Lời chia tay cuối trên Mạng Yahoo HỎI & ĐÁP ...........!?

Những ngày gần đây . Trong Box của chúng Ta luôn bị " LẺ NÉM ĐÁ DẤU TAY " HÈN HẠ . Tôi quyết định xin rút lui . Rất tiếc phải nói lời chia tay cùng các Bạn . Xin chào Các Bạn của Tôi . Nhân đây cũng xin gửi đến Ban Quản Trị Mạng Yahoo HỎI & ĐÁP . xin chỉ Tôi cách tháo bỏ Nick trêm mạng ( Yahoo HỎI &... hiển thị thêm Những ngày gần đây . Trong Box của chúng Ta luôn bị " LẺ NÉM ĐÁ DẤU TAY " HÈN HẠ . Tôi quyết định xin rút lui . Rất tiếc phải nói lời chia tay cùng các Bạn . Xin chào Các Bạn của Tôi .

Nhân đây cũng xin gửi đến Ban Quản Trị Mạng Yahoo HỎI & ĐÁP . xin chỉ Tôi cách tháo bỏ Nick trêm mạng ( Yahoo HỎI & ĐÁP ) này ! Xin cám ơn . Rất mong được sự chỉ giúp tận tình của Các Bạn
Cập nhật: Tôi đã gửi thư Yêu cầu hủy " SỰ LIÊN KẾT từ Nick Name Johnnyquoccuong @yahoo.com với Trang Web Yahoo HỎI & ĐÁP đến trang chủ Yahoo Việt Nam " . Mong sớm nhận được Hướng dấn từ Ban Quản Trị Trang Chủ Yahoo Việt Nam . Hy vọng sớm nhận được mail hướng dần Từ BQT Trang Chủ Yahoo VN . Thành thật cám ơn !... hiển thị thêm Tôi đã gửi thư Yêu cầu hủy " SỰ LIÊN KẾT từ Nick Name Johnnyquoccuong @yahoo.com với Trang Web Yahoo HỎI & ĐÁP đến trang chủ Yahoo Việt Nam " . Mong sớm nhận được Hướng dấn từ Ban Quản Trị Trang Chủ Yahoo Việt Nam .

Hy vọng sớm nhận được mail hướng dần Từ BQT Trang Chủ Yahoo VN . Thành thật cám ơn ! Chúc các Bạn Thành Công và phát triển . johnny quoc cuong

http://help.yahoo.com/l/vn/yahoo/mail/ym...
Cập nhật 2: Xin được nói rõ là Tôi muốn hủy sự Liên Kết và Yahoo Hỏi & Đáp ngừng gửi các mail đến Hộp mail Cá Nhân của Tôi dưới Nikc Name johnnyquoccuong@yahoo.com của Tôi .
2 câu trả lời 2