Đố m.n 1 câu đố vui(đừng chém vì vc sử dụng tên quý vị làm tên nhân vật nhé!!)^^?

Một đêm nọ bị mất điện, 4 cô sinh viên cùng phòng gồm Bảo Hiền,Phương Khanh,Amine,Arabiah2(có tên mình nữa^^,phải có mềnh làm nạn nhân mới đc chứ) rủ nhau chơi trò gọi ma học được trên mạng. Trong đêm tối, 4 người đứng ở 4 góc phòng, rồi lần lượt từng người đi theo chiều kim đồng hồ đến chạm vào tay người đứng ở... hiển thị thêm Một đêm nọ bị mất điện, 4 cô sinh viên cùng phòng gồm Bảo Hiền,Phương Khanh,Amine,Arabiah2(có tên mình nữa^^,phải có mềnh làm nạn nhân mới đc chứ) rủ nhau chơi trò gọi ma học được trên mạng. Trong đêm tối, 4 người đứng ở 4 góc phòng, rồi lần lượt từng người đi theo chiều kim đồng hồ đến chạm vào tay người đứng ở góc phòng bên cạnh. C.Hiền đến chạm vào C.Khanh, C.Khanh đến chạm vào Amine, Amine đến chạm vào Arabiah2 , Arabiah2 đến chạm vào C.Hiền. Cứ như vậy đến lúc họ chơi mệt thì trời đã sáng. Lúc cả nhóm đang ngồi nghỉ thì một người bỗng sực nhớ ra điều gì đó rồi hét lên kinh sợ. Chuyện gì làm người đó sợ, m.n giải thích nhá? Tặng 5* cho ai giải đc!!
Cập nhật: K phải đâu Mask ơi, cả đêm k ngủ k có đáng sợ gì đâu... :D
Cập nhật 2: Ối sai lầm, xin lỗi bn Anime nha!! Mình đánh nhầm tên!!
14 câu trả lời 14