình không biết anh ấy có thật lòng với mình hay không? Thât sự có như anh ấy nói anh ấy yêu mình hay không hay đang lừa dối mình, anh ấy vẫn còn ở bên cạnh gia đình ở bên cạnh vk anh ấy mỗi đêm, chỉ nghĩ đến đây mình rất đau...Mình muốn biết làm sao để biết anh ấy có lừa dối mình hay không? Biểu hiện nào chính xác là anh ấy đang lừa dối mình?..
11 câu trả lời 11